Nimepoteza Cheti Changu ( Academic ) Cha Chuo, Je Naweza Kupata Kingine Kiutaratibu ?

Nanye Go

JF-Expert Member
Oct 29, 2018
7,734
2,000
Achana nacho cha nini wakati we binafsi unajua umesoma?! Ajira hakuna vyeti vyanini?!
Ukienda polisi, watataka ushahidi kama kweli kimepotea, kama ushahidi huna wataitupilia mbali kesi yako.
Vyeti ni mzigo achana navyo tu.
 

YEHODAYA

JF-Expert Member
Aug 9, 2015
28,863
2,000
Bado, Ndio Nataka Nive Taratibu Zinakuwaje, Tunbnzia Wapi Na Kuishia Wapi ?
Ingia website ya polisi Ripoti na kulipia kwa simu print nenda na hiyo karatasi polisi Kisha wakishakusainia nenda nayo chuo ulichosoma
 

Semistocles

JF-Expert Member
Jul 2, 2016
1,941
2,000
Achana nacho cha nini wakati we binafsi unajua umesoma?! Ajira hakuna vyeti vyanini?!
Ukienda polisi, watataka ushahidi kama kweli kimepotea, kama ushahidi huna wataitupilia mbali kesi yako.
Vyeti ni mzigo achana navyo tu.
Kisa umeishia la saba?
 

MAGO

JF-Expert Member
Mar 8, 2011
2,209
2,000
chuo gani? academic certificate ni rahis kupata kwa udsm unalipia kiasi fulani- but nenda na loss report kutoka police
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom