Nimeshindwa kumuunga adsense, kampuni gani tena nzuri kwa matangazo?


M

Mtoto wa Malaya

Senior Member
Joined
Jun 15, 2016
Messages
188
Likes
102
Points
60
M

Mtoto wa Malaya

Senior Member
Joined Jun 15, 2016
188 102 60
Habarini wakuu,
Natumaini mko fresh, niende moja kwa moja kwenye mada.
ni muda mrefu nilikuwa kimya kidogo kutokana na mambo ya kuongeza elimu kidogo maana wanasema elimu haina mwisho.

Najua humu kuna blogers na IT wengi hivyo natumaini mtanijuza hili ninalotaka kujua.
Iko hivi kuna kijana wangu ana blog yake inayohusika na mambo ya muziki na mpaka sasa imetimiza miezi 5 na kila siku ana uhakika wa kupata views 1500 mpaka 2000
sasa nina kama week hivi nimekuja huku akawa kaniomba nimuunganishie Adsense kwa sababu nina Idea kidogo na mambo ya It japo sio kivile,

sasa mara baada ya kufuata hatua zote za Google adsense baada ya siku mbili wakajibu kuwa hawataweza kutupa nafasi kwa sababu blog yake anaweka content za kiswahili otherways tubadiri rugha tuwe tunatumia kiingereza kisha tuombe upya, hilo pia likashindikana maana wasomaji wengi kibongobongo wanatumia kiswahili.

nilipoona adsense magumashi ikabidi nimtafutie kampuni nyingine lakini tatizo ikawa sina uhakika ni kampunii ipi ya matangazo inalipa zaidi kwa mazingira yetu?

Nimeona makampuni mengi ikiwemo Propeller Ads, Bid vertise, Info links, nk lakini sina uhakika ni kampuni ipi iko poa zaidi hata kama ni ya hapa Bongo,

Kingine nasikia kuna watu wana ujanja wa kuweka adsense ya Google hata kama unatumia kiswahili! naomba maujanja basi wadau ili kijana aanze kupiga vijisenti, maana ameanza kukomaa na hii blog tangu yuko chuo mwaka wa mwisho.
Natanguliza shukrani.
 
geza mkali

geza mkali

Member
Joined
Oct 13, 2017
Messages
13
Likes
3
Points
5
geza mkali

geza mkali

Member
Joined Oct 13, 2017
13 3 5
Habarini wakuu,
Natumaini mko fresh, niende moja kwa moja kwenye mada.
ni muda mrefu nilikuwa kimya kidogo kutokana na mambo ya kuongeza elimu kidogo maana wanasema elimu haina mwisho.

Najua humu kuna blogers na IT wengi hivyo natumaini mtanijuza hili ninalotaka kujua.
Iko hivi kuna kijana wangu ana blog yake inayohusika na mambo ya muziki na mpaka sasa imetimiza miezi 5 na kila siku ana uhakika wa kupata views 1500 mpaka 2000
sasa nina kama week hivi nimekuja huku akawa kaniomba nimuunganishie Adsense kwa sababu nina Idea kidogo na mambo ya It japo sio kivile,

sasa mara baada ya kufuata hatua zote za Google adsense baada ya siku mbili wakajibu kuwa hawataweza kutupa nafasi kwa sababu blog yake anaweka content za kiswahili otherways tubadiri rugha tuwe tunatumia kiingereza kisha tuombe upya, hilo pia likashindikana maana wasomaji wengi kibongobongo wanatumia kiswahili.

nilipoona adsense magumashi ikabidi nimtafutie kampuni nyingine lakini tatizo ikawa sina uhakika ni kampunii ipi ya matangazo inalipa zaidi kwa mazingira yetu?

Nimeona makampuni mengi ikiwemo Propeller Ads, Bid vertise, Info links, nk lakini sina uhakika ni kampuni ipi iko poa zaidi hata kama ni ya hapa Bongo,

Kingine nasikia kuna watu wana ujanja wa kuweka adsense ya Google hata kama unatumia kiswahili! naomba maujanja basi wadau ili kijana aanze kupiga vijisenti, maana ameanza kukomaa na hii blog tangu yuko chuo mwaka wa mwisho.
Natanguliza shukrani.
kuna kampuni moja ya kibongo inaitwa seebait.com unaeza kuitumia kwa kuweka ads katika blogu yako iko fresh sana na wanalipa kuanzia $5O

ingia kwenye web yako, au nichek kwa WhatsApp O65292O596 / Mpemba
 
geza mkali

geza mkali

Member
Joined
Oct 13, 2017
Messages
13
Likes
3
Points
5
geza mkali

geza mkali

Member
Joined Oct 13, 2017
13 3 5
web yao seebait.com sehemu ya publisher na sign up kwa kutumia google+
 
Mapensho star

Mapensho star

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
1,700
Likes
1,322
Points
280
Age
25
Mapensho star

Mapensho star

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
1,700 1,322 280
kuna kampuni moja ya kibongo inaitwa seebait.com unaeza kuitumia kwa kuweka ads katika blogu yako iko fresh sana na wanalipa kuanzia $5O

ingia kwenye web yako, au nichek kwa WhatsApp O65292O596 / Mpemba
haya ni malipo unalipwa baada ya siku ngapi
 
khadija mandingo

khadija mandingo

Member
Joined
Apr 9, 2018
Messages
60
Likes
14
Points
15
Age
24
khadija mandingo

khadija mandingo

Member
Joined Apr 9, 2018
60 14 15
Wanalipa kwa blog za kiswahili
 
Machozi ya Simba

Machozi ya Simba

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
2,437
Likes
1,311
Points
280
Machozi ya Simba

Machozi ya Simba

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
2,437 1,311 280
Nunua AdSense kwa mtu, zinatembea elf 50 mpaka kilo
 
greybakuza

greybakuza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2016
Messages
482
Likes
583
Points
180
greybakuza

greybakuza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2016
482 583 180
Nione nikuuzie Adsense account.
 
great kali

great kali

Member
Joined
Mar 11, 2018
Messages
54
Likes
29
Points
25
great kali

great kali

Member
Joined Mar 11, 2018
54 29 25
Habarini wakuu,
Natumaini mko fresh, niende moja kwa moja kwenye mada.
ni muda mrefu nilikuwa kimya kidogo kutokana na mambo ya kuongeza elimu kidogo maana wanasema elimu haina mwisho.

Najua humu kuna blogers na IT wengi hivyo natumaini mtanijuza hili ninalotaka kujua.
Iko hivi kuna kijana wangu ana blog yake inayohusika na mambo ya muziki na mpaka sasa imetimiza miezi 5 na kila siku ana uhakika wa kupata views 1500 mpaka 2000
sasa nina kama week hivi nimekuja huku akawa kaniomba nimuunganishie Adsense kwa sababu nina Idea kidogo na mambo ya It japo sio kivile,

sasa mara baada ya kufuata hatua zote za Google adsense baada ya siku mbili wakajibu kuwa hawataweza kutupa nafasi kwa sababu blog yake anaweka content za kiswahili otherways tubadiri rugha tuwe tunatumia kiingereza kisha tuombe upya, hilo pia likashindikana maana wasomaji wengi kibongobongo wanatumia kiswahili.

nilipoona adsense magumashi ikabidi nimtafutie kampuni nyingine lakini tatizo ikawa sina uhakika ni kampunii ipi ya matangazo inalipa zaidi kwa mazingira yetu?

Nimeona makampuni mengi ikiwemo Propeller Ads, Bid vertise, Info links, nk lakini sina uhakika ni kampuni ipi iko poa zaidi hata kama ni ya hapa Bongo,

Kingine nasikia kuna watu wana ujanja wa kuweka adsense ya Google hata kama unatumia kiswahili! naomba maujanja basi wadau ili kijana aanze kupiga vijisenti, maana ameanza kukomaa na hii blog tangu yuko chuo mwaka wa mwisho.
Natanguliza shukrani.
Njoo nikuuzie adsense acc kwa 40k
 
H

Healer2

Member
Joined
Mar 4, 2018
Messages
59
Likes
21
Points
15
H

Healer2

Member
Joined Mar 4, 2018
59 21 15
Adsense account zipo kam unahitaji Njoo Pm. Bei ni 60K non-Hosted
 

Forum statistics

Threads 1,250,178
Members 481,248
Posts 29,723,245