Nimerudi tena kwenye jukwaa langu pendwa baada ya kukaa kwa mda mrefu kimya

Kigoma Independent

JF-Expert Member
Dec 18, 2017
2,011
2,000
Ulizeni chochote kuhusu Mimi,nacho hitaji ni ushirikiano na ukarimu wenu Kama mwanzo ili tuweze kufanikiwa malengo yetu Kama awali.

Ahsanteni sana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom