Nimesikia milipuko kadhaa maeneo ya baharini, anyone with more info, au ni fataki? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimesikia milipuko kadhaa maeneo ya baharini, anyone with more info, au ni fataki?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mchekechoni, Dec 26, 2010.

  1. M

    Mchekechoni JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dakika chache zilizopita nimesikia milipuko kadhaa maeneo ya baharini upande wa pwani ya masaki, msasani au kunduchi. Kuna yeyote mwenye taarifa zaidi?
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,957
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    sie wapya wazushi kweli
     
  3. K

    Kosmio Senior Member

    #3
    Dec 26, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 128
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Na mimi nimeisikia. Nimesikia hiyo milio ila siwezi kuthibitisha ilikuwa milio ya nini. Mwanzoni nilifikiri radi lakini nilivyosikiliza tena. Ilikuwa kama inatoka baharini.
     
  4. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2010
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 2,092
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    Ni foreign navy ship inaingia port but sijajua ni ya nchi gani
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Au mkwere wamempokonya tayari nchi? hahahahahahaha
     
  6. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #6
    Dec 26, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,096
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Itakuwa afadhali, hata kama zimwi likujualo....!
     
  7. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    I hope all is well
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo inarusha au inarushiwa mabomu?
     
  9. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,759
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Duwa yako iwe kweli aiseee:whoo::whoo:
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    sidhani,TBC wangetuambia.au mapinduzi yamezimwa?
     
  11. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,465
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Watu wana ndoto za ajabu kweli
     
  12. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,877
    Likes Received: 890
    Trophy Points: 280
    hakuna kitu hapo ni mkwara wa ccm kuwatisha wananchi kwa vijimilipuko ili msilete fyoko fyoko. Oh mgomo nchi nzima, mara maandamano tanesco na kadhalika.
     
  13. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 3,043
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Watanzania wakisikia mlipuko wanachanganyikiwa sijui kama tutakuja kupiga hatua na uoga wetu
     
  14. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,877
    Likes Received: 890
    Trophy Points: 280
    wakubwa mliopo dsm, tupeni muendelezo wa hints za ile milipuko ya usiku.
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 180
    hatuiti kuchanganyikiwa. Ni shauku ya habari.
     
  16. z

    zamlock JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,850
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    uenda watakuwa wamempokonya
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,252
    Likes Received: 7,072
    Trophy Points: 280
    Au Gbagbo kakimbilia Bongo?? hiyo milipuko mkwere anasherekea Christmas
     
  18. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #18
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,877
    Likes Received: 890
    Trophy Points: 280
    mkwere bado yupo hollwood na ma staa wenzake akina bruce wills, john travota, alpacino na samwel jackson bila kumsahau tomy lee johnes. Wanakula bata kwenye makasino, wanajiachia na masauna ya ukweli wala hata hajui kama kuna vimilipuko. Msihofu ni vijimambo tu.
     
  19. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #19
    Dec 27, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni kweli si kweili hii milipuko maana uvumi si mzuri!!!!!!!!!!! Mdau umesikia kweli?
     
  20. Revolution

    Revolution JF-Expert Member

    #20
    Dec 27, 2010
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 499
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Ha ha ha ha kwi kwi kwi teh teh teh.........spectacular one.....rumours has it that jamaa huwa anajirusha sana kwenye makasino.....
     
Loading...