Nimepigwa kibuti


BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
936
Likes
59
Points
45
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
936 59 45
Jamani demu wangu (mke wa mtu) kanipigia kibuti nami ni mume wa mtu. Ila huyo dada yuko na mwanaume mwingine. Naona wivu sana sababu bado nampenda sana. Mimi nimeamua kumwambia mume wake kwamba mkewe yuko na jamaa. Mnasemaje jamani mwenzenu naumia.
 
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
763
Likes
0
Points
0
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
763 0 0
ndio huyo huyo mwenye nanihino kubwa?kweli we mtu wa balaa...
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
khaaa!!!! ama wewe,,,sas kwanini ukamchongea mwenzio???na wakati mwanzo nyote mlikuwa wasalitiji,,,jee yeye akaja kumwambia mkeo utafanyaje????then cha kushangaza ushatenda ndio waja chukua ushauri....ngoja nifikiri nikiupata wa hekima ntakuja kusaidia...
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,850
Likes
46,327
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,850 46,327 280
Kibuti kisikie kwa wengine
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Pole sana!huu ni usaliti juu ya usaliti!!wewe ni mwizi mkubwa na auna guts za kutoa taarifa za mwizi mwenzio.Au kama wewe ni mkweli na muungwana anza kujishitaki wewe mwenyewe!!
 
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
936
Likes
59
Points
45
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
936 59 45
Hapana ni mwingine dada yangu.
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,799
Likes
268
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,799 268 180
Huyu mme/mke wa hapa wana uhusiano na wa hapa?
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
khaaa!!!! ama wewe,,,sas kwanini ukamchongea mwenzio???na wakati mwanzo nyote mlikuwa wasalitiji,,,jee yeye akaja kumwambia mkeo utafanyaje????then cha kushangaza ushatenda ndio waja chukua ushauri....ngoja nifikiri nikiupata wa hekima ntakuja kusaidia...
Unataka kumsaidia nini?kumfariji au!!mh!hongera naona mungu kakujalia,mtoto mashallah!hivi unakaa wapi?naomba namba yako ya simu!!
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Yesterday 03:58 PM #1 BLUE BALAA Member --------------------------------------------------------------------------------Join Date Sat Dec 2010 Posts 24 Thanks 0 Thanked 0 Times in 0 Posts Rep Power 0 --------------------------------------------------------------------------------Did you find this post helpful? | Natafuta dawa ya kumsaidia mpenzi wangu Ninae mpenzi wangu, nilitumia kama miaka mitatu mpaka kumpata. Kweli ni mzuri sana. Nilivyokula mzigo sikuamini kwani ana mashine kubwa sana.Kweli hata kukojoa ni ngumu kwani hakuna joto lolote ninalopata. Yeye nahisi ana enjoy kwani anapigaga kelele za kutosha. Naomba kama kuna dawa ya kumpatia nifahamishwe ila mimi sijawahi kumwambia hayo mapungufu yake kwani nampenda sana. Reply With Quote --------------------------------------------------------------------------------Yesterday 04:02 PM #2 Fab JF Senior Expert Member --------------------------------------------------------------------------------Join Date Fri Apr 2010 Posts 450 Thanks 49 Thanked 94 Times in 77 Posts Rep Power 21 --------------------------------------------------------------------------------Did you find this post helpful? | Re: Natafuta dawa ya kumsaidia mpenzi wangu duh pole naskia kuna mazoezi ya kukaza misuli ya uke,ngoja wataalamu waje kutuambia... Reply With Quote --------------------------------------------------------------------------------Yesterday 04:02 PM #3 PakaJimmy JF Premium Member --------------------------------------------------------------------------------Join Date Wed Apr 2009 Posts 5,557 Thanks 1,180 Thanked 2,543 Times in 1,364 Posts Rep Power 34 --------------------------------------------------------------------------------Did you find this post helpful? | Re: Natafuta dawa ya kumsaidia mpenzi wangu Huenda ana mashine kubwa, au labda wewe una mashine ndogo too much!!...umejaribu kujiangalia?Kulia kwake si kigezo, maana hata machangu wanalia kinyama, kumbe analia akiwazia utamtoatoaje! "The only thing that walks back from the tomb with the mourners and refuses to be buried is the character of a man. What a man is, survives him... it can never be buried"(GENEKAI-Jamiiforums, 4th November 2010 07:32PM). Reply With Quote --------------------------------------------------------------------------------The Following 2 Users Say Thank You to PakaJimmy For This Useful Post: Mr. Miela (Yesterday), Rev Masanilo (Yesterday) --------------------------------------------------------------------------------Yesterday 04:06 PM #4 Mjepu Member --------------------------------------------------------------------------------Join Date Wed Nov 2010 Posts 44 Thanks 1 Thanked 3 Times in 2 Posts Rep Power 0 --------------------------------------------------------------------------------Did you find this post helpful? | Re: Natafuta dawa ya kumsaidia mpenzi wangu wakati unasubiri majibu ya kitaalam, anza kula TiGO pindi yeye akifika kileleni hamishia huko na wewe upate bao lako isije kuwa unatumika bila faida. Reply With Quote --------------------------------------------------------------------------------The Following User Says Thank You to Mjepu For This Useful Post: Rev Masanilo (Yesterday) --------------------------------------------------------------------------------Yesterday 04:07 PM #5 Husninyo JF Premium Member --------------------------------------------------------------------------------Join Date Sun Oct 2010 Location Dsm Posts 256 Thanks 1 Thanked 22 Times in 21 Posts Rep Power 21 --------------------------------------------------------------------------------Did you find this post helpful? | Re: Natafuta dawa ya kumsaidia mpenzi wangu Huyo ni she/he?Unapotaka kupiga gemu weka mawazo yako kigemu gemu. Usifikirie mambo mengne. Kama utakuwa unafanya mchezo huku una stress hata ulambwe unyayo hautahisi kitu.Utamu wa ngono sio hadi zile kitu mbili zimezane. Reply With Quote Posted via Mobile --------------------------------------------------------------------------------The Following User Says Thank You to Husninyo For This Useful Post: Fab (Yesterday) --------------------------------------------------------------------------------Yesterday 04:08 PM #6 MkimbizwaMbio Member --------------------------------------------------------------------------------Join Date Tue Nov 2010 Posts 15 Thanks 0 Thanked 2 Times in 2 Posts Rep Power 0 --------------------------------------------------------------------------------Did you find this post helpful? | Re: Natafuta dawa ya kumsaidia mpenzi wangu Originally Posted by BLUE BALAA Ninae mpenzi wangu, nilitumia kama miaka mitatu mpaka kumpata. Kweli ni mzuri sana. Nilivyokula mzigo sikuamini kwani ana mashine kubwa sana.Kweli hata kukojoa ni ngumu kwani hakuna joto lolote ninalopata. Yeye nahisi ana enjoy kwani anapigaga kelele za kutosha. Naomba kama kuna dawa ya kumpatia nifahamishwe ila mimi sijawahi kumwambia hayo mapungufu yake kwani nampenda sana.Kama mashine inakuzingua mkuu Tumia Tigo. Lakini nahisi wewe unakitu kidogo kama pen halafu unamlaumu mwenzio Reply With Quote --------------------------------------------------------------------------------The Following User Says Thank You to MkimbizwaMbio For This Useful Post: Rev Masanilo (Yesterday) --------------------------------------------------------------------------------Yesterday 04:09 PM #7 Humphnicky Senior Member --------------------------------------------------------------------------------Join Date Wed Dec 2010 Posts 70 Thanks 10 Thanked 30 Times in 4 Posts Rep Power 21 --------------------------------------------------------------------------------Did you find this post helpful? | Re: Natafuta dawa ya kumsaidia mpenzi wangu Makelele hayo ni ya wizi mtu Originally Posted by BLUE BALAA Ninae mpenzi wangu, nilitumia kama miaka mitatu mpaka kumpata. Kweli ni mzuri sana. Nilivyokula mzigo sikuamini kwani ana mashine kubwa sana.Kweli hata kukojoa ni ngumu kwani hakuna joto lolote ninalopata. Yeye nahisi ana enjoy kwani anapigaga kelele za kutosha. Naomba kama kuna dawa ya kumpatia nifahamishwe ila mimi sijawahi kumwambia hayo mapungufu yake kwani nampenda sana. Reply With Quote
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
mungu kajalia kila kiumbe ndio mana twapokezana mawazo hapa abuy shukran,,,inshalla tupate kuonana lakini mi niko mbali kidogo na africa niko imarate na no ya simu utahasarika kwa sababu credit inachukuliwa sana kwa ajili sim inatoka nje na hapo,,,,tanx,,,
unataka kumsaidia nini?kumfariji au!!mh!hongera naona mungu kakujalia,mtoto mashallah!hivi unakaa wapi?naomba namba yako ya simu!!
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
mungu kajalia kila kiumbe ndio mana twapokezana mawazo hapa abuy shukran,,,inshalla tupate kuonana lakini mi niko mbali kidogo na africa niko imarate na no ya simu utahasarika kwa sababu credit inachukuliwa sana kwa ajili sim inatoka nje na hapo,,,,tanx,,,
Mh!hapo mbona sio mbali!wasiwasi wako tu, mimi mambo yangu mazuri naweza kufika kama nikipata mwaliko wako,gharama za simu sio tatizo nitaweza kuzilipa tu!!
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
khaa tuku tuku kwani we wataka nini sasa mi bado niko kwa wazazi mwaliko huo ntakupeleka wapi ya rab!!!!hebu nambie ee???
mh!hapo mbona sio mbali!wasiwasi wako tu, mimi mambo yangu mazuri naweza kufika kama nikipata mwaliko wako,gharama za simu sio tatizo nitaweza kuzilipa tu!!
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
khaa tuku tuku kwani we wataka nini sasa mi bado niko kwa wazazi mwaliko huo ntakupeleka wapi ya rab!!!!hebu nambie ee???
Haa mimi sina ubaya wala ugonvi na wewe,shida yangu ni kukusabahi tu!najua wewe ni binadamu mwenzangu haita kuwa vibaya kukusabahi!kama bado uko kwa wazazi basi njoo Tanzania mimi nitalipa gharama zote!!
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
i wish to be there inshallah!!!!nijetembea nione sifa za huko,,,,lakini ndio allah kanitunuku haya maradhi niopewa yameenistop kwa kila wishes zangu nasubir nipate xray ya mwisho ntakayo fanya augost mwakani kuchekiwa daw zimefanya kazi????nikipata hujambo nitapanga na wewe usinisahau tuu tuku tuku,,
haa mimi sina ubaya wala ugonvi na wewe,shida yangu ni kukusabahi tu!najua wewe ni binadamu mwenzangu haita kuwa vibaya kukusabahi!kama bado uko kwa wazazi basi njoo tanzania mimi nitalipa gharama zote!!
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Jamani demu wangu (mke wa mtu) kanipigia kibuti nami ni mume wa mtu. Ila huyo dada yuko na mwanaume mwingine. Naona wivu sana sababu bado nampenda sana. Mimi nimeamua kumwambia mume wake kwamba mkewe yuko na jamaa. Mnasemaje jamani mwenzenu naumia.
Imekaa kiuzushu vile
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
i wish to be there inshallah!!!!nijetembea nione sifa za huko,,,,lakini ndio allah kanitunuku haya maradhi niopewa yameenistop kwa kila wishes zangu nasubir nipate xray ya mwisho ntakayo fanya augost mwakani kuchekiwa daw zimefanya kazi????nikipata hujambo nitapanga na wewe usinisahau tuu tuku tuku,,
Basi inshalah mnyazi mungu akipenda tutaonana!nakuombea mnyazi mungu akujalie afya njema upone haraka na hiyo x ray ya mwisho ifanyike january mwakani badala ya august!Mungu atatukutanisha tu!Hakika mungu ameumba utafikiri malaika kumbe binadamu,tumpe sifa zake!!!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,423
Likes
14,697
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,423 14,697 280
Ukitaka kula lazima ukubali na wewe uliwe kidogo, sasa wataka kula tu bila kuliwa" by JK
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
335
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 335 180
Inawezekana ulikuwa humridhishi kitandani...
Isitoshe dume gani unapigwa kibuti halafu unajenga bifu?
wanaume hatuko hivyo kaka, ukitemwa we kauka, tafuta mwingine..
Huwezi jua ipo siku atakukumbuka na atarudi tena...
Sasa kama umeshaliharibu unadhani ndo utapata nini??

Inabidi ukue kijana.............
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,865
Likes
153
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,865 153 160
Hapa bana kunawatu wanautani sana! Sasa huyo kicheche si uachane naye tuu tatizo huwa mnatumia tigo kwa wake za watu!
 
SUNGUSIA

SUNGUSIA

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
232
Likes
2
Points
35
SUNGUSIA

SUNGUSIA

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
232 2 35
What goes around just come around..Tulia kimya umeze maumivu yako binafsi kwani namjua pia anaye kula mke wako wewe tuu ndio hujui utakuwa the last one to know pole sana.
 

Forum statistics

Threads 1,236,869
Members 475,318
Posts 29,270,366