Nimepita Powerbreakfast ya Radio Clouds mgogoro wa Dangote


bampami

bampami

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2011
Messages
5,113
Likes
1,701
Points
280
bampami

bampami

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2011
5,113 1,701 280
naona kama kuna ugomvi wa maslai kati ya machumu na bi ester! (naruhusiwa kukosolewa)
 
Jaslaws

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
5,855
Likes
3,449
Points
280
Jaslaws

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
5,855 3,449 280
Ni kinanani hao !??
 
Good People

Good People

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2016
Messages
951
Likes
1,800
Points
180
Good People

Good People

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2016
951 1,800 180
Sikiliza Clouds
 
C

chige

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2016
Messages
8,375
Likes
16,070
Points
280
C

chige

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2016
8,375 16,070 280
Ahsante sana... wamesimamisha uzalishaji kutokana na TECHNICAL problem! Hilo neno TECHNICAL hapo lina maana kubwa kuliko vile tunavyoweza kulichukulia!!!
 
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,174
Likes
6,625
Points
280
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,174 6,625 280
Nimesikiliza kwa makini sehemu ndogo tu ya mahojiano hasa huyo Esther, nadhani huyo dada hajui kwamba kitendo cha 'Prof. Bwana yule' kukubali kuhojiwa na Kipanya ndicho kilimvua uprofesa wake sasa naye kaja kuhojiwa na Kipanya bila kujua anaongea na akili kubwa ambayo ni zaidi ya hayo mamikrofoni, mameza na stafu wengine aliowakuta hapo.
Huyu dada ukimsikiliza kwa makini inaelekea anawakilisha kundi la 'expected loosers', anadaia ndiye coordinator lakini akiulizwa 'ametumwa' na Dangote au Serikali hataki kuwa wazi. Kilicho wazi ni kuwa kuna uwezekano awamu iliyotangulia ina maslahi ya ziada kwenye hii project na ni wazi calculations zao zilisha 'tabiri' ni nani angekuwa rais miaka kumi ambayo ingefuatia ambapo mambo hayakwenda sawa.
Tunapitia wakati mgumu kiuchumi lakini kama nilivyomsoma Ali Mufuruki tulikokuwa tunaelekea siko hivyo hatuna budi tupitia wakati huu ili kutengeneza mwelekeo sahihi. Suala la Dangote litafunua siri za uwekezaji wa Kitanzania ulivyo wa hovyo hovyo na ni suala la muda!
 
Kitaturu

Kitaturu

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
4,791
Likes
3,366
Points
280
Kitaturu

Kitaturu

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
4,791 3,366 280
Wako hewani tuendelee kuwafuatilia

Sijui kuna nini tu katika sakata hili

Yaani ni kama sakata la Tegeta Escrow Account la za umma ama za watu binafsi....

Kizungumti hiki.....
 
Donkey

Donkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2010
Messages
905
Likes
601
Points
180
Donkey

Donkey

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2010
905 601 180
Tatizo ni gas tu na si makaa ya mawe au nini, kama aliahidiwa kupatiwa gas ya Mtwara na hajapewa basi ndiyo mgogoro huo
 
Jenseny

Jenseny

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2011
Messages
1,556
Likes
1,110
Points
280
Jenseny

Jenseny

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2011
1,556 1,110 280
asee hii issue ya Dangote ipo hot sana kilA mtu ana mrushia mwenzake mpira sikilza powerbreakfast nw uchuje kati ya serikali na Dangote yupi wa kulaumu
 
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
2,735
Likes
1,552
Points
280
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
2,735 1,552 280
kikwete na ache nkapa ova
 
Good People

Good People

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2016
Messages
951
Likes
1,800
Points
180
Good People

Good People

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2016
951 1,800 180
Kihindimkuti
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,588
Likes
31,146
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,588 31,146 280
kuna mgogoro mkubwa wa kimaslahi .. lakini siasa nayo imeingilia kati
 
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
15,726
Likes
13,790
Points
280
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
15,726 13,790 280
Hakuna tatizo.ni hitilafu tu ya mitambo.
 
L

Lugeye

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2011
Messages
1,552
Likes
2,532
Points
280
L

Lugeye

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2011
1,552 2,532 280
Huyu bi Esther anaonekana kuna kitu kazulumiwa maana anadai hasaminiki, na kua siku ya uzinduzi wa kiwanda hakupewa room, na pia anataka kujikweza sana anadai yeye ndo kamleta dangote, pia anadai kuna watu wa Kati wanamtibua dangote lkn amegoma kabsa kuwataja
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,588
Likes
31,146
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,588 31,146 280
Huyu bi Esther anaonekana kuna kitu kazulumiwa maana anadai hasaminiki, na kua siku ya uzinduzi wa kiwanda hakupewa room, na pia anataka kujikweza sana anadai yeye ndo kamleta dangote, pia anadai kuna watu wa Kati wanamtibua dangote lkn amegoma kabsa kuwataja
mimi kwa uwelewa wangu bi ester alikuwa dalali lakini mzigo ulivyokamilika hakupewa nafasi aliyokuwa anategemea
 
kopites

kopites

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2015
Messages
5,079
Likes
4,328
Points
280
kopites

kopites

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2015
5,079 4,328 280
Kwani hawa clouds wanajua nini?hakuna wanachojua hawa wanaweza kuandaa matamasha ya fiesta tu ndicho wanachofahamu
 
Kitaturu

Kitaturu

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
4,791
Likes
3,366
Points
280
Kitaturu

Kitaturu

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
4,791 3,366 280
Kwani hawa clouds wanajua nini?hakuna wanachojua hawa wanaweza kuandaa matamasha ya fiesta tu ndicho wanachofahamu
Defenetely, hakuna wanachojua

Lakini kosa lao ninaliona pamoja na kutokujua kwao ni kuleta watu wasio sahihi ktk kujadili ishu nyeti kama hii!!
 

Forum statistics

Threads 1,274,693
Members 490,736
Posts 30,521,144