Nimepata division one ya 11


M

moesy

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2018
Messages
987
Likes
1,053
Points
180
M

moesy

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2018
987 1,053 180
Nimekufatilia jinsi unavyojibu humu ndani nimengudua yafuatayo
1Uwezo wako wa akili upo chini sana
2.Kama kweli umepata division one ,utakuwa ulipata msaada(external force)
3.Iwapo utaendelea kwa masomo popote pale ,basi mbeleni unayo kazi ya ziada,maake unaviashiria vyote vya ukilaza.
 
princemikazo

princemikazo

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2019
Messages
1,042
Likes
867
Points
280
princemikazo

princemikazo

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2019
1,042 867 280
Umezingua,,Unapataje Civics D wewe?Hufuatilii mambo ya koro show na CAG et?
 
NTABO wa NTABO

NTABO wa NTABO

Senior Member
Joined
Jun 25, 2017
Messages
157
Likes
140
Points
60
NTABO wa NTABO

NTABO wa NTABO

Senior Member
Joined Jun 25, 2017
157 140 60
Kuna Mtu Alimuomba Matokeo Yake Nn? Sasa Kakosea Katuma Huku,
 
fundinaizer

fundinaizer

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2016
Messages
1,344
Likes
1,748
Points
280
G

GRANITE II

Member
Joined
Oct 24, 2016
Messages
50
Likes
19
Points
15
G

GRANITE II

Member
Joined Oct 24, 2016
50 19 15
Jamaa anavyojibu shombo humu ni kama yeye ndio wa kwanza kupata I ya 11 ....
 
dimatteo

dimatteo

Senior Member
Joined
Jan 14, 2018
Messages
101
Likes
96
Points
45
dimatteo

dimatteo

Senior Member
Joined Jan 14, 2018
101 96 45
State and explain "fleming's left hand rule"... ukiweza nitakushauri.

Sent using Jamii Forums mobile app
"Extend a first finger ,second finger and the thumb mutually at right angle,the first finger will show the direction of magnetic field,second finger will show the direction of current while the thumb will show the motio (force) of a coil".....hahahaaa daah ni mwaka wa tisa sasa tangu nimalize form four ila bado hizi mambo zipo kichwanii.....daah MODDY PHYSICS NITAMUHESHIMU MILELE

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wyatt Mathewson

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2017
Messages
4,172
Likes
6,729
Points
280
Wyatt Mathewson

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2017
4,172 6,729 280
Nimepata one ya 11

Physics -B

CHEMISTRY -A

BIOLOGY-A

MATHEMATICS-A

GEOGRAPHY-C

HISTORY-B

CIVICS-D


KISWAHILI-B


ENGLISH-B

Sent using Jamii Forums mobile app
Halafu si ndio wewe unaongea matusi sana humu kuhusu sijui tomba this tomba that,etc?

Ndio maana umefeli hivi!
 
Wyatt Mathewson

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2017
Messages
4,172
Likes
6,729
Points
280
Wyatt Mathewson

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2017
4,172 6,729 280
huyo kakalili kila mtu akipata one anataka kuwa injinia asa mi sipo ivyo mainjinia yao wakasome wenyewe

Sent using Jamii Forums mobile app
"kakalili"?

Aisee.....

Hii weekend iliyoisha umeleta fujo sana humu JF kwa mambo ya kijinga kijinga tu!

Olevel unapata 1.11 halafu unaweka humu?

Hizi failures mnazileta humu ili iweje?
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
30,885
Likes
25,297
Points
280
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
30,885 25,297 280

Forum statistics

Threads 1,272,417
Members 489,973
Posts 30,450,291