Nimepata tatizo la Kuharisha mfululizo naomba ufafanuzi

Kapepo

JF-Expert Member
Aug 14, 2015
717
1,000
Habari jf doctor,

Nimepatwa na tatizo la kuhara maji tangu jana usiku nineenda chooni zaidi ya mara saba, juzi kuna dawa za minyoo zentel nimekuwa nikitumia inabidi nimalize leo je naomba ushauri nini chanzo maana haijawahi tokea niaharishe mfululizo kiasi hiki pia tumbo kuuma kwa upanda wa chini.
 

Masseto

JF-Expert Member
May 14, 2020
283
500
Chukua majani ya mpera twanga kama juisi na maji kidogo unywe au yatafune meza mchuzi wake.. nakuhakikishia unapona ivi punde
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom