Nimerogwa kwa hawa wanawake beki zangu hazikabi kwao

bid2015

JF-Expert Member
Sep 6, 2011
302
55
Jamani kwanini wanawake wembamba wanautesa moyo wangu? Yaan kila mwanamke mwembamba mm kwake hoi loh hivi hili ni tatizo nisaidieni jamani mwenzenu!!!!
 

C.T.U

JF-Expert Member
Jun 1, 2011
5,044
3,597
kweli tunatofautiana mimi akiwa ana kalio hoi sijali kanizidi umri au ana umri kama wa mwanangu ninachojua ni kupiga mashine tu
 

kbm

JF-Expert Member
Oct 5, 2012
5,169
1,576
Jamani kwanini wanawake wembamba wanautesa moyo wangu? Yaan kila mwanamke mwembamba mm kwake hoi loh hivi hili ni tatizo nisaidieni jamani mwenzenu!!!!

.., tafuta ambaye ni mwembamba sana, ukaoa, awe mke wako, tatizo lako litaisha mara moja.
 

HorsePower

JF-Expert Member
Aug 22, 2008
3,612
2,558
Jamani kwanini wanawake wembamba wanautesa moyo wangu? Yaan kila mwanamke mwembamba mm kwake hoi loh hivi hili ni tatizo nisaidieni jamani mwenzenu!!!!


Labda ulipendelea wa aina gani ndo wautese moyo wako? Chagua mmoja, mkapime ule maisha! Si lazima upende mwenzako anachokipenda, mapenzi hayana formula.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

1 Reactions
Reply
Top Bottom