Nimepona


Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
Nawashukuru wale wote walio changia thread yangu iliyokuwa na kichwa "Mtarimbo wangu umelala doro"
Wengi walinipa moyo na kunifariji, wengine walinikebehi, wengine walinidiriki kunitukana, nilivumilia, nikasamehe na kusau.
Kwa mawazo yenu nimejengeka imara, sasa nafurahia tendo, tena hata mpaka mara nne kwa usiku mmoja.
Nakumbuka Great Thinker BWABWA alidiriki kuniambia kuwa safari ya mimi kuwa shoga imewadia, nilivumilia, na niliyachukua yale maneno kama changamoto.
kila nikiwa kwenye dua yangu nilikuwa namwambia Mungu aniepushe na aibu ya uhanithi.
Mungu wetu hakika ni mkubwa kuliko shida zetu.
Nawapendeni Great Thinkers wote, mawazo yenu yalinipa nuru na mwanga kwenye kipindi kile kigumu cha mpito.
Naomba watu wakianika shida zao tusiwasimange wala kuwabeza.
Asanteni wote.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,398
Likes
38,575
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,398 38,575 280
hongera zako.
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,507 76 145
Basi hongera kwa uvumilivu wako na kupona pia. Pia usizingatie ya BWABWA maana huenda anataka kupata wafuasi.
 
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,840
Likes
12
Points
135
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,840 12 135
pole kwa wakati mgumu uliopitia. na hongera kwa ushindi
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,219
Likes
878
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,219 878 280
Endelea kufurahia urijali wako mkuu
 
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2008
Messages
3,158
Likes
22
Points
135
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2008
3,158 22 135
........ummmmmh that fast mzee? ungeiweka hii kule kwa JF Dr, na ueleze rejuvenation yako ilitokeaje, ingesaidia sana na wengine wenye shida kama yako.....!
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,511
Likes
198
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,511 198 160
Sarakasi
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
EEEEEEEEh lovely!!!!!so ulifanya nn mpaka ukapona?tell us pls,tujue
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
kweli mkuu,

tatizo kama lile huwa linachukua muda kuisha. huyu anafanya usanii tu, anatest kuona kama kuna great thinkers hapa!!!!!!!!
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Mazingaobwe hayatakaa yaishe JF!
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
380
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 380 180
Hata mimi namshangaa.

Mbona ni wagumu wa kuamini; hii inaonyesha uchache wa imani zenu kwa Mungu!

Maombi can cure instantly! No question of how and when!

Hongera mpwaaz; Imani yako imekuponya!
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
335
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 335 180
Nawashukuru wale wote walio changia thread yangu iliyokuwa na kichwa "Mtarimbo wangu umelala doro"
Wengi walinipa moyo na kunifariji, wengine walinikebehi, wengine walinidiriki kunitukana, nilivumilia, nikasamehe na kusau.
Kwa mawazo yenu nimejengeka imara, sasa nafurahia tendo, tena hata mpaka mara nne kwa usiku mmoja.
Nakumbuka Great Thinker BWABWA alidiriki kuniambia kuwa safari ya mimi kuwa shoga imewadia, nilivumilia, na niliyachukua yale maneno kama changamoto.
kila nikiwa kwenye dua yangu nilikuwa namwambia Mungu aniepushe na aibu ya uhanithi.
Mungu wetu hakika ni mkubwa kuliko shida zetu.
Nawapendeni Great Thinkers wote, mawazo yenu yalinipa nuru na mwanga kwenye kipindi kile kigumu cha mpito.
Naomba watu wakianika shida zao tusiwasimange wala kuwabeza.
Asanteni wote.
Pamoja Kaka...
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
31
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 31 0
Hongera sana hasa kwa kwenda mara nne kwa usiku mmoja...unatisha,mwenzio hachoki?
 

Forum statistics

Threads 1,236,817
Members 475,300
Posts 29,268,821