Nimesikitishwa na video aliyopost Mwanamitindo/Msanii Wolper inayomuhusu Msanii Harmonize


Alexander The Great

Alexander The Great

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2018
Messages
1,728
Likes
4,109
Points
280
Alexander The Great

Alexander The Great

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2018
1,728 4,109 280
Habari wana JF,

Mimi kama raia mwema na mzalendo wa nchi yangu Tanzania, nimesikitishwa na VIDEO iliopostiwa na msanii WOLPER katika page yake ya Instagram ikimuonesha msanii mkubwa (Kioo cha Jamii sio Tanzania pekee bali Africa kwa ujumla) HARMONIZE akicheza mziki na mpenzi wake huku akivuta kitu kinacho ashiria kama BANGI/HASHISH au pengine ni sigara (akiificha isionekane mkononi).

Mpaka sasa sijaona vyombo husika, JESHI LA POLISI wala TCRA kikitoa taarifa ya kumwita na kumhoji, sambamba na kumpima damu/mkojo na kumkagua makazi yake ili kujiridhisha kama anatumia madawa ya kulevya (Iwe ni BANGI/HASHISH au vinginevyo) au ni sigara ama hatumii chochote.

Tumeshuhudia wasanii kadhaa wakiitwa kwaajili ya kusadikika wanatumia madawa ya kulevya, walikaa Central Police kwa siku kadhaa, walipelekwa kupimwa mkojo, walipekuliwa majumbani kwao, na kisha kufikishwa mbele ya mahakama kujibu tuhuma za kutumia madawa ya kulevya. Na baadhi yao (Wema Sepetu & Hayati Masogange) tulishuhudia wakikutwa na hatia mbele ya mahakama. Baadhi ya raia tulifurahishwa sana na utendaji wa police kwenye kufanya hivyo (Police waliweza na walitoa fundisho kwa hilo).

Tulishuhudia Mh Tundu A Lissu alipokamatwa, kwa kusadikiwa kutoa maneno ya Uchochezi & Kumtusi Mh Rais, alipopelekwa Central Police, alihojiwa na kuchukuliwa maelezo kisha walitaka kumpima mkojo kujiridhisha kama anatumia madawa ya kulevya (Japo kwa maneno yake mwenyewe alisema ALIGOMA kwenda kupima kwasababu hajakamatwa kwa kosa la kutumia madawa ya kukevya).

Ni hatua nzuri Jeshi la Police linazochukua kudhibiti madawa ya kulevya (Kwa matumizi na biashara). Hongereni,

Wito wangu hatua stahiki zichukuliwe ili kujiridhisha, sambamba na kutushawishi raia kua jeshi letu la Police linafanya kazi kwa "IMPARTIALITY AND UTMOST-GOOD FAITH" na weredi.

NB Tuna wadogo zetu, ndugu zetu, jamaa zetu, jirani zetu, marafiki zetu, na wengine wana watoto zao AMBAO NI VIJANA WADOGO SANA, wanaoweza kuingia katika janga la madawa ya kulevya either kujidunga au kuvuta bangi kutokana na ushawishi sehem tofauti tofauti, (hasa ushawishi wa wasanii ambao wameisha waharibu vijana wengi wadogo wa KIUME kuvaa HERENI/VIKUKU na KUNYOA VIDUKU/KUSUKA).

Wana haribu MILA NA DESTURI zetu kama Watanzania. Na tuwalinde vijana wetu sote kwa pamoja.

Link ya video hio;


#Kuna baadhi hamtaridhishwa na nlichoandika (mtakua ni wapuuzi msiojua nini maana ya uzalendo).

#Povu ruksa,#Kunitukana ruksa.

Ila nimetimiza wajibu wangu kufikisha taarifa hii, ili kulinda vijana wenzangu kwa ushawishi na mifano mibaya wanayopata.
 
Alexander The Great

Alexander The Great

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2018
Messages
1,728
Likes
4,109
Points
280
Alexander The Great

Alexander The Great

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2018
1,728 4,109 280
Siyo bangi hiyo umekurupuka ni cirock!
Mkuu ulimnunulia wewe hio CIROCK? Au ushahidi upi unaashiria hio ni CIROCK? Mpaka unasema nimekurupuka???

Binafsi hujui navyochukizwa na matumizi ya madawa yakulevya, nimeshapoteza RAFIKI KIPENZI na NDUGU kwaajili ya hio kitu. Ni jambo la kumwomba mungu lisikufike na kukuepusha nalo.
 
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
3,784
Likes
5,624
Points
280
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
3,784 5,624 280
Yaani nikishaona ona uzi unaneno "uzalendo" hua naskia kichefchef sana.. Umeandika vizuri sana ila hilo tu.

Asante.

πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ‘ŠπŸ‘Štupo wengi..mimi maneno kama
:uzalendo
:kuunga juhudi
:ccm
:MAENDELEO HAYANA CHAMA..huwa viungo vinauma kwakel
 
it is me

it is me

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2014
Messages
739
Likes
809
Points
180
it is me

it is me

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2014
739 809 180
Mkuu ulimnunulia wewe hio CIROCK? Au ushahidi upi unaashiria hio ni CIROCK? Mpaka unasema nimekurupuka???

Binafsi hujui navyochukizwa na matumizi ya madawa yakulevya, nimeshapoteza RAFIKI KIPENZI na NDUGU kwaajili ya hio kitu. Ni jambo la kumwomba mungu lisikufike na kukuepusha nalo.

Huyo uliempoteza ilithibitishwa ni matumizi ya kitu (blanton/weed )kama anachoonekana anavuta Harmonize?
 
castieltsar

castieltsar

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2016
Messages
247
Likes
228
Points
60
Age
24
castieltsar

castieltsar

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2016
247 228 60
Habari wana JF,

Mimi kama raia mwema na mzalendo wa nchi yangu Tanzania, nimesikitishwa na VIDEO iliopostiwa na msanii WOLPER katika page yake ya Instagram ikimuonesha msanii mkubwa (Kioo cha Jamii sio Tanzania pekee bali Africa kwa ujumla) HARMONIZE akicheza mziki na mpenzi wake huku akivuta kitu kinacho ashiria kama BANGI/HASHISH au pengine ni sigara (akiificha isionekane mkononi).

Mpaka sasa sijaona vyombo husika, JESHI LA POLISI wala TCRA kikitoa taarifa ya kumwita na kumhoji, sambamba na kumpima damu/mkojo na kumkagua makazi yake ili kujiridhisha kama anatumia madawa ya kulevya (Iwe ni BANGI/HASHISH au vinginevyo) au ni sigara ama hatumii chochote.

Tumeshuhudia wasanii kadhaa wakiitwa kwaajili ya kusadikika wanatumia madawa ya kulevya, walikaa Central Police kwa siku kadhaa, walipelekwa kupimwa mkojo, walipekuliwa majumbani kwao, na kisha kufikishwa mbele ya mahakama kujibu tuhuma za kutumia madawa ya kulevya. Na baadhi yao (Wema Sepetu & Hayati Masogange) tulishuhudia wakikutwa na hatia mbele ya mahakama. Baadhi ya raia tulifurahishwa sana na utendaji wa police kwenye kufanya hivyo (Police waliweza na walitoa fundisho kwa hilo).

Tulishuhudia Mh Tundu A Lissu alipokamatwa, kwa kusadikiwa kutoa maneno ya Uchochezi & Kumtusi Mh Rais, alipopelekwa Central Police, alihojiwa na kuchukuliwa maelezo kisha walitaka kumpima mkojo kujiridhisha kama anatumia madawa ya kulevya (Japo kwa maneno yake mwenyewe alisema ALIGOMA kwenda kupima kwasababu hajakamatwa kwa kosa la kutumia madawa ya kukevya).

Ni hatua nzuri Jeshi la Police linazochukua kudhibiti madawa ya kulevya (Kwa matumizi na biashara). Hongereni,

Wito wangu hatua stahiki zichukuliwe ili kujiridhisha, sambamba na kutushawishi raia kua jeshi letu la Police linafanya kazi kwa "IMPARTIALITY AND UTMOST-GOOD FAITH" na weredi.

NB Tuna wadogo zetu, ndugu zetu, jamaa zetu, jirani zetu, marafiki zetu, na wengine wana watoto zao AMBAO NI VIJANA WADOGO SANA, wanaoweza kuingia katika janga la madawa ya kulevya either kujidunga au kuvuta bangi kutokana na ushawishi sehem tofauti tofauti, (hasa ushawishi wa wasanii ambao wameisha waharibu vijana wengi wadogo wa KIUME kuvaa HERENI/VIKUKU na KUNYOA VIDUKU/KUSUKA).

Wana haribu MILA NA DESTURI zetu kama Watanzania. Na tuwalinde vijana wetu sote kwa pamoja.

Link ya video hio;


#Kuna baadhi hamtaridhishwa na nlichoandika (mtakua ni wapuuzi msiojua nini maana ya uzalendo).

#Povu ruksa,#Kunitukana ruksa.

Ila nimetimiza wajibu wangu kufikisha taarifa hii, ili kulinda vijana wenzangu kwa ushawishi na mifano mibaya wanayopata.
afu pia ukaitwa justify ni bangi au sigara au vape pen sababu amevuta lakini hamna anaejua kwakweli sababu video yenyewe iko na reasonable doubt

afu una wivu wakijinga sana unasema mitandaoni nakati kumejaaa vitu vya kila aina ukiondoa tu kwamba havijafanywa na watz ila mtoto,mtu mzima,mzee akiwa na access na internet anakutana navyo fundisha mwanao maadili mema uache kulia uzalendo nakati wewe unayakwako regardless hatuyajui ila nobody is right 100%
 
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
110,317
Likes
481,492
Points
280
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
110,317 481,492 280
Kazi wanayoifanya tena mfululizo bila kupumzika lazima matumizi ya bangi etc yahusike
 

Forum statistics

Threads 1,235,539
Members 474,641
Posts 29,226,056