Nimepata kazi lakini mshahara ni mdogo mno

bhututu

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2016
Messages
538
Points
500

bhututu

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2016
538 500
Hamjanielewa shida sio kufanana na mtu, hapana. Shida ni kua nalipwa kiwango kidogo.
Niendelee kutafuta sehemu nyingine au nifanye hapo baada ya miezi kadhaa ni re negotiate na boss.
Naomba ushauri sio matusi
Acha hio kazi,endelea kutafuta unayoitaka. Usifanye kabisa utaharibu kazi ya watu, maana wewe unatafuta mshahara sio kazi.
 

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2014
Messages
35,047
Points
2,000

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2014
35,047 2,000
Ukiikataa hiyo kazi utajuta sana baadae. Ulishawahi kusikia watu wamekaa five years bila ajira wanakula msoto? Wewe muda mchache hivyo na umepata kianzio kizuri na bado unakataa kweli?

Wenzio tulianza na mishahara hiyo hiyo tukakomaa. Wakati mwingine kama huna majukumu usiangalie sana mshahara bali tengeneza CV yako. Watu wanatafuta sehemu wafanye kazi bure kabisa ili tu kusafisha CV wewe na hela hiyo unaikataa.

Nakushauri chukua hiyo kazi wakati unatafuta pazuri zaidi lakini ukiona haikidhi vigezo vyako vya mshahara achana nayo ila nikwambie tu maisha mtaani magumu sana usidharau hiyo 600k mkuu.
 

nusuhela

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2014
Messages
4,441
Points
2,000

nusuhela

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2014
4,441 2,000
Habarini humu ndani

Kama nimekosea jukwaa mtanisamehe. Mimi ni fresh graduate. Nimemaliza chuo mwaka jana. Katika mishe za kutafuta kazi nimehangaika sana. Nime apply sehemu kama 10+ hakuna hata moja nilioitwa interview.

Basi hivi karibuni kuna dada alinielekeza mahali akaniambia hiyo sehemu kazi zipo ila wanalipa hela kidogo sana nenda pale muulizie flani huyo ndo anaajiri hapo.. Nikaenda kupeleka documents zangu hata hakufungua yule jamaa. Baada ya kuuliza chuo nlichosoma basi akaniuliza unataka mshahara wa shillingi ngapi. I asked how much do you offer akasema Tsh 600,000 kiwango ambacho ni kidogo zaidi ya salary scale ya serikali (tsh 980,000) Kwa kua sijui ni uoga au ni desperation basi nikakubali. Akaniambia baada ya kuweka mambo yangu sawa nirudi.

Baada ya kutoka pale nilikua nimefurahi sana finally nimepata kazi lakini kila nikifikiria sina amani. I feel stupid. Nimeongea na rafiki yangu ameniambia yeye kapata kazi analipwa 1.5M hapo ndo nimechangamyikiwa kabisa. Nafikiria sijui nipotezee nisirudi pale. Sielewi cha kufanya. Kazi nataka lakini pesa ndogo. Sijui nifanye nini.
Achana nayo hiyo kazi haikufai. Mshahara ni mdogo sana
 

fadinyo

Senior Member
Joined
Feb 27, 2012
Messages
113
Points
225

fadinyo

Senior Member
Joined Feb 27, 2012
113 225
Nipo mtaani nauza mayai ya kienyeji yai moja 500 nina pata faida ya 200 kwa kila yai halafu wee unalalamika kuwa huo mshahara mdogo
Habarini humu ndani

Kama nimekosea jukwaa mtanisamehe. Mimi ni fresh graduate. Nimemaliza chuo mwaka jana. Katika mishe za kutafuta kazi nimehangaika sana. Nime apply sehemu kama 10+ hakuna hata moja nilioitwa interview.

Basi hivi karibuni kuna dada alinielekeza mahali akaniambia hiyo sehemu kazi zipo ila wanalipa hela kidogo sana nenda pale muulizie flani huyo ndo anaajiri hapo.. Nikaenda kupeleka documents zangu hata hakufungua yule jamaa. Baada ya kuuliza chuo nlichosoma basi akaniuliza unataka mshahara wa shillingi ngapi. I asked how much do you offer akasema Tsh 600,000 kiwango ambacho ni kidogo zaidi ya salary scale ya serikali (tsh 980,000) Kwa kua sijui ni uoga au ni desperation basi nikakubali. Akaniambia baada ya kuweka mambo yangu sawa nirudi.

Baada ya kutoka pale nilikua nimefurahi sana finally nimepata kazi lakini kila nikifikiria sina amani. I feel stupid. Nimeongea na rafiki yangu ameniambia yeye kapata kazi analipwa 1.5M hapo ndo nimechangamyikiwa kabisa. Nafikiria sijui nipotezee nisirudi pale. Sielewi cha kufanya. Kazi nataka lakini pesa ndogo. Sijui nifanye nini.
 

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2018
Messages
7,762
Points
2,000

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2018
7,762 2,000
Habarini humu ndani

Kama nimekosea jukwaa mtanisamehe. Mimi ni fresh graduate. Nimemaliza chuo mwaka jana. Katika mishe za kutafuta kazi nimehangaika sana. Nime apply sehemu kama 10+ hakuna hata moja nilioitwa interview.

Basi hivi karibuni kuna dada alinielekeza mahali akaniambia hiyo sehemu kazi zipo ila wanalipa hela kidogo sana nenda pale muulizie flani huyo ndo anaajiri hapo.. Nikaenda kupeleka documents zangu hata hakufungua yule jamaa. Baada ya kuuliza chuo nlichosoma basi akaniuliza unataka mshahara wa shillingi ngapi. I asked how much do you offer akasema Tsh 600,000 kiwango ambacho ni kidogo zaidi ya salary scale ya serikali (tsh 980,000) Kwa kua sijui ni uoga au ni desperation basi nikakubali. Akaniambia baada ya kuweka mambo yangu sawa nirudi.

Baada ya kutoka pale nilikua nimefurahi sana finally nimepata kazi lakini kila nikifikiria sina amani. I feel stupid. Nimeongea na rafiki yangu ameniambia yeye kapata kazi analipwa 1.5M hapo ndo nimechangamyikiwa kabisa. Nafikiria sijui nipotezee nisirudi pale. Sielewi cha kufanya. Kazi nataka lakini pesa ndogo. Sijui nifanye nini.
acha umalaya wa maendeleo
 

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,281
Points
1,225

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,281 1,225
Habarini humu ndani

Kama nimekosea jukwaa mtanisamehe. Mimi ni fresh graduate. Nimemaliza chuo mwaka jana. Katika mishe za kutafuta kazi nimehangaika sana. Nime apply sehemu kama 10+ hakuna hata moja nilioitwa interview.

Basi hivi karibuni kuna dada alinielekeza mahali akaniambia hiyo sehemu kazi zipo ila wanalipa hela kidogo sana nenda pale muulizie flani huyo ndo anaajiri hapo.. Nikaenda kupeleka documents zangu hata hakufungua yule jamaa. Baada ya kuuliza chuo nlichosoma basi akaniuliza unataka mshahara wa shillingi ngapi. I asked how much do you offer akasema Tsh 600,000 kiwango ambacho ni kidogo zaidi ya salary scale ya serikali (tsh 980,000) Kwa kua sijui ni uoga au ni desperation basi nikakubali. Akaniambia baada ya kuweka mambo yangu sawa nirudi.

Baada ya kutoka pale nilikua nimefurahi sana finally nimepata kazi lakini kila nikifikiria sina amani. I feel stupid. Nimeongea na rafiki yangu ameniambia yeye kapata kazi analipwa 1.5M hapo ndo nimechangamyikiwa kabisa. Nafikiria sijui nipotezee nisirudi pale. Sielewi cha kufanya. Kazi nataka lakini pesa ndogo. Sijui nifanye nini.
kwa akili kama hizo sijui uliwezaje hata kumaliza chuo.... ndorobooo wewe
 

vee15

Member
Joined
Aug 8, 2016
Messages
95
Points
125

vee15

Member
Joined Aug 8, 2016
95 125
kwel binadamu hamna shukuran😣😣 mimi sinakazi natafta hata ya kwenda bure tu nipate experience mtu unalia unapewa 600000 mzazi wangu tu anlipwa 100000 na tunashukuru as if ni milioni anapewa
my dear brother/sister muombe mungu akusamehe and be thankful
 

Fibanochi

Senior Member
Joined
Jun 28, 2018
Messages
170
Points
500

Fibanochi

Senior Member
Joined Jun 28, 2018
170 500
Wewe ni mpumbavu nami naomba nikazie hapo, wenzio wanatafuta mahali pa internship wapewe angalau 2000 ya nauli kwa siku, na hawapati. Alafu wewe umepata kazi ya kudumu ya mshahara wa laki 600k, na huna majukumu yyt unakula kwa kengele, alafu unakuja kutupandisha visukari watu wenye ndevu za matako bila sababu, maana yake nn?

Aisee umewaghadhibisha wengi sana, sababu kuna watu na familia zao zenye watoto wanapokea mshahara chini ya huo, na maisha yanasonga.

Yafaa uombe mods waufute huu uzi au, utuombe radhi mkuu.
Jamaani sio laki 9 80 ningepata hiyo nisingekua hapa. Tatizo hamsomi kuelewa mnakimbilia kutukana tu.
 

Forum statistics

Threads 1,344,378
Members 515,441
Posts 32,818,194
Top