Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeota ndoto kuna Mbunge atakula mvua wiki ijayo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzushi, Jan 8, 2017.

  1. mzushi

    mzushi JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2017
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 1,888
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Wakuu nimeota ndoto kuwa kuna Mbunge atakula mvua wiki ijayo Na bahati mbaya imejirudia zaidi ya Mara 3 na kila nikilazimisha ndoto isikate ili ning'amue ni nani usingizi unakata ,tuombeane uzima kukuche salama labda kitendawili kitateguka.
     
  2. Ki Mun

    Ki Mun JF-Expert Member

    #141
    Jan 11, 2017 at 8:32 PM
    Joined: Oct 6, 2014
    Messages: 1,722
    Likes Received: 1,026
    Trophy Points: 280
    Bado tu hatuamini kuwa tunatawaliwa na dikteta?
     
  3. K

    Kkimondoa JF-Expert Member

    #142
    Jan 11, 2017 at 8:46 PM
    Joined: May 31, 2014
    Messages: 1,757
    Likes Received: 1,180
    Trophy Points: 280
    Hakuna cha ndoto wala nini wewe ni miongoni mwa wapanga mipango ya kudhurumu haki za wapinzani na ulijua mpango huu mapema kabla ya hukumu maana mliupanga na kuujadili.
     
  4. JipuKubwa

    JipuKubwa JF-Expert Member

    #143
    Jan 11, 2017 at 8:54 PM
    Joined: Jun 1, 2013
    Messages: 1,283
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Haikuwa ndoto bali wewe ndiye Hakimu wa kesi ya "Jua kali".
     
  5. Econometrician

    Econometrician JF-Expert Member

    #144
    Jan 11, 2017 at 8:56 PM
    Joined: Oct 25, 2013
    Messages: 5,620
    Likes Received: 3,001
    Trophy Points: 280
    mara zote mvua husimama kama baraka-basi ndoto yako bado haijafikia wakati wake
     
  6. G

    Granta JF-Expert Member

    #145
    Jan 11, 2017 at 8:58 PM
    Joined: Mar 21, 2014
    Messages: 2,674
    Likes Received: 1,477
    Trophy Points: 280
    Sio lazima kuwa TISS kujua hilo, kwanza sio lazima tiss wawe na hiyo info. Wazee wa baraza, hakimu, mawakili wa Pande zote hujua uelekeo wa kesi. Vile vile ndugu na marafiki ya niliowataja huwa na taarifa kwa kuambiwa na hao niliowataja.
     
  7. B

    Babati JF-Expert Member

    #146
    Jan 11, 2017 at 9:03 PM
    Joined: Aug 7, 2014
    Messages: 7,854
    Likes Received: 3,440
    Trophy Points: 280
    Mkuu utakamatwa.
     
  8. B

    Babati JF-Expert Member

    #147
    Jan 11, 2017 at 9:04 PM
    Joined: Aug 7, 2014
    Messages: 7,854
    Likes Received: 3,440
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #148
    Jan 11, 2017 at 9:05 PM
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,614
    Likes Received: 16,465
    Trophy Points: 280
    Interesting...
     
  10. U

    Umenitoa Gizani JF-Expert Member

    #149
    Jan 11, 2017 at 9:13 PM
    Joined: Dec 3, 2016
    Messages: 348
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 60
    Kama hukumu zinafungia maandazi hatari
     
  11. M

    MOI JOHN JF-Expert Member

    #150
    Jan 11, 2017 at 9:25 PM
    Joined: Aug 15, 2013
    Messages: 212
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Kuhukumiwa kwenda jela
     
  12. M

    MOI JOHN JF-Expert Member

    #151
    Jan 11, 2017 at 9:28 PM
    Joined: Aug 15, 2013
    Messages: 212
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Mimi sioti ila nabashiri pale kaskazi mtu atanyeshewa.
     
  13. KWEZISHO

    KWEZISHO JF-Expert Member

    #152
    Jan 11, 2017 at 9:30 PM
    Joined: Jan 29, 2016
    Messages: 4,777
    Likes Received: 3,362
    Trophy Points: 280
    Mhh, hizi ndoto na hatimaye zinakuwa kweli zinaleta shida sana kwa baadhi ya watu. Jamani tupunguze kuota!!!!??
     
  14. kibwenzi

    kibwenzi JF-Expert Member

    #153
    Jan 11, 2017 at 9:34 PM
    Joined: Jul 29, 2015
    Messages: 1,336
    Likes Received: 615
    Trophy Points: 280
    Tunakutilia mashaka .
     
  15. QUIGLEY

    QUIGLEY JF-Expert Member

    #154
    Jan 11, 2017 at 9:35 PM
    Joined: May 23, 2015
    Messages: 15,765
    Likes Received: 42,687
    Trophy Points: 280
    Hukumu za kupanga hizi, mbona hujawahi kuleta ndoto zingine hapa?
     
  16. QUIGLEY

    QUIGLEY JF-Expert Member

    #155
    Jan 11, 2017 at 9:37 PM
    Joined: May 23, 2015
    Messages: 15,765
    Likes Received: 42,687
    Trophy Points: 280
    M ccm huyu
     
  17. Kikarara78

    Kikarara78 JF-Expert Member

    #156
    Jan 11, 2017 at 9:46 PM
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 607
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Usitake kutufanya Watanzania wote Wajinga na Wapumbavu. Hakuna cha ndoto wala nini. Hapa ni au wewe upo Jikoni au umepakuliwa ikiwa jikoni ya Moto Moto. Ulitakiwa uwe wa Kwanza kuisaidia Polisi na Ndoto yako kutimia.
     
  18. M

    Msemaji_ Member

    #157
    Jan 11, 2017 at 9:57 PM
    Joined: Oct 22, 2016
    Messages: 69
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 25
    sio bure kuna kitu hapa
     
  19. Tee Bag

    Tee Bag JF-Expert Member

    #158
    Jan 11, 2017 at 10:05 PM
    Joined: Dec 21, 2013
    Messages: 5,430
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Na akipata maagizo kutoka juu
     
  20. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #159
    Jan 11, 2017 at 10:20 PM
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 8,025
    Likes Received: 1,958
    Trophy Points: 280
    Una uhakika na unacho kinena?
     
  21. clet 8

    clet 8 JF-Expert Member

    #160
    Jan 11, 2017 at 10:20 PM
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 903
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 60
    Ndoto yako nzuri!

    Na leo ota nyingine.
     
Loading...