Nimepata kazi lakini mshahara ni mdogo mno

13 mega pixel

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2013
Messages
6,767
Points
2,000

13 mega pixel

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2013
6,767 2,000
Shida zako ni zako .Don't inflict your own miserable life style into others lives . Usidhani kila mtu ana ndoto za kuishi kimaskini kama wewe . Kama hukuwa na cha kumshauri ni bora usingeandika upupu kama huu ulioandika . Pumbavu
Mkuu how much are you making per month?approximately
 
Joined
Aug 8, 2012
Messages
37
Points
95
Joined Aug 8, 2012
37 95
Habarini humu ndani

Kama nimekosea jukwaa mtanisamehe. Mimi ni fresh graduate. Nimemaliza chuo mwaka jana. Katika mishe za kutafuta kazi nimehangaika sana. Nime apply sehemu kama 10+ hakuna hata moja nilioitwa interview.

Basi hivi karibuni kuna dada alinielekeza mahali akaniambia hiyo sehemu kazi zipo ila wanalipa hela kidogo sana nenda pale muulizie flani huyo ndo anaajiri hapo.. Nikaenda kupeleka documents zangu hata hakufungua yule jamaa. Baada ya kuuliza chuo nlichosoma basi akaniuliza unataka mshahara wa shillingi ngapi. I asked how much do you offer akasema Tsh 600,000 kiwango ambacho ni kidogo zaidi ya salary scale ya serikali (tsh 980,000) Kwa kua sijui ni uoga au ni desperation basi nikakubali. Akaniambia baada ya kuweka mambo yangu sawa nirudi.

Baada ya kutoka pale nilikua nimefurahi sana finally nimepata kazi lakini kila nikifikiria sina amani. I feel stupid. Nimeongea na rafiki yangu ameniambia yeye kapata kazi analipwa 1.5M hapo ndo nimechangamyikiwa kabisa. Nafikiria sijui nipotezee nisirudi pale. Sielewi cha kufanya. Kazi nataka lakini pesa ndogo. Sijui nifanye nini.
UONGO OG
 

dist111

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
3,201
Points
2,000

dist111

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
3,201 2,000
Kupata kazi nzuri ukiwa home ni ngumu saana,

Cha kufaya, anza kazi then endelea kuapply kwingine. ukipata pazuri zaidi utaacha hapo na kwenda huko kwuzuri zaidi.

In mean time, utakuwa unajenga CV na kupata hela ya kuombea kazi nzuri zaidi
 

CHAZA

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
7,272
Points
2,000

CHAZA

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
7,272 2,000
Hamjanielewa shida sio kufanana na mtu, hapana. Shida ni kua nalipwa kiwango kidogo.
Niendelee kutafuta sehemu nyingine au nifanye hapo baada ya miezi kadhaa ni re negotiate na boss.
Naomba ushauri sio matusi
Soma post namba 5 hapo juu. Ukielewa mantiki ya alichofafanua Dr hapo,huwez kulalamika tena
 

The best 007

Member
Joined
Oct 6, 2019
Messages
70
Points
125

The best 007

Member
Joined Oct 6, 2019
70 125
We ulijuaje km unalipwa kdg? Mbn mwajiri wako ameamua kukuvumilia wkt huu unajifunza kazi na bdo anakulipa? Hv umejiuliza maswali km hayo kwnz kabla ya kuleta upuuzi wako humu unazani kuna mwajiri anapenda kumwajiri mtu akajifunzie kwake? Je ungekuwa ww ndo mwajiri af mwajiri wako ndo ww ungekubali kumwajiri aje kufanya trio and error kwny kampuni yko?
 

upendodaima

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2013
Messages
3,596
Points
2,000

upendodaima

JF-Expert Member
Joined May 23, 2013
3,596 2,000
Mitoto mingine sijui vp!

Ukiangalia apatacho mwenzio ukataka na ww utachemka,mm naanza kazi 2010 nikiwa fresh graduate class of 2009 nachukua net 400K nafundisha kichuo wakati sio mwalimu huku wenzangu wengi wao wapo >800K na wanafanya kazi zilizo kwenye taaluma zao ila sikupagawa.

2011 nikapata kazi iliyo kwenye taaluma yangu net ikawa ~250K nikaifuata huku nikiacha ile ya awali yenye hela nzuri zaidi lakn nikiamini hii itanijenga zaidi kitaalamu(maono ya mbali),after a year salary ilianza kupaa kwa kasi na promotion za ajabu mpaka nikashangaa.

Ningeangalia wenzangu wanapata nini ningebaki chini mpaka leo kwa kung'ang'ania ile laki 4.

Focus young fella!
 

Forum statistics

Threads 1,344,378
Members 515,441
Posts 32,818,112
Top