Nimeshangaa kuona mtoto wa miaka 2.5 anaumwa kisukari. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeshangaa kuona mtoto wa miaka 2.5 anaumwa kisukari.

Discussion in 'JF Doctor' started by Slave, Nov 3, 2011.

  1. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 5,117
    Likes Received: 483
    Trophy Points: 180
    Hellow jf dr's mtoto wa dada yangu kapatwa na huu ugonjwa wa kisukari ki-ukweli kabisa sikuwa kusikia kuhusu huu ugonjwa kuwapata watoto wadogo.hapa napata hofu kwa kuwa niliwahi kusikia huo ugonjwa hauna tiba.(sina uhakika) wana jf ninachoomba ni uelewa wenu 1. nini chanzo cha kisukari 2.ipi tiba yake
     
Loading...