Nimeshasajili kampuni LTD ya udalali wa Nyumba za kupanga/kuuza, viwanja na mashamba.Naomba ushauri


M

MJASIRIA MALI

Member
Joined
Aug 13, 2012
Messages
79
Points
0
Age
51
M

MJASIRIA MALI

Member
Joined Aug 13, 2012
79 0
Heshima mbele.
Wandugu nimeshasajili kampuni kamili LTD by share. Lengo lake muhimu ni kufanya kazi ya udalali wa Nyumba za kupanga,kuuza, viwanja mashamba hasa mkoa wa pwani. Tunategemea kuweka magari baadaye.

Hata hivyo, nimekumbana na Changamoto ya madalali wa chini ya mti ambao hawataki kunipa ushirikiano. Wengi wameniambia live kwamba tukishirikiana na wewe na baadaye wateja wakijua ofisini kwako watakuwa wanakuja moja kwa moja kwako na sisi itakula kwetu. Ni kama wanaambina sasa hapa ubungo tena sipati ushirikiano wao. Kwa unyenyekevu sana naomba ushauri wenu nitokeje?

Pili, nina tatizo la matangazo. Siwezi kutumia magazeti redio na TV kwa sasa kwa sababu ya kiuchumi. Kidogo kidogo nilkuwa naanza kuweka broshure ( black and white) si nzuri sana lakini pia haijaniletea matokea mazuri. Naombeni ushauri wenu kabla sijakata tamaa. Mlioanzisha biashara mlivukaje changamoto hizi?
 
Mikael P Aweda

Mikael P Aweda

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2010
Messages
2,934
Points
0
Mikael P Aweda

Mikael P Aweda

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2010
2,934 0
Hii ni industry mpya hapa ambayo unaweza kuingia na ikakutoa vizuri sana hapa mjini.
 
Bosco Ntaganda

Bosco Ntaganda

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
576
Points
225
Bosco Ntaganda

Bosco Ntaganda

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
576 225
Tumia teknolojia mkuu. Unaweza kuwa na Facebook Page, Twitter, Blog na baadae Website. Nakutangaza kazi zako huko, hakika habari zako zitaenea kama moto wa petroli
 
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
7,046
Points
1,225
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
7,046 1,225
Heshima mbele.
Wandugu nimeshasajili kampuni kamili LTD by share. Lengo lake muhimu ni kufanya kazi ya udalali wa Nyumba za kupanga,kuuza, viwanja mashamba hasa mkoa wa pwani. Tunategemea kuweka magari baadaye.

Hata hivyo, nimkumbana na Changamoto ya madalali wa chini ya mti ambao hawataki kunipa ushirikiano. Wengi wameniambia live kwamba tukishirikiana na wewe na baadaye wateja wakijua ofisini kwako watakuwa wanakuja moja kwa moja kwako na sisi itakula kwetu. Ni kama wanaambina sasa hapa ubungo tena sipati ushirikiano wao. Kwa unyenyekevu sana naomba ushauri wenu nitokeje?

Pili, nina tatizo la matangazo. Siwezi kutumia magazeti redio na TV kwa sasa kwa sababu ya kiuchumi. Kidogo kidogo nilkuwa naanza kuweka broshure ( black and white) si nzuri sana lakini pia haijaniletea matokea mazuri. Naombeni ushauri wenu kabla sijakata tamaa. Mlioanzisha biashara mlivukaje changamoto hizi?
Hii biashara ni nzuri.

Ukijitangaza na kuainisha tofauti kati yako na hao madalali tapeli utapata wateja wengi. Wengi wamechoshwa na hao madalali wanaoongeza kodi za nyumba. Jipange tu
 
stineriga

stineriga

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
2,028
Points
1,225
stineriga

stineriga

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
2,028 1,225
anzisha website, itakusaidia pia
 
Jimbi

Jimbi

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2010
Messages
1,149
Points
1,250
Jimbi

Jimbi

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2010
1,149 1,250
tupe mrejesho mkuu, mambo yakoje sasahivi?
 
serio

serio

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
6,608
Points
2,000
serio

serio

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
6,608 2,000
aisee, kweli mrejesho unahusika..
 
Papizo

Papizo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
4,653
Points
1,500
Papizo

Papizo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
4,653 1,500
Ingia instagrm msearch jamaa mmoja anaitwa dalali wa nyumba anza kwanza kama yeye tangaza kila kitu online na weka details zako na ofisi yako ilipo and everything then lazima itakutoa achana na hao madalali
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
45,632
Points
2,000
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
45,632 2,000
Real Estate Agent inalipa sana ila inabidi uwe serious, biashara mwanzoni ni mgumu ila kama una huduma za uhakika bila kubabaisha lazima itakutoa tu.

Nakushauri yafuatayo:
1. Ukiweza tengeneza website ya kampuni yako, ambayo inatakiwa iwe updated mara kwa mara ukishindwa tumia blog.
2. Tumia mitandao kama facebook, twitter, instagram, pinterest, kutangaza biashara yako.
3. Ajiri vijana kama wanne hivi ambao kazi yao kuzunguka mitaani kukusanya taarifa za vyumba, nyumba, viwanja haafu unawazitangaza mtu akipanga au kununua unamlipa kwa kamisheni, kama 10% ya kile anachokileta.
 
M

Mr Emmy

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
1,218
Points
1,500
M

Mr Emmy

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2012
1,218 1,500
Heshima mbele.
Wandugu nimeshasajili kampuni kamili LTD by share. Lengo lake muhimu ni kufanya kazi ya udalali wa Nyumba za kupanga,kuuza, viwanja mashamba hasa mkoa wa pwani. Tunategemea kuweka magari baadaye.

Hata hivyo, nimekumbana na Changamoto ya madalali wa chini ya mti ambao hawataki kunipa ushirikiano. Wengi wameniambia live kwamba tukishirikiana na wewe na baadaye wateja wakijua ofisini kwako watakuwa wanakuja moja kwa moja kwako na sisi itakula kwetu. Ni kama wanaambina sasa hapa ubungo tena sipati ushirikiano wao. Kwa unyenyekevu sana naomba ushauri wenu nitokeje?

Pili, nina tatizo la matangazo. Siwezi kutumia magazeti redio na TV kwa sasa kwa sababu ya kiuchumi. Kidogo kidogo nilkuwa naanza kuweka broshure ( black and white) si nzuri sana lakini pia haijaniletea matokea mazuri. Naombeni ushauri wenu kabla sijakata tamaa. Mlioanzisha biashara mlivukaje changamoto hizi?
Naomba unidokeze juu ya utaratibu wa kusajili kampuni ya udalali wa nyumba za kupanga na kuuza viwanja
 
M

Mr Emmy

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
1,218
Points
1,500
M

Mr Emmy

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2012
1,218 1,500
Real Estate Agent inalipa sana ila inabidi uwe serious, biashara mwanzoni ni mgumu ila kama una huduma za uhakika bila kubabaisha lazima itakutoa tu.

Nakushauri yafuatayo:
1. Ukiweza tengeneza website ya kampuni yako, ambayo inatakiwa iwe updated mara kwa mara ukishindwa tumia blog.
2. Tumia mitandao kama facebook, twitter, instagram, pinterest, kutangaza biashara yako.
3. Ajiri vijana kama wanne hivi ambao kazi yao kuzunguka mitaani kukusanya taarifa za vyumba, nyumba, viwanja haafu unawazitangaza mtu akipanga au kununua unamlipa kwa kamisheni, kama 10% ya kile anachokileta.
naweza vipi kusajili kampuni ya udalali wa nyumba za kupanga na viwanja
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
16,691
Points
2,000
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
16,691 2,000
kama upo serious nichek nitakuletea wateja manake mie mwenyewe ndo nimeanza udalali.
 

Forum statistics

Threads 1,294,415
Members 497,914
Posts 31,175,208
Top