**Nimesalimu - Mikono Juu**Siwezi kumudu Kasi ya JF: Kuna Mwenye Mawazo Tofauti**


S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2006
Messages
2,141
Likes
10
Points
0
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2006
2,141 10 0
Wana JF,

Mimi nimekuwa mwanachama hapa JF kwa miaka...lakini kwa kipindi hiki cha sasa mambo yamebadilika kwa kasi kiasi kwamba napitwa na mijadala mingi.

Naombeni tupeane mbinu za kuwa "On Top" hapa jamvini kwenye mijadala mbali mbali; natumai wengi wetu humu ni watu wenye shughuli zao kama mimi ambao pia muda wao ni mdogo. Sasa hebu tumegeane mbinu mbadala.

Yeyote mwenye kuona kuwa mbinu zake ni nyeti basi tafadhali nitumie kwenye ujumbe binafsi.

Nia yangu ni kujua wenzangu mnafanyaje ili kwenda sambamba na hii kasi mpya...kama wapo wengine wengi wenye tatizo kama la kwangu basi huenda wakati umefika wa kubadili namna ambavyo topic zinabandikwa na kuchangiwa.

Ni vizuri kama habari inawekwa hapa basi ifikie walengwa wote kwa nafasi zao ili matunda yapatikane kikamilifu. Nikiwa na maana kuwa yeyote aliyejindikisha hapa forum asiachwe nyuma katika mapambano haya ya fikra kwa sababu zinazoweza kuepukika.


Safari ni ndefu, pamoja tutafika.

Naombeni mawazo.
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
38
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 38 145
Yebo I feel you.

Muda si mrefu nimeposti article kumbe tayari washashi washaiposti.

Kuna watu wanatembea na vimondo mikononi kutwa wanabofya, ndiyo siri ya uzuri.
 
Kisura

Kisura

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2007
Messages
364
Likes
13
Points
35
Kisura

Kisura

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2007
364 13 35
I am with you Yebo Yebo on this one.

Mfano tu; I was gone for three and a half days, as of this morning, sijui nisome(na ni kusoma tu) kwa kuanzia wapi, na mpaka sasa sijasikiliza the new CD; I am not sure I can keep up with news at the speed I want anymore. I, too, could use some useful tips...
 
Mlalahoi

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2006
Messages
2,105
Likes
463
Points
180
Mlalahoi

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2006
2,105 463 180
Ni kweli umekuwa adimu kipande hii.

Japo sijakuelewa iwapo unamaanisha kuwa UNAKOSA baadhi ya mijadala au uwezo wako wa kuposti mada unakwazwa na majukumu mengine,binafsi ninajitahidi kutembelea JF kila baada ya muda mfupi ninapokuwa na laptop yangu au wakati mwingine huwa nacheki kama kuna jipya kupitia kwenye mobile device yangu.

Pia njia nyingine inayonisaidia kujua maendeleo kwenye forums ni kwa ku-subscribe feeds za JF.

Hata hivyo,yote yanategemea ratiba na access to the web.
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,696
Likes
239
Points
160
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,696 239 160
Wana JF,



Nikiwa na maana kuwa yeyote aliyejindikisha hapa forum asiachwe nyuma katika mapambano haya ya fikra kwa sababu zinazoweza kuepukika. [/I][/COLOR]

Safari ni ndefu, pamoja tutafika.

Naombeni mawazo.
Usinilazimishe kuwa katika hayo mapambano yasio na mwanzo wala mwisho
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,438
Likes
117,257
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,438 117,257 280
Wana JF,

Mimi nimekuwa mwanachama hapa JF kwa miaka...lakini kwa kipindi hiki cha sasa mambo yamebadilika kwa kasi kiasi kwamba napitwa na mijadala mingi.

Naombeni tupeane mbinu za kuwa "On Top" hapa jamvini kwenye mijadala mbali mbali; natumai wengi wetu humu ni watu wenye shughuli zao kama mimi ambao pia muda wao ni mdogo. Sasa hebu tumegeane mbinu mbadala.

Yeyote mwenye kuona kuwa mbinu zake ni nyeti basi tafadhali nitumie kwenye ujumbe binafsi.

Nia yangu ni kujua wenzangu mnafanyaje ili kwenda sambamba na hii kasi mpya...kama wapo wengine wengi wenye tatizo kama la kwangu basi huenda wakati umefika wa kubadili namna ambavyo topic zinabandikwa na kuchangiwa.

Ni vizuri kama habari inawekwa hapa basi ifikie walengwa wote kwa nafasi zao ili matunda yapatikane kikamilifu. Nikiwa na maana kuwa yeyote aliyejindikisha hapa forum asiachwe nyuma katika mapambano haya ya fikra kwa sababu zinazoweza kuepukika.


Safari ni ndefu, pamoja tutafika.

Naombeni mawazo.

Ukumbi wenye wanachama 4,300 si rahisi kuwa on top of everything. Jitahidi lakini labda atatokea mwanaJF akupe mikakati ambayo inaweza kukusaidia
 
K

Kalamu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2006
Messages
874
Likes
3
Points
0
K

Kalamu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2006
874 3 0
Ni kweli umekuwa adimu kipande hii.

Japo sijakuelewa iwapo unamaanisha kuwa UNAKOSA baadhi ya mijadala au uwezo wako wa kuposti mada unakwazwa na majukumu mengine,binafsi ninajitahidi kutembelea JF kila baada ya muda mfupi ninapokuwa na laptop yangu au wakati mwingine huwa nacheki kama kuna jipya kupitia kwenye mobile device yangu.

Pia njia nyingine inayonisaidia kujua maendeleo kwenye forums ni kwa ku-subscribe feeds za JF.

Hata hivyo,yote yanategemea ratiba na access to the web.
Bila shaka hizi ndizo baadhi ya njia zinazotuwezesha wengine, si kumudu; bali kuwa angalau karibu na matukio. Haiwezekani kabisa kuwa 'upto date' na kila kitu kilichomo JF. Wengine tuliamua maksudi kabisa ku-narrow our preferences. Kwa hiyo, huwezi kwa mfano kutuona kule kwa ndugu yetu BRAZAMENI na kwingineko.

Hata hapa kwenye jamvi hili, mengine tunayapisha yapite bila kuyagusa.

TAHADHARI: Ukitaka kuona kila kitu cha JF, utaacha kulala, kula, na kazi au biashara vitaota miguu.
 
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2006
Messages
2,141
Likes
10
Points
0
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2006
2,141 10 0
Ni kweli umekuwa adimu kipande hii.

Japo sijakuelewa iwapo unamaanisha kuwa UNAKOSA baadhi ya mijadala au uwezo wako wa kuposti mada unakwazwa na majukumu mengine,binafsi ninajitahidi kutembelea JF kila baada ya muda mfupi ninapokuwa na laptop yangu au wakati mwingine huwa nacheki kama kuna jipya kupitia kwenye mobile device yangu.

Pia njia nyingine inayonisaidia kujua maendeleo kwenye forums ni kwa ku-subscribe feeds za JF.

Hata hivyo,yote yanategemea ratiba na access to the web.

Mijadala imekuwa ikinipita iwapo sijatia macho hapa kwa siku 2..!!

Hilo la ku-subscribe feeds za JF ni geni kwangu; tafadhali fafanua zaidi..nimeangalia kwenye forum lakini bado sijangamua.
 
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2007
Messages
7,272
Likes
2,796
Points
280
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2007
7,272 2,796 280
Yebo I feel you.

Muda si mrefu nimeposti article kumbe tayari washashi washaiposti.

Kuna watu wanatembea na vimondo mikononi kutwa wanabofya, ndiyo siri ya uzuri.
Duh kweli hapa JF kuna watu sijui huwa wanafikiria nini,yaani hiyo quote hapo juu imenichekesha sana mpaka boss kidogo astukie sifanyi kazi,yani hiyo quote imesukuma mbele frustrations zangu za maisha na kunifanya angalau niwe na furaha siku ya leo.Ni kweli ukitaka kuwa uptodate hapa jamvini unaweza kuanza kupewa memo za uzembe kazini,heri yao wenye laptops na private connection au wale ndugu zetu walio huko kijijini...ama kweli JF kuna watu.
 
Shukurani

Shukurani

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
253
Likes
1
Points
0
Shukurani

Shukurani

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
253 1 0
Yebo Yebo
Hapa JF kama unavyopajua pana mada motomoto ambazo lazima tu zitakuvutia kuchangia. Pia miye nafundisha,wakati mwingine inabidi uondoke tu kwenda darasani bila kupenda.La muhimu ni kuwa update tu ni nini kunaendelea nchi hii,kwani ukitaka kuwa ontop ni ngumu mkubwa,kuna watu wanapost news everytime kwasababu wanatechnologia nzuri mikononi mwao,ukiwa kama mimi mpaka ufike ofisini,lazima ukubali kila unachokipata basi wengine wamekwisha kiona. La muhimu,endelea kupata news toka JF na ikitokea umepata new post basi tuletee
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
Mkuu just narrow ur preferences and be selective.

Kuna thread ukisoma heading tu unajua huu ni udaku and there nothing inside pita juu tu.

Jaribu kuwa na list (yako mwenyewe) ya wachangiaji makini na ofcourse wale akina mwenzangu mie, as u read thread uwe unaruka michango ya "akina sie"

Ukiona unaboreka mtembelee Brazameni kule ataku huisha!
 
T

tibwilitibwili

Senior Member
Joined
Sep 12, 2006
Messages
181
Likes
1
Points
0
T

tibwilitibwili

Senior Member
Joined Sep 12, 2006
181 1 0
Mkuu just narrow ur preferences and be selective.

Kuna thread ukisoma heading tu unajua huu ni udaku and there nothing inside pita juu tu.

Jaribu kuwa na list (yako mwenyewe) ya wachangiaji makini na ofcourse wale akina mwenzangu mie, as u read thread uwe unaruka michango ya "akina sie"

Ukiona unaboreka mtembelee Brazameni kule ataku huisha!
Off topic inaenda kwa Masatu.
Mtani wako wa jadi Joseph C Lunyungu yuko wapi mbona muda sasa hatumuoni ama yuko Monduli na Lowasa anamfuatilia ?
 
Kubwajinga

Kubwajinga

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2008
Messages
2,190
Likes
18
Points
135
Kubwajinga

Kubwajinga

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2008
2,190 18 135
Mkuu just narrow ur preferences and be selective.

Kuna thread ukisoma heading tu unajua huu ni udaku and there nothing inside pita juu tu.

Jaribu kuwa na list (yako mwenyewe) ya wachangiaji makini na ofcourse wale akina mwenzangu mie, as u read thread uwe unaruka michango ya "akina sie"

Ukiona unaboreka mtembelee Brazameni kule ataku huisha!
Ndio demokrasia, kazi ni kwa msomaji kuamua ipi mali na ipi upupu. Lakini udaku mwingine unafurahisha na kuibua mijadala, kama ule wa Membe na EL; http://www.jamboforums.com/showthread.php?t=10471
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
Off topic inaenda kwa Masatu.
Mtani wako wa jadi Joseph C Lunyungu yuko wapi mbona muda sasa hatumuoni ama yuko Monduli na Lowasa anamfuatilia ?
Tibwilix2 huyu mkuu kapotea kwenye "rada" yangu sijui yuko wapi.

I hope is OK
 
T

tibwilitibwili

Senior Member
Joined
Sep 12, 2006
Messages
181
Likes
1
Points
0
T

tibwilitibwili

Senior Member
Joined Sep 12, 2006
181 1 0
Tibwilix2 huyu mkuu kapotea kwenye "rada" yangu sijui yuko wapi.

I hope is OK
Mtu wa aina yaonyesha mnajuana basi akipotea unamtafuta maana michango yake sasa humu haipo tumeanza kuwa na wasi wasi asije kuwa kaingia kwenye patyroll ya akina Salva
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
Mtu wa aina yaonyesha mnajuana basi akipotea unamtafuta maana michango yake sasa humu haipo tumeanza kuwa na wasi wasi asije kuwa kaingia kwenye patyroll ya akina Salva
Kwi! kwi! kwi! mara ya mwisho alikuwa na tenda ya kutafuta Ma RC na Ma Dc akaweka tangazo kwa wana JF wanaofaa nimempenyezea CV yangu naona kimya mpaka sasa.

Sasa sijui nae "anaandaliwa" kuwa DC walau kule Mvomero....
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,481
Likes
27
Points
135
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,481 27 135
Yebo2

Ndio mambo hayo, kama huwezi kukeep pace unaadimika kidogo. Halafu usisahau baada ya Serikali kuitangaza JF kila member anataka kuonyesha ushuhuda wake.
 

Forum statistics

Threads 1,214,714
Members 462,830
Posts 28,520,719