Nimeshitushwa: Watanzania hawafanyi Kazi


Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Jamani, hivi hawa mashabiki wa vyama (vyote tawala na upinzani) wanaoshinda kwenye ofisi za halmashauri au viwanja vya mpira ati kusingizia kulinda kura au kusubiria matokeo... Hivi hawa hawana kazi za kufanya? Si vyama vina wawakilishi na viongozi wao si ndio wafanye hiyo kazi.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,660
Likes
1,610
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,660 1,610 280
Jamani, hivi hawa mashabiki wa vyama (vyote tawala na upinzani) wanaoshinda kwenye ofisi za halmashauri au viwanja vya mpira ati kusingizia kulinda kura au kusubiria matokeo... Hivi hawa hawana kazi za kufanya? Si vyama vina wawakilishi na viongozi wao si ndio wafanye hiyo kazi.
propagandalist on business.

Kazi gani? Zile ajira milioni moja za kuokota chupa za maji ya plastiki?

shut-up.
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
propagandalist on business.

Kazi gani? Zile ajira milioni moja za kuokota chupa za maji ya plastiki?

shut-up.
Du! Sitashangaa kama wewe ndio wale wale! Pole maskini!
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
11
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 11 135
mimi ninafanya kazi, jaana baada ya kura nilikua ofisini hadi usiku, lakini leo nilivotoka tu ile kumi nan nusu moja kwa moja hadi loyola kulinda ccm wasituchakachue, kesho moja na nusu nitakua nimepiga tai na nitakua ofisini tena, vipi, inatosha au unataka wanaJF wengine wakujibu?
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,660
Likes
1,610
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,660 1,610 280
Du! Sitashangaa kama wewe ndio wale wale! Pole maskini!
Hivi huna taarifa??

Waziri wa Polisi chaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaali.

Dare for more????
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,486
Likes
5,614
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,486 5,614 280
Jamani, hivi hawa mashabiki wa vyama (vyote tawala na upinzani) wanaoshinda kwenye ofisi za halmashauri au viwanja vya mpira ati kusingizia kulinda kura au kusubiria matokeo... Hivi hawa hawana kazi za kufanya? Si vyama vina wawakilishi na viongozi wao si ndio wafanye hiyo kazi.
Hata nchi tajiri zenye high employement rates wananchi wanafanya the same...Mkuu unashindwa hata kuficha uoga na uzandiki na wasiwasi wa kukosa ulaji wa kifisadi?Una wasiwasi gani kama kura za ccm nazo zinalindwa?Naona mambo ni tight in ever angle...Pole sana.Tanzania ni ya wote,hopefully utaelewa hilo mara baada ya mabadiliko ya kweli kuwekwa wazi.
 
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
3,020
Likes
623
Points
280
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
3,020 623 280
Achana nae huyo ndio walewale....
 
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
3,009
Likes
22
Points
135
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
3,009 22 135
Jamani, hivi hawa mashabiki wa vyama (vyote tawala na upinzani) wanaoshinda kwenye ofisi za halmashauri au viwanja vya mpira ati kusingizia kulinda kura au kusubiria matokeo... Hivi hawa hawana kazi za kufanya? Si vyama vina wawakilishi na viongozi wao si ndio wafanye hiyo kazi.
Acha walinde haki yao. Hata ningekuwa mimi ningeweza kuomba ruhusa kazini kwa siku hiyo moja nilale hapo kuhakisha usalama wa kura yangu.
 
T

The King

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
357
Likes
1
Points
0
T

The King

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
357 1 0
Jamani, hivi hawa mashabiki wa vyama (vyote tawala na upinzani) wanaoshinda kwenye ofisi za halmashauri au viwanja vya mpira ati kusingizia kulinda kura au kusubiria matokeo... Hivi hawa hawana kazi za kufanya? Si vyama vina wawakilishi na viongozi wao si ndio wafanye hiyo kazi.
Hukustushwa na vitendo vya mafisadi kuiba mabilioni ya pesa za walipa kodi! iweje leo ustushwe na kitendo cha Watanzania kufuatilia mustakabali wa nchi yao baada ya uchaguzi mkuu? acha usanii!
 
C

chanai

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
279
Likes
0
Points
0
C

chanai

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
279 0 0
Unataka watu wapewe muda mzuri wa kuchakachua? Nafasi hiyo mwaka huu haipo tena. Afadhari kazi zisimame hata kama ni week moja ila haki ipatikane.
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
83
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 83 145
NEC na serikali iliyopita ingelifanya kazi ipasavyo Leo hii watanzania unaotaka kuwasuta pasipo kujiuliza vyema nafsi yako wote wangelikuwa makazini leo hii, maana matokeo yangelikwisha kuwa yametangazwa jana ileile. Licha ya JK kuzunguka dunia yote hadi makao makuu ya Google teknohama ya kuwezesha hili imepuuzwa hali si aghali hivyo...gharama ya nyumba ya gavana na ile ya ujio wa Brazil ungeliwezesha hilo!!
 
Sir John

Sir John

Senior Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
177
Likes
0
Points
0
Sir John

Sir John

Senior Member
Joined Aug 19, 2010
177 0 0
Jamani, hivi hawa mashabiki wa vyama (vyote tawala na upinzani) wanaoshinda kwenye ofisi za halmashauri au viwanja vya mpira ati kusingizia kulinda kura au kusubiria matokeo... Hivi hawa hawana kazi za kufanya? Si vyama vina wawakilishi na viongozi wao si ndio wafanye hiyo kazi.
Kazi tutafanya next week,yaani leo ndo umeona umuhimu wa kazi baada ya chama cha mafisadi kuzidiwa nguvu?tunasubiri Dr.slaa atangaze mpango mpya wa ajira si hii ya danganya toto ya ccm!tena ukome kabisa!
Hautbanduki hadi kieleweke!kazi badaee
 
B

Baby Lily

Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
11
Likes
0
Points
0
B

Baby Lily

Member
Joined Jul 16, 2010
11 0 0
Acha ujinga wee, unashangaa au nawe ni fisadi tuuu
 
Sisimizi

Sisimizi

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2009
Messages
490
Likes
14
Points
35
Sisimizi

Sisimizi

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2009
490 14 35
Jamani, hivi hawa mashabiki wa vyama (vyote tawala na upinzani) wanaoshinda kwenye ofisi za halmashauri au viwanja vya mpira ati kusingizia kulinda kura au kusubiria matokeo... Hivi hawa hawana kazi za kufanya? Si vyama vina wawakilishi na viongozi wao si ndio wafanye hiyo kazi.
Rafiki unatumia mwanga wa koroboi kutizama ajira zinazopatikana tz. Haukumsikia JK akisema hata muzibua vizibo vya vinywaji kinondoni ktk glossary in kati ya zile ajira!!

Eti Unashangaa!!
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,260
Likes
5,154
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,260 5,154 280
Wee ajira tz ipo kwa waandika ma proposal fake ya miradi ya kuchota pesa toka kwa int agencies na banks.Wanaandika wataajiri watu 100 wakichota pesa hawaajiri wanafisadi tuu!mazingira ya kujiajiri nayo hayakupi nafasi mimi na wewe!TRA,mfumuko wa bei unajikuta unafanyia kazi kodi nauli etc.
 
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
Jamani, hivi hawa mashabiki wa vyama (vyote tawala na upinzani) wanaoshinda kwenye ofisi za halmashauri au viwanja vya mpira ati kusingizia kulinda kura au kusubiria matokeo... Hivi hawa hawana kazi za kufanya? Si vyama vina wawakilishi na viongozi wao si ndio wafanye hiyo kazi.
CCM wamezidi kubaka demokrasia. Uchakachuaji umezidi. Ndiyo maana watz wameamua. hakuna gari kuingiza chochote wala kutoa. NEC ingekuwa waaminifu, tusingekuwa na wasi wasi
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
Jamani, hivi hawa mashabiki wa vyama (vyote tawala na upinzani) wanaoshinda kwenye ofisi za halmashauri au viwanja vya mpira ati kusingizia kulinda kura au kusubiria matokeo... Hivi hawa hawana kazi za kufanya? Si vyama vina wawakilishi na viongozi wao si ndio wafanye hiyo kazi.
Wewe kakoje ukalale ..................... hizo kazi wamfanyie nani? fisaidi ............ kakojoe ulale nyambafu :A S angry:
 
K

Kashishi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2010
Messages
1,103
Likes
25
Points
145
K

Kashishi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2010
1,103 25 145
Jamani, hivi hawa mashabiki wa vyama (vyote tawala na upinzani) wanaoshinda kwenye ofisi za halmashauri au viwanja vya mpira ati kusingizia kulinda kura au kusubiria matokeo... Hivi hawa hawana kazi za kufanya? Si vyama vina wawakilishi na viongozi wao si ndio wafanye hiyo kazi.
Si Raisi wako wa CCM aliwaahidi ajira millioni moja? au sasa hii ya kulinda kura ndio umeiona sio kazi? Na sasa unataka waondoke ili mpate kuchakachua vizuri sio? Thanks kwa CCM kwa hizi ajira millioni moja! Wa-Tanzania endeleeni na 'uzalendo' wenu wa kulinda kura zenu, kwani ni moja ya sehemu ya ajira vilevile.
 
Mnwele

Mnwele

Senior Member
Joined
Feb 4, 2010
Messages
162
Likes
11
Points
35
Mnwele

Mnwele

Senior Member
Joined Feb 4, 2010
162 11 35
jamani, hivi hawa mashabiki wa vyama (vyote tawala na upinzani) wanaoshinda kwenye ofisi za halmashauri au viwanja vya mpira ati kusingizia kulinda kura au kusubiria matokeo... Hivi hawa hawana kazi za kufanya? Si vyama vina wawakilishi na viongozi wao si ndio wafanye hiyo kazi.
.kaka wew lazima utakuwa walewale.nakushangaa sana na hujui
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
155
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 155 160
afadhali hao wasiofanya kazi kwa sababu maalumna kipindi maalum (uchaguzi kuliko serikali ya kikwete yenye 80% ya watumishi wanakwenda ofisini kusoma magazeti ya udaku kwa miaka mitano

kazi yao kubwa ni kuomba rushwa

kikwete hata akirudi anatakiwa alione hilo
 

Forum statistics

Threads 1,251,868
Members 481,917
Posts 29,788,275