Nimeshindwa kutoa bikra kwa mpenzi wangu, naomba msaada tafadhali

smarte_r

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2013
Messages
1,291
Points
2,000

smarte_r

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2013
1,291 2,000
najua wengi watakubeza, ila kiukweli kumtoa demu bikra sio kazi rahisi.

naongea kama mtu mwenye uzoefu wa hizo mambo. nina shuhuda mbalimbali zinazonihusu. siku nikipata mda nitaeleza.

kila la kheri ktk mission yako. ila usimcheleweshe, atakutana na bandidu halafu atamtoboa fasta. siku unakuja kukutana nae unakuta shimo.
 

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
52,839
Points
2,000

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
52,839 2,000
Wadau ukmya umenishinda, leo ni sku ya saba tunakutana lakini nmeshndwa kutoboa nyavu.

Mwenye ujuzi naomba ajitokeze anisaidie, maana binti mwenyewe anabana miguu kwa nguvu mpaka nashindwa hata kuchokonoa.

Karibuni wadau
Mfunge kamba miguu yake huku na huku...

Halafu tafuta tindo, nyundo na kirunzi uzame mgodini kusaka madini...
 

Forum statistics

Threads 1,379,940
Members 525,634
Posts 33,761,539
Top