Nimepata division one ya 11


meck pro

meck pro

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2018
Messages
256
Points
250
meck pro

meck pro

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2018
256 250
umefaulu vizur nenda kasome haiba na michezo hapo shule moja inaitwa primary school kaanze la pili(b).......
 
Kijana matata

Kijana matata

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2017
Messages
497
Points
250
Kijana matata

Kijana matata

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2017
497 250
SHULE YA SEKONDARI MAURICE inawatangazia wazazi na walezi wote kwamba tunapokea wanafunzi kidato cha kwanza mwaka 2019, nafasi za kuamia kidato cha kwanza na cha pili pia tuna kituo cha mitihani kwa watahiniwa wa kujitegemea na Q.T. Vile vile pia tunapokea wanafunzi wa kidato cha tano kwa michepuo ya ECA, HGE, HGK, HKL na HGL. ADA ni nafuu sana. Shule ni ya kutwa na bweni kwa wavulana na wasichana. Shule ipo Dar es salaam wilaya ya temeke, eneo LA mbande kisewe. Simu 0785907371. Wote munakaribishwa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,284,929
Members 494,336
Posts 30,845,233
Top