Nimepata kamtaji kadogo kwa kudunduliza dunduliza nkawaza kufungua duka la nafaka

N

nsasa

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
252
Points
500
N

nsasa

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
252 500
Habar za leo wanafamilia ya jamii forums

Nimepata kamtaji kadogo kwa kudunduliza dunduliza nkawaza kufungua duka la nafaka.... nimepata sehem hapa hapa dareslam ila nahitaji kupata connection ya sehem ambako naweza pata mzigo (mchele, mahindi, maharage, na nafaka nyingne) kwa bei nzuri ya jumla ili na mm niuze nipatamo kafaida!!

Please nisaidien mdogo wenu
 
vidmate

vidmate

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2018
Messages
419
Points
1,000
vidmate

vidmate

JF-Expert Member
Joined May 7, 2018
419 1,000
Duh! We jamaa ni noma?

Upo kundi moja whatsapp na wafanya biashara wa nafaka tz umetuma ombi lako na watu wamerespond, zile nafaka zao ushamaliza au hapa ni hbr za kupotezeana muda?
 
N

nsasa

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
252
Points
500
N

nsasa

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
252 500
Duh! We jamaa ni noma?

Upo kundi moja whatsapp na wafanya biashara wa nafaka tz umetuma ombi lako na watu wamerespond, zile nafaka zao ushamaliza au hapa ni hbr za kupotezeana muda?

Una uhakika n mimi!?
 
KeyserSoze

KeyserSoze

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2014
Messages
2,686
Points
2,000
KeyserSoze

KeyserSoze

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2014
2,686 2,000
Duh! We jamaa ni noma?

Upo kundi moja whatsapp na wafanya biashara wa nafaka tz umetuma ombi lako na watu wamerespond, zile nafaka zao ushamaliza au hapa ni hbr za kupotezeana muda?
Hakuna ubaya wa kupata information tena na tena..., hapa ndio utapima huenda kule alipata kwa bei kubwa huku akapata ndogo.., au kule kuna matapeli bei unrealistic hapa atapima..., elimu / kujifunza hakuna mwisho
 
Vera ginger

Vera ginger

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2016
Messages
559
Points
500
Vera ginger

Vera ginger

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2016
559 500
Duh! We jamaa ni noma?

Upo kundi moja whatsapp na wafanya biashara wa nafaka tz umetuma ombi lako na watu wamerespond, zile nafaka zao ushamaliza au hapa ni hbr za kupotezeana muda?
Pengine anahitaji ushauri zaidi ili aone wapi bora zaidi kwake
 
Boonabaana

Boonabaana

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2011
Messages
251
Points
225
Boonabaana

Boonabaana

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2011
251 225
Habar za leo wanafamilia ya jamii forums

Nimepata kamtaji kadogo kwa kudunduliza dunduliza nkawaza kufungua duka la nafaka.... nimepata sehem hapa hapa dareslam ila nahitaji kupata connection ya sehem ambako naweza pata mzigo (mchele, mahindi, maharage, na nafaka nyingne) kwa bei nzuri ya jumla ili na mm niuze nipatamo kafaida!!

Please nisaidien mdogo wenu
Kamtaji kadogo kisha unataka kununua bei ya jumla! Haya bwana.
 
msukuma.com

msukuma.com

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2016
Messages
1,258
Points
2,000
msukuma.com

msukuma.com

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2016
1,258 2,000
Dah! badala ya kumsaidia mnaleta story
 
K

Kingjr2

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2018
Messages
200
Points
500
K

Kingjr2

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2018
200 500
Duh! We jamaa ni noma?

Upo kundi moja whatsapp na wafanya biashara wa nafaka tz umetuma ombi lako na watu wamerespond, zile nafaka zao ushamaliza au hapa ni hbr za kupotezeana muda?
Tuwekeeni link ya hilo group nasi tuingie huko tupate mawili matatu ya biashara ya nafaka.
 
clap

clap

Senior Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
179
Points
195
clap

clap

Senior Member
Joined Aug 3, 2013
179 195
Kwenye research hutakiwi kuchagua taarifa usimvunje moyo mkuu tena ikibid ukitoka hapa uende masokoni ukajionee mwenyewe
Duh! We jamaa ni noma?

Upo kundi moja whatsapp na wafanya biashara wa nafaka tz umetuma ombi lako na watu wamerespond, zile nafaka zao ushamaliza au hapa ni hbr za kupotezeana muda?
 

Forum statistics

Threads 1,336,283
Members 512,585
Posts 32,533,420
Top