Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimesikitika kwa majonzi makubwa kwa kutolewa gadafi libya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by newmzalendo, Aug 23, 2011.

  1. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    NIMESIKITIKA KWA MAJONZI MAKUBWA KWA KUTOLEWA GADAFI LIBYA.
    libya ilikuwa inaongoza njia ktk kukomboa bara la Africa,NATO na USA wamefanikiwa kutuangusha Tena Africa.
    sitarajii mabadilikoa mazuri in TZ ya CCM-ya Sasa na Mwenyekiti wake kwani yeye ndio rafiki mzuri wa NATO na USA,so tusubiri tu Auze nchi kwa kutoa misamaha ya kodi,Vibali vya URANIUM,GAS,OIL na GOLD.

    Tanzania Tanzania natamani nikukane kuwa siyo nchi yangu
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,597
    Likes Received: 2,136
    Trophy Points: 280
    mbona bado yupo libya?.bado anaweka mambo sawa.atashinda tu.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Tangu lini Gaddafi katolewa Libya?
    Yeye mwenyewe ameapa kuwa atakuwa mtu wa mwisho kabisa kuikimbia Libya!..Rekebisha bandiko lako.
     
  4. N

    Ndoano Senior Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    achana na habari za cnn aljazeera bbc skynews fox news wanainterest zao kwenye hio vita
     
  5. N

    Nego Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 25, 2006
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Given what he has done for his country and Africa...its really a shame that we failed to protect him. Wangekuwa na nia njema ya kusaidia Africa...wangemwondoa the likes of JK...etc
     
  6. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,877
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sasa tukiachana na mashirika yote hayo ya habari, tusikilize nini, tbc1???
     
  7. V

    Vonix JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,504
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ni upepo unaovuma kwenye nchi za kiarabu acha aondolewe ili walibya wawe na kujifunza,anaweza onekana kakaa sana madarakani lakini ni tofauti sana na viongozi wengine hapa africa itafika mahali walibya watamkumbuka baada ya kulinganisha na hao wanaopigania kumrithi tusubiri.
     
  8. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Acha aondolewe tu, simpendi kabisa kwani me ni muhanga wake,
    Huyu aliwaua wazazi wetu wakati wa vita vya Kagera, kwa kutuma majeshi yake yapigane dhidi ya Tanzania
     
  9. C

    Chief Nanga Member

    #9
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe jamaa aliumbwa ili atawale milele?du!Haya tunasubir magamba nayo yatumilelishe.
     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,874
    Likes Received: 1,154
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Sasa ata akiondolewa we unapata faida gani?
     
  11. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 25,094
    Likes Received: 4,590
    Trophy Points: 280
    bado ngoma ni nzito libya,waasi wameingia mkenge tripoli.hivi sasa ni street fighting with no hope of rebel getting airsuppot from nato nenda aljazeera live blog for upto the minute update or DEBKAfile.com
     
Loading...