Nimeshakata tamaa ya maisha nimepanga kujiua ( mawazo yangu ni kujiua 100%)

Braibrizy

Braibrizy

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2014
Messages
211
Points
250
Braibrizy

Braibrizy

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2014
211 250
Ndugu yangu ukiona kiza kimetanda sana ujue kunakaribia kupambazuka, Usifikir Mungu haoni yote unayoyapitia na ukafikir amekuacha, Hapana, kuna watu hata hyo pumzi ya bure unayotaka kuipoteza wanaitaman hata kwa mamilioni ya pesa lakin hawaipati...!Kuwa na Imani mkuu, usiwe na Chuk , Fight sana na kwa kila kidgo unachopata make it Counts...! Ila kama yote uliyosema n kwel
 
S

sontable

Senior Member
Joined
Apr 13, 2018
Messages
192
Points
250
S

sontable

Senior Member
Joined Apr 13, 2018
192 250
Watu kweli katika ushauri ni wazuri ila baadhi ya watu husadifu yaliyo moyoni mwao jamani mtu anashida ivi lakini still anasimangwa hatari

Mdau Mimi ungeacha Namba hapo ningekutumia hata chochote maana kama umedanganya najua mungu atanilipa zaidi NA zaidi ila nitakuwa nimesafisha moyo wangu

Weka Namba mdau au nifuate inbox nakugei chochote hata. Elfu kumi itakusaidia tu kama bado upo kwa hewa tuma Namba au nione inbox jomba
 
M

minogaza

Member
Joined
Jul 23, 2019
Messages
10
Points
45
M

minogaza

Member
Joined Jul 23, 2019
10 45
Kama kifo hakijafika hakijafika tu unaweza mkimbilia simba akuue simba akakukimbia akidhani we ndiyo simba
Mkuu jipe moyo kila mtu akikieleza mapito yake hutaamini
Hii ndo dunia na tunakoenda hatujui
 
C

CHALULUMO

Senior Member
Joined
May 13, 2013
Messages
141
Points
250
C

CHALULUMO

Senior Member
Joined May 13, 2013
141 250
Mkuu namuonea huruma sana huyo baba yako mdogo utakapojiuwa. Kaka yake alimzika, kakuelea wewe toka utotoni sasa umefikia hatua ya kusaidiana naye hata kimawazo wewe unataka kujiuwa. Mkuu pole sana ila jitafakari tena maamuzi yako.
 
Thad

Thad

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2017
Messages
11,805
Points
2,000
Thad

Thad

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2017
11,805 2,000
Hivi mnamkumbuka jamaa aliyekuja JF na mtoto aliueungua moto na kulazwa Lugalo Hospital? Mtu anaongelea kwenye key board hatakaa aaminike tena kwa wana JF. Na huyu naye tunamuamini kwa lipi? Anyone can make a story. Hizo barua na receipts za forex nani anajua kama ni za kweli? Pesa ya kununua smartphone na bando huku eti hajala na mwili umemvimba amepata wapi? Ninaweza kumuuliza maswali 100 na ya chemshabongo.
Barua yenyewe haina mhuri.
 
Thad

Thad

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2017
Messages
11,805
Points
2,000
Thad

Thad

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2017
11,805 2,000
'Wanaume tumeumbwa mateso kuhangaika'. Haya ndo madhara ya kutosikiliza nyimbo kama hizi badala yake mnasikiliza tu nyimbo zisizo na maana yoyote kama 'Nyegezi'

Hivi, mwanaume mzima badala ya kwenda mtaani kutafuta hata vibarua ili upate hela ya kula unajifungia ndani na kulialia eti hujala siku mbili?

Hatahivyo, wanaopanga kujiua hawatangazi hata siku moja, wewe unapima tu upepo.
 
Mazigazi

Mazigazi

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
5,658
Points
2,000
Mazigazi

Mazigazi

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
5,658 2,000
Mkuu nilianza na dola chache lakini kila siku nilikuwa natumiwa meseji ( margin call) kuwa account inaelekea kuungua so huwa wanashauri ili kuepusha kuunguza inabidi kuongeza balance ili kuongeza margin level ndo hiko nilichokuwa nikifanya mpaka kujikuta nimeweka pesa yote na kubaki mikono mitupu
Mistake kubwa katika hii game .

Mtaishia kuisingizia tu daily
 
Thad

Thad

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2017
Messages
11,805
Points
2,000
Thad

Thad

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2017
11,805 2,000
Angalia vizuri kule chini sema nimefuta jina la kijiji pia umefutikafutika kwa sababu ya kukaa sana maana tangu 2013
All in all sifa ya mwanaume ni kupambana na sio kulialia namna hii, unadhani wewe ndo yatima pekee katika hii dunia? Unadhani ni wewe pekee usiye na ajira Tanzania? Uza simu yako urudi kijijini kwenu ukalime ili upate walau chakula
 
Lady of Destiny1

Lady of Destiny1

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2019
Messages
473
Points
1,000
Lady of Destiny1

Lady of Destiny1

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2019
473 1,000
Pole mdogo wangu, ujafa ujaumbika, chukuwa hiyo mia sita kula mandazi na chai ya rangi alafu nenda kwa mama ntikie muombe uoshe vyombo au kuchota maji jioni akupe chakula

Kukikucha fanya hivyo tena

Wakati huo tafuta mteja wa hiyo smart phone uza utakosa laki moja hata ikiwa chini ya hapo inatosha, chukua maji katoni tatu tembeza barabarani

Usijiuwe ujui uendako, uhai ni zawadi

Kuna watu wana matatizo makubwa kuliko wewe

Fikiri habari ya mtu aliyepo ocean road ICU anavyolia kupigania uhai wake
Kuna watu wanapambania uhai, kuna watu wanasali vibaya sana mida hii wakimsihi Mungu asiwaondolee uhai

Mdongo wangu hata giza liwe nene vipi nataka nikuhakikishie Lazima KUPAMBAZUKE
Vumilia kidogo tu, mbona unaweza
Mbona wewe ni SOJER
MBONA wewe ni kidume hiyo njaa unakubali ikunyime uhai????

Masojer hawapo hivyo, Inuka, unapita hapo ili uwe imara zaidi, kesho wengine wajifunze kwako, una kitu cha kuwaambia watoto na vizazi vijavyo

It is possible

Tafuta kanisa lolote upate pia usaidizi wa kiroho waganga hawawezi kukusaidia
I love u mdogo wangu, nasubiri ushuhuda wako wa namna utakavyotoboa

Cheers ur sister
Lady of Desting1
 
T

The Initiator huru

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
617
Points
1,000
T

The Initiator huru

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2017
617 1,000
POLENI NA MAJUKUMU ( ee, MUNGU nisaidie)

Mimi ni kijana ambaye utoto wangu nimeishi maisha ya uyatima nasema hivi kwa kuwa tangu nizaliwe sijawahi kumwona mama wala sijui baba yangu anafananaje maana naambiwa mama alifariki nikiwa na umri wa miezi mitatu na baba hapo hapo akaniacha nikiwa na umri huo hivyo nimelelewa na bibi mzaa mama hadi kufikia umri wa kwenda shule ambapo hapo nimelelewa na baba mdogo kutoka darasa la kwanza

Baba mzazi sijawahi kumuona ila niliona maiti yake nikiwa darasa la tatu ambayo yalisafirishwa kutoka huko alikokuwa akiishi
Maisha yangu yamekuwa ya mateso muda WOTE hakuna siku nimewahi kupata raha au faraja katika maisha yangu nimeteseka sana ,nimefanya kazi kama mtumwa ,nimelala sana na njaa ( kulala siku mbili,au tatu bila kula sio jambo la kushangaza imekuwa kawaida yangu

Niseme wazi licha ya baba mdogo kuwa na hali ngumu ya maisha lakini kanisaidia kusoma hadi chuo cha UALIMU ngazi ya cheti (UALIMU shule za msingi) sina budi kumshukuru japo michango mingi na ada za shule nimelipiwa na tasisi mbalimbali hivyo yeye alikuwa mlezi wangu japo alikuwa akinipa na hela ndogo ndogo za matumizi licha ya kuwa anawatoto wake na hali ngumu ya maisha

Baada ya kumaliza chuo cha UALIMU mwaka 2015 nikaona kama ndo ukombozi wangu maana miezi na siku yoyote nitaajiriwa lakini mpaka Leo sijapata ajira ,nimefanya vibarua na kago mtaani làkini kila ninachokipata hakijawahi fanikisha malengo yangu kabisa kabisa nimeishia kukopwa na jamaa,marafiki na ndugu lakini ubaya wake hawajawai nirejeshea pesa zangu nimekuwa ni mtu wa kufanya bidii na kuhangaika huku na huku hakuna siku nimepata faraja katika maisha yangu

Kumbuka hapa nilipo siwezi kurudi kwa baba mlezi kwa maana umri wake umeenda na hajiwezi tena na Mimi nimekuwa nikijitahidi kumkumbuka kwa kadri ya kidogo nachopata lakini kadri siku zinavyoenda ndo hali yangu inazidi kuwa mbaya zaidi,

Nipo kwenye matatizo na majaribu mazito hapa nilipo sijala chochote toka juzi na macho yamevimba kutokana na kulia muda wote usingizi hamna kabisakabisa na nimeishiwa chakari kabisa hapa nimebakiwa na mia sita kwa ajiri ya kununulia sumu tu

Hali yangu ya maisha imekuwa ngumu mno na nilijaribu kuomba ushauri kwa baadhi ya watu wakaniambia nyota yako imechafuka hivyo unapaswa uende kwa wataalamu wasafishe nyota Leo Nina miezi kadhaa tangu niende huko sijapata hata tone la fanikio nimeishia kutoa pesa zangu nilizotafuta kwa jasho jingi


Nimehangaika sana nimehangaika mno sina namna ya kujikwamua sioni upenyo wowote yaani mbele sioni kabisakabisa ninaowadai wamenifungia simu zao na kuniblock mungu wape maisha mema unajua kujitoa kwangu kulikuwaje mpaka Leo nawaza hivi najua ni mapenzi yako ee mungu

Hii hali ilivyozidi kuwa mbaya siku hadi siku kule kijijini kulikuwa na mashamba ambayo walikuwa wakilima na kuyatumia wazazi wangu hivyo baada ya wao kutangulia mbele za haki baba mlezi kanipatia hayo mashamba NA kaniambia wazi kuwa niyauze ili nipate pa kuanzia lakini baada ya kuuza hayo mashamba ndo nimezidi kuumia kwa zaidi ya Mara mia zaidi

Pesa iliyopatikana niliamua kufanya ufugaji wa kuku lakini katika vifaranga 150 nilivyoanza navyo vilikufa na kubaki 11 tu na baadae vimefikia umri wa kutaga vikafa tena vikabaki 5 tu ambavyo niliamua kuuza kwa bei ya hasara

Nimefanya mengi bila mafanikio
Nimejiunga na shirika moja la ujasiriamali la utengenezaji bidhaa za viwandani lakini baadae likafungiwa maana lilikuwa halina usajiri kila nachogusa ndo kinaniumiza zaidi

Pesa niliyokuwa nimetunza sehemu iliyobaki baada ya kuuza mashamba kuna mtu kanishauri kuwekeza katika forex MUNGU WE MUNGU WE EEE MUNGU (MJINGA MM)

Jamani MUNGU nimekosa nini mm mbona kila jambo nalogusa sifanikiwi kibaya zaidi unaniacha nahangaika na kulala na njaa siku zote hizi mbona nikipata huwa nasaidia kila aliyeniomba msaada kwanini mm nipo hivi EE MUNGU NIMEKOSA NINI MM?

jamani nateseka sina cha kutegemea tena hali yangu imezorota sana nimekonda hakuna mfano, uso mzito maana Nina siku mbili ndani nimelala tu nashindia kulia tu sijala Leo naenda siku ya tatu

Jamani nimeingia huko forex nimeliwa kila kitu,TV na sabufa nimeuza kitanda nimeuza,simu nayo nataka niuze kwa ajiri ya nauli navyoenda kunywa sumu maana nimepanga kunywea mbali na meneo haya tena mtoni ili kupoteza ushahidi


Nimeshakata tamaa kabisakabisa naomba naomba kwa mwenye msaada wa mawazo yoyote ya kuninusuru maisha yangu anisaidie ,pia kama kuna mtu yeyote mwenye kuweza kunisaidia kupata ajira huko serikalini nisaidieni maana kama vyeti ninavyo na nimetuma maombi ya ajira Mara kadhaa serikalini bila mafanikio

Nisaidieni jamani nisaidieni jamani

Hapa chini utaona screenshot ya trade nilizounguza katika mfumo wa dola



Naombeni msaada wa hali NA Mali nisaidieni nisipoteze roho yangu kwa njaa ama kujiua

Naombeni msaada wenu nisaidieni mm msaada wenu tafadhali nipatiwe msaada
Wa mawazo
Au nipate ajira serikalini
Msaada hata pesa nitashukuru zaidi


Ahsante



Pia nimeambatanisha barua niliyoandikiwa na kijiji kipindi naenda chuo kama uthibitisho


Nimeandika ukweli mtupu japo tabu na mateso mengi niliyopitia sijaandika ila utayeguswa kwa namna yoyote ile nitashukuru kwa msaada wakoView attachment 1180631View attachment 1180647
NImefuatilia kwa makini sana, ina elekea Jana tarehe 13/08/2019 umepigwa sana Forex, pole sana mkuu kujiua sio suluhisho la matatizo kumbuka baba ako mdogo alikulelea naye sasa anategemea nguvu zako. Think twice, unawaachaje wanaobaki, kamwe usikate tamaa, no matter how hardship your are going through never give up. And there is no difference between gambling and forex, thats why you are advised always to trade with money you can afford to lose!
 
Truth Teller

Truth Teller

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2016
Messages
975
Points
1,000
Truth Teller

Truth Teller

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2016
975 1,000
POLENI NA MAJUKUMU ( ee, MUNGU nisaidie)

Mimi ni kijana ambaye utoto wangu nimeishi maisha ya uyatima nasema hivi kwa kuwa tangu nizaliwe sijawahi kumwona mama wala sijui baba yangu anafananaje maana naambiwa mama alifariki nikiwa na umri wa miezi mitatu na baba hapo hapo akaniacha nikiwa na umri huo hivyo nimelelewa na bibi mzaa mama hadi kufikia umri wa kwenda shule ambapo hapo nimelelewa na baba mdogo kutoka darasa la kwanza

Baba mzazi sijawahi kumuona ila niliona maiti yake nikiwa darasa la tatu ambayo yalisafirishwa kutoka huko alikokuwa akiishi
Maisha yangu yamekuwa ya mateso muda WOTE hakuna siku nimewahi kupata raha au faraja katika maisha yangu nimeteseka sana ,nimefanya kazi kama mtumwa ,nimelala sana na njaa ( kulala siku mbili,au tatu bila kula sio jambo la kushangaza imekuwa kawaida yangu

Niseme wazi licha ya baba mdogo kuwa na hali ngumu ya maisha lakini kanisaidia kusoma hadi chuo cha UALIMU ngazi ya cheti (UALIMU shule za msingi) sina budi kumshukuru japo michango mingi na ada za shule nimelipiwa na tasisi mbalimbali hivyo yeye alikuwa mlezi wangu japo alikuwa akinipa na hela ndogo ndogo za matumizi licha ya kuwa anawatoto wake na hali ngumu ya maisha

Baada ya kumaliza chuo cha UALIMU mwaka 2015 nikaona kama ndo ukombozi wangu maana miezi na siku yoyote nitaajiriwa lakini mpaka Leo sijapata ajira ,nimefanya vibarua na kago mtaani làkini kila ninachokipata hakijawahi fanikisha malengo yangu kabisa kabisa nimeishia kukopwa na jamaa,marafiki na ndugu lakini ubaya wake hawajawai nirejeshea pesa zangu nimekuwa ni mtu wa kufanya bidii na kuhangaika huku na huku hakuna siku nimepata faraja katika maisha yangu

Kumbuka hapa nilipo siwezi kurudi kwa baba mlezi kwa maana umri wake umeenda na hajiwezi tena na Mimi nimekuwa nikijitahidi kumkumbuka kwa kadri ya kidogo nachopata lakini kadri siku zinavyoenda ndo hali yangu inazidi kuwa mbaya zaidi,

Nipo kwenye matatizo na majaribu mazito hapa nilipo sijala chochote toka juzi na macho yamevimba kutokana na kulia muda wote usingizi hamna kabisakabisa na nimeishiwa chakari kabisa hapa nimebakiwa na mia sita kwa ajiri ya kununulia sumu tu

Hali yangu ya maisha imekuwa ngumu mno na nilijaribu kuomba ushauri kwa baadhi ya watu wakaniambia nyota yako imechafuka hivyo unapaswa uende kwa wataalamu wasafishe nyota Leo Nina miezi kadhaa tangu niende huko sijapata hata tone la fanikio nimeishia kutoa pesa zangu nilizotafuta kwa jasho jingi


Nimehangaika sana nimehangaika mno sina namna ya kujikwamua sioni upenyo wowote yaani mbele sioni kabisakabisa ninaowadai wamenifungia simu zao na kuniblock mungu wape maisha mema unajua kujitoa kwangu kulikuwaje mpaka Leo nawaza hivi najua ni mapenzi yako ee mungu

Hii hali ilivyozidi kuwa mbaya siku hadi siku kule kijijini kulikuwa na mashamba ambayo walikuwa wakilima na kuyatumia wazazi wangu hivyo baada ya wao kutangulia mbele za haki baba mlezi kanipatia hayo mashamba NA kaniambia wazi kuwa niyauze ili nipate pa kuanzia lakini baada ya kuuza hayo mashamba ndo nimezidi kuumia kwa zaidi ya Mara mia zaidi

Pesa iliyopatikana niliamua kufanya ufugaji wa kuku lakini katika vifaranga 150 nilivyoanza navyo vilikufa na kubaki 11 tu na baadae vimefikia umri wa kutaga vikafa tena vikabaki 5 tu ambavyo niliamua kuuza kwa bei ya hasara

Nimefanya mengi bila mafanikio
Nimejiunga na shirika moja la ujasiriamali la utengenezaji bidhaa za viwandani lakini baadae likafungiwa maana lilikuwa halina usajiri kila nachogusa ndo kinaniumiza zaidi

Pesa niliyokuwa nimetunza sehemu iliyobaki baada ya kuuza mashamba kuna mtu kanishauri kuwekeza katika forex MUNGU WE MUNGU WE EEE MUNGU (MJINGA MM)

Jamani MUNGU nimekosa nini mm mbona kila jambo nalogusa sifanikiwi kibaya zaidi unaniacha nahangaika na kulala na njaa siku zote hizi mbona nikipata huwa nasaidia kila aliyeniomba msaada kwanini mm nipo hivi EE MUNGU NIMEKOSA NINI MM?

jamani nateseka sina cha kutegemea tena hali yangu imezorota sana nimekonda hakuna mfano, uso mzito maana Nina siku mbili ndani nimelala tu nashindia kulia tu sijala Leo naenda siku ya tatu

Jamani nimeingia huko forex nimeliwa kila kitu,TV na sabufa nimeuza kitanda nimeuza,simu nayo nataka niuze kwa ajiri ya nauli navyoenda kunywa sumu maana nimepanga kunywea mbali na meneo haya tena mtoni ili kupoteza ushahidi


Nimeshakata tamaa kabisakabisa naomba naomba kwa mwenye msaada wa mawazo yoyote ya kuninusuru maisha yangu anisaidie ,pia kama kuna mtu yeyote mwenye kuweza kunisaidia kupata ajira huko serikalini nisaidieni maana kama vyeti ninavyo na nimetuma maombi ya ajira Mara kadhaa serikalini bila mafanikio

Nisaidieni jamani nisaidieni jamani

Hapa chini utaona screenshot ya trade nilizounguza katika mfumo wa dola



Naombeni msaada wa hali NA Mali nisaidieni nisipoteze roho yangu kwa njaa ama kujiua

Naombeni msaada wenu nisaidieni mm msaada wenu tafadhali nipatiwe msaada
Wa mawazo
Au nipate ajira serikalini
Msaada hata pesa nitashukuru zaidi


Ahsante



Pia nimeambatanisha barua niliyoandikiwa na kijiji kipindi naenda chuo kama uthibitisho


Nimeandika ukweli mtupu japo tabu na mateso mengi niliyopitia sijaandika ila utayeguswa kwa namna yoyote ile nitashukuru kwa msaada wakoView attachment 1180631View attachment 1180647
Hapo ndipo ulikosea!

Mganga wa Kweli ni YESU KRISTO WA NAZARETH

ASIYEHITAJI HATA CENT YAKO
 
Masalu Jacob

Masalu Jacob

Senior Member
Joined
Jul 26, 2017
Messages
185
Points
250
Masalu Jacob

Masalu Jacob

Senior Member
Joined Jul 26, 2017
185 250
Pole. Naelewa jinsi unavyojisikia. Nakuomba usali kwanza umuombe Mungu akupe amani, ujione wa tofauti na uhakikishe una neno lolote la Mungu ndani yako yaani ujue neno lolote la Mungu alilolisema.
Sasa utamuomba Mungu chochote utakacho naye atakupa.
Naomba uamini na uwe na hiyo imani.
 

Forum statistics

Threads 1,324,982
Members 508,911
Posts 32,179,506
Top