nimerudi nashkuru,,,,


NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
a,aleykum wapenz wangu wa humu,, nawajulisha tu kiufupi nimerudi nikiwa hai,,,mana mda wa siku takriban 5 days,,,nilipatwa na maradhi kidogo lakini la ila llah,,nimerudi ndugu zangu,,,ispokua kuwajulisha na kuomba sala zenu nilikutwa na maradhi ya qalb (hearts probems)ila si kubwa linawezekana ku be solved wiithin 3months,,dua zenu pia muhimu,,,tuko wote alhamdulillah,,:A S-rose::A S-rose::grouphug:
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
81,008
Likes
46,700
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
81,008 46,700 280
Allah Ka Shukr Hai
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,815
Likes
264
Points
180
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,815 264 180
Pole na kuumwa karibu tena mamii
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,479
Likes
1,539
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,479 1,539 280
a,aleykum wapenz wangu wa humu,, nawajulisha tu kiufupi nimerudi nikiwa hai,,,mana mda wa siku takriban 5 days,,,nilipatwa na maradhi kidogo lakini la ila llah,,nimerudi ndugu zangu,,,ispokua kuwajulisha na kuomba sala zenu nilikutwa na maradhi ya qalb (hearts probems)ila si kubwa linawezekana ku be solved wiithin 3months,,dua zenu pia muhimu,,,tuko wote alhamdulillah,,:A S-rose::A S-rose::grouphug:
Give yourself whatever gifts of time and rest you need to feel better - and know that you're surrounded by caring thoughts and prayers and heartfelt wishes. Rest easy. Get well.
hashycool
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
Give yourself whatever gifts of time and rest you need to feel better - and know that you're surrounded by caring thoughts and prayers and heartfelt wishes. Rest easy. Get well.
hashycool
ooohh tanx my hash i'm now fine,,siku hutofautiana nilikuwa nasita kukujibu sweat heart kwa ulivyobadilika i like ur avatar u look more interested to me,,,i do not know others,,,miss u sweat heart,,,:A S kiss::A S kiss::A S-rose::A S-rose::A S-heart-2::A S-heart-2:
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Nilham, kwanza pole sana, halafu, chunga sana JF inaweza kuwa sababu ya hypertension!
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
why?? so u mean,,,,,,,,???oh my god,,,okay i wll stay far from it i will try but did anyone notice this problem??? bcause i always asking my self why did this happen and alhamdulillah i got every thing maybe because u can say labda nina strees nyingi kicchwani but not,,,inshallah kheyr let me be not thing much about it ....:A S cry:that thinking is one of the warning i got,,shukran
Nilham, kwanza pole sana, halafu, chunga sana JF inaweza kuwa sababu ya hypertension!
 
M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
488
Likes
1
Points
0
M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
488 1 0
Pole sana mamy wajua tena maradhi wameumbiwa wanadamu nawe ni mmoja wapo.....Anasema Allah katika kitabu chake kitakatifu kuwa... Hakika nimewaumbia maradhi na kila moja nimelipatia dawa... Naamini kwa kudra zake Allah SW utarudi katika afya yako na utaendeleza azma yako ya kumcha na kumtumikia yeye
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Pole sana mamy wajua tena maradhi wameumbiwa wanadamu nawe ni mmoja wapo.....Anasema Allah katika kitabu chake kitakatifu kuwa... Hakika nimewaumbia maradhi na kila moja nimelipatia dawa... Naamini kwa kudra zake Allah SW utarudi katika afya yako na utaendeleza azma yako ya kumcha na kumtumikia yeye
Mama Big mbona hili gonjwa jingine dawa yake haipatikani?
Pole sana NILHAM mungu akujaalie kupona haraka
Amen
 
M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
488
Likes
1
Points
0
M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
488 1 0
Mama Big mbona hili gonjwa jingine dawa yake haipatikani?
Pole sana NILHAM mungu akujaalie kupona haraka
Amen
Mamy kwanza asalam aleikum... dawa ya hilogonjwa ni kuacha zinaa na ngono hiyo ndio dawa na Allah haongopi katika kitabu chake kitakatifu kwama wewe ni mwislam au mkristo wa kweli na unafuata maadili huwezi kabisa kukumbana nalo na hii ni kwa kila mmoja wetu kuhakiki kuwa anajiepusha na maambukizo basi tutakuwa salama
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,540
Likes
7,409
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,540 7,409 280
why?? so u mean,,,,,,,,???oh my god,,,okay i wll stay far from it i will try but did anyone notice this problem??? bcause i always asking my self why did this happen and alhamdulillah i got every thing maybe because u can say labda nina strees nyingi kicchwani but not,,,inshallah kheyr let me be not thing much about it ....:A S cry:that thinking is one of the warning i got,,shukran
Una Mume?

usisahau kula vitunguu swaumu kwa wingi
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
79
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 79 145
Get well soon dear,
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Pole sana na karibu tena!!
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Salaam Aleykum sabalkher Nilham Rasheed!
Inshaalah tayba!...afya ni majaaliwa ya mnyazi Mungu kwa waja!
Mimi na mahamud inshallah tutawasir kukujulia khali!
Amina...Faantashiru njema
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,938
Likes
1,954
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,938 1,954 280
Pole sana Nilham you will be Okay God is Great!
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
Upoe ee mtoto mzuri..... XOX
 
M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
488
Likes
1
Points
0
M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
488 1 0
Salaam Aleykum sabalkher Nilham Rasheed!
Inshaalah tayba!...afya ni majaaliwa ya mnyazi Mungu kwa waja!
Mimi na mahamud inshallah tutawasir kukujulia khali!
Amina...Faantashiru njema
Mmmmhh huko Dubai PJ nawa lini tena
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
pole sana Nilham, Mwenyezi mungu azidi kushusha rehema zake kwako nasi tutaendelea kukuombea dua, upone haraka!
 

Forum statistics

Threads 1,239,157
Members 476,439
Posts 29,344,215