Nimesikitishwa na video aliyopost Mwanamitindo/Msanii Wolper inayomuhusu Msanii Harmonize


Alexander The Great

Alexander The Great

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2018
Messages
1,728
Likes
4,109
Points
280
Alexander The Great

Alexander The Great

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2018
1,728 4,109 280
Kazi wanayoifanya tena mfululizo bila kupumzika lazima matumizi ya bangi etc yahusike
Hawa WASAFI wanalindwa kwasababu MLEZI wao ni Mkuu wa Mkoa, ila raia/msanii mwingine akifanya hayo lazima aozee jela. Ushawishi huu una athari
 
aretasludovick

aretasludovick

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
4,611
Likes
4,574
Points
280
aretasludovick

aretasludovick

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
4,611 4,574 280
Vijakazi wa Ali kibakuli bwana

Mtatapatapa sana mpaka mtokwe na jasho kunako tigonilization
 
Alexander The Great

Alexander The Great

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2018
Messages
1,728
Likes
4,109
Points
280
Alexander The Great

Alexander The Great

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2018
1,728 4,109 280
Kuzungumzia mambo ya mwanaume mwenzio ni ushoga na umama wa kiwango cha juu sana,
Badilika ila kama umezoea kufyatuliwa endelea.
Kama sio muuza bangi, harmonize atakua basha wako wewe.

Kuna wakati jifunze kusimama kwenye haki na ukweli, usiwe mpumbavu kiasi hicho. Swala la kufanya KOSA LA JINAI sio hoja ya jinsia. Tumia akili f*la wewe
 
Madimba jr

Madimba jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2017
Messages
676
Likes
967
Points
180
Madimba jr

Madimba jr

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2017
676 967 180
Habari wana JF,

Mimi kama raia mwema na mzalendo wa nchi yangu Tanzania, nimesikitishwa na VIDEO iliopostiwa na msanii WOLPER katika page yake ya Instagram ikimuonesha msanii mkubwa (Kioo cha Jamii sio Tanzania pekee bali Africa kwa ujumla) HARMONIZE akicheza mziki na mpenzi wake huku akivuta kitu kinacho ashiria kama BANGI/HASHISH au pengine ni sigara (akiificha isionekane mkononi).

Mpaka sasa sijaona vyombo husika, JESHI LA POLISI wala TCRA kikitoa taarifa ya kumwita na kumhoji, sambamba na kumpima damu/mkojo na kumkagua makazi yake ili kujiridhisha kama anatumia madawa ya kulevya (Iwe ni BANGI/HASHISH au vinginevyo) au ni sigara ama hatumii chochote.

Tumeshuhudia wasanii kadhaa wakiitwa kwaajili ya kusadikika wanatumia madawa ya kulevya, walikaa Central Police kwa siku kadhaa, walipelekwa kupimwa mkojo, walipekuliwa majumbani kwao, na kisha kufikishwa mbele ya mahakama kujibu tuhuma za kutumia madawa ya kulevya. Na baadhi yao (Wema Sepetu & Hayati Masogange) tulishuhudia wakikutwa na hatia mbele ya mahakama. Baadhi ya raia tulifurahishwa sana na utendaji wa police kwenye kufanya hivyo (Police waliweza na walitoa fundisho kwa hilo).

Tulishuhudia Mh Tundu A Lissu alipokamatwa, kwa kusadikiwa kutoa maneno ya Uchochezi & Kumtusi Mh Rais, alipopelekwa Central Police, alihojiwa na kuchukuliwa maelezo kisha walitaka kumpima mkojo kujiridhisha kama anatumia madawa ya kulevya (Japo kwa maneno yake mwenyewe alisema ALIGOMA kwenda kupima kwasababu hajakamatwa kwa kosa la kutumia madawa ya kukevya).

Ni hatua nzuri Jeshi la Police linazochukua kudhibiti madawa ya kulevya (Kwa matumizi na biashara). Hongereni,

Wito wangu hatua stahiki zichukuliwe ili kujiridhisha, sambamba na kutushawishi raia kua jeshi letu la Police linafanya kazi kwa "IMPARTIALITY AND UTMOST-GOOD FAITH" na weredi.

NB Tuna wadogo zetu, ndugu zetu, jamaa zetu, jirani zetu, marafiki zetu, na wengine wana watoto zao AMBAO NI VIJANA WADOGO SANA, wanaoweza kuingia katika janga la madawa ya kulevya either kujidunga au kuvuta bangi kutokana na ushawishi sehem tofauti tofauti, (hasa ushawishi wa wasanii ambao wameisha waharibu vijana wengi wadogo wa KIUME kuvaa HERENI/VIKUKU na KUNYOA VIDUKU/KUSUKA).

Wana haribu MILA NA DESTURI zetu kama Watanzania. Na tuwalinde vijana wetu sote kwa pamoja.

Link ya video hio;


#Kuna baadhi hamtaridhishwa na nlichoandika (mtakua ni wapuuzi msiojua nini maana ya uzalendo).

#Povu ruksa,#Kunitukana ruksa.

Ila nimetimiza wajibu wangu kufikisha taarifa hii, ili kulinda vijana wenzangu kwa ushawishi na mifano mibaya wanayopata.
piece of garbage🚮
 
Alexander The Great

Alexander The Great

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2018
Messages
1,728
Likes
4,109
Points
280
Alexander The Great

Alexander The Great

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2018
1,728 4,109 280
Siioni tofauti yoyote kati yako na James Delisious,
kwa tabia hii ya kupiga majungu wanaume unaachaje kufiirwa sasa.
Acha mambo ya kike ikiwa huna uke shoga we!
Mi pia sioni tofauti yako na AMBER RUTTY.
 
Gezuz

Gezuz

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2016
Messages
654
Likes
636
Points
180
Age
33
Gezuz

Gezuz

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2016
654 636 180
Kama sio muuza bangi, harmonize atakua basha wako wewe.

Kuna wakati jifunze kusimama kwenye haki na ukweli, usiwe mpumbavu kiasi hicho. Swala la kufanya KOSA LA JINAI sio hoja ya jinsia. Tumia akili f*la wewe
Siioni tofauti yoyote kati yako na James Delisious,
kwa tabia hii ya kupiga majungu wanaume unaachaje kufiirwa sasa.
Acha mambo ya kike ikiwa huna uke shoga we!
 
Nanoli

Nanoli

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2015
Messages
3,258
Likes
5,007
Points
280
Nanoli

Nanoli

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2015
3,258 5,007 280
Hivi ndo Wolper huyo!!… ama kweli mambo yananipita nashindwa kuwajua wanaoitwa Mastaa… uzee sasa hata macho hayaoni
 
kwa-muda

kwa-muda

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2018
Messages
858
Likes
1,513
Points
180
kwa-muda

kwa-muda

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2018
858 1,513 180
Habari wana JF,

Mimi kama raia mwema na mzalendo wa nchi yangu Tanzania, nimesikitishwa na VIDEO iliopostiwa na msanii WOLPER katika page yake ya Instagram ikimuonesha msanii mkubwa (Kioo cha Jamii sio Tanzania pekee bali Africa kwa ujumla) HARMONIZE akicheza mziki na mpenzi wake huku akivuta kitu kinacho ashiria kama BANGI/HASHISH au pengine ni sigara (akiificha isionekane mkononi).

Mpaka sasa sijaona vyombo husika, JESHI LA POLISI wala TCRA kikitoa taarifa ya kumwita na kumhoji, sambamba na kumpima damu/mkojo na kumkagua makazi yake ili kujiridhisha kama anatumia madawa ya kulevya (Iwe ni BANGI/HASHISH au vinginevyo) au ni sigara ama hatumii chochote.

Tumeshuhudia wasanii kadhaa wakiitwa kwaajili ya kusadikika wanatumia madawa ya kulevya, walikaa Central Police kwa siku kadhaa, walipelekwa kupimwa mkojo, walipekuliwa majumbani kwao, na kisha kufikishwa mbele ya mahakama kujibu tuhuma za kutumia madawa ya kulevya. Na baadhi yao (Wema Sepetu & Hayati Masogange) tulishuhudia wakikutwa na hatia mbele ya mahakama. Baadhi ya raia tulifurahishwa sana na utendaji wa police kwenye kufanya hivyo (Police waliweza na walitoa fundisho kwa hilo).

Tulishuhudia Mh Tundu A Lissu alipokamatwa, kwa kusadikiwa kutoa maneno ya Uchochezi & Kumtusi Mh Rais, alipopelekwa Central Police, alihojiwa na kuchukuliwa maelezo kisha walitaka kumpima mkojo kujiridhisha kama anatumia madawa ya kulevya (Japo kwa maneno yake mwenyewe alisema ALIGOMA kwenda kupima kwasababu hajakamatwa kwa kosa la kutumia madawa ya kukevya).

Ni hatua nzuri Jeshi la Police linazochukua kudhibiti madawa ya kulevya (Kwa matumizi na biashara). Hongereni,

Wito wangu hatua stahiki zichukuliwe ili kujiridhisha, sambamba na kutushawishi raia kua jeshi letu la Police linafanya kazi kwa "IMPARTIALITY AND UTMOST-GOOD FAITH" na weredi.

NB Tuna wadogo zetu, ndugu zetu, jamaa zetu, jirani zetu, marafiki zetu, na wengine wana watoto zao AMBAO NI VIJANA WADOGO SANA, wanaoweza kuingia katika janga la madawa ya kulevya either kujidunga au kuvuta bangi kutokana na ushawishi sehem tofauti tofauti, (hasa ushawishi wa wasanii ambao wameisha waharibu vijana wengi wadogo wa KIUME kuvaa HERENI/VIKUKU na KUNYOA VIDUKU/KUSUKA).

Wana haribu MILA NA DESTURI zetu kama Watanzania. Na tuwalinde vijana wetu sote kwa pamoja.

Link ya video hio;


#Kuna baadhi hamtaridhishwa na nlichoandika (mtakua ni wapuuzi msiojua nini maana ya uzalendo).

#Povu ruksa,#Kunitukana ruksa.

Ila nimetimiza wajibu wangu kufikisha taarifa hii, ili kulinda vijana wenzangu kwa ushawishi na mifano mibaya wanayopata.
Bang ni tiba ya nervous system.
Bang haina madhara tena inakufanya uwe na uwezo wa kufikiri zaidi
 

Forum statistics

Threads 1,235,540
Members 474,641
Posts 29,226,072