Nimeota ndoto kuna Mbunge atakula mvua wiki ijayo | Page 7 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeota ndoto kuna Mbunge atakula mvua wiki ijayo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzushi, Jan 8, 2017.

  1. mzushi

    mzushi JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2017
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,376
    Likes Received: 1,985
    Trophy Points: 280
    Wakuu nimeota ndoto kuwa kuna Mbunge atakula mvua wiki ijayo Na bahati mbaya imejirudia zaidi ya Mara 3 na kila nikilazimisha ndoto isikate ili ning'amue ni nani usingizi unakata ,tuombeane uzima kukuche salama labda kitendawili kitateguka.
     
  2. r

    remtula waziri Member

    #121
    Jan 11, 2017
    Joined: Jan 8, 2017
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mbona ameshahukumia miezi sita hizo ndoto no za mwakani labda
     
  3. T

    TUNIZEI JF-Expert Member

    #122
    Jan 11, 2017
    Joined: Nov 28, 2016
    Messages: 260
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    NDOTO NI KITU CHA KAWAIDA KWA NINI IKUSUMBUE KICHWANI MWAKO.NASHAURI UFUNGE SIKU SABA.UTAPATA JIBU KAMA HUKUPATA NI NDOTO ISIYO NA MASHIKO.
     
  4. WASHE

    WASHE JF-Expert Member

    #123
    Jan 11, 2017
    Joined: Jan 9, 2017
    Messages: 554
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 80
    haya mambo ya kuota ota namashaka nayo sana,
     
  5. radika

    radika JF-Expert Member

    #124
    Jan 11, 2017
    Joined: Jul 15, 2014
    Messages: 10,655
    Likes Received: 12,547
    Trophy Points: 280
    kumbe mchezo ulikuwa unafahamika ndo mana ndungai anapeta kwa zile vurugu zake kumbe yule ccm huyu chadema
     
  6. MLAU

    MLAU JF-Expert Member

    #125
    Jan 11, 2017
    Joined: Aug 23, 2007
    Messages: 4,498
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    Wewe wasema ndugu!! Mimi nasema tu kama tumeanza kupata waota ndoto kama enzi za wakina Daniel na Yusufu na ikawa basi unabii wako mkali.

    Lakini kama ulipata hint na ndiyo ukatoa hii mada basi take care tracing au tracking yake inaweza ikawaponza walikuwa hii hint.

    Nadhani kwa ndoto zako unaweza hata ukaota kujua matukio makubwa ya nchi hii.hongera sana
     
  7. WASHE

    WASHE JF-Expert Member

    #126
    Jan 11, 2017
    Joined: Jan 9, 2017
    Messages: 554
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 80
    Huu umekuwa uhuni mtu akilala tuu anamka ameota, i we serious?
     
  8. kimbugu

    kimbugu JF-Expert Member

    #127
    Jan 11, 2017
    Joined: May 31, 2016
    Messages: 418
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    hizo ndoto ni mahabusu miez sita mkuu
     
  9. mzushi

    mzushi JF-Expert Member

    #128
    Jan 11, 2017
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,376
    Likes Received: 1,985
    Trophy Points: 280
    Sina hints wala connection Na mtu yeyote bado narudia tena kwa msisitizo ilikuwa ni ndoto tu sioni cha ajabu hapo kwangu haiwezi kuwa Mara ya kwanza wala ya mwisho kuota
     
  10. mzushi

    mzushi JF-Expert Member

    #129
    Jan 11, 2017
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,376
    Likes Received: 1,985
    Trophy Points: 280
    Sasa mkuu unataka uote ukiwa unapiga viloba ?watu wanaota wakiwa wamelala ..punguzeni mihemko wakuu
     
  11. N

    Nando JF-Expert Member

    #130
    Jan 11, 2017
    Joined: Oct 5, 2014
    Messages: 4,895
    Likes Received: 1,532
    Trophy Points: 280
  12. boaz mwalwayo

    boaz mwalwayo JF-Expert Member

    #131
    Jan 11, 2017
    Joined: Jan 27, 2015
    Messages: 4,002
    Likes Received: 2,617
    Trophy Points: 280
    Kwa akiri za kiafrika ukiwa chama pinzani ni tabu sana
     
  13. M

    Mpalakugenda JF-Expert Member

    #132
    Jan 11, 2017
    Joined: Jun 2, 2015
    Messages: 1,601
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    Huyu asije kuwa ndiye kaka mkubwa pale jengo jeupe.
     
  14. Ndalama

    Ndalama JF-Expert Member

    #133
    Jan 11, 2017
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 7,788
    Likes Received: 4,723
    Trophy Points: 280
    We ndiye hakimu nini
     
  15. MLAU

    MLAU JF-Expert Member

    #134
    Jan 11, 2017
    Joined: Aug 23, 2007
    Messages: 4,498
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    Basi kwa ushauri tu maana una uhakika na ndoto zake ni vizuri ukawa unatoa muelekeo wa matukio ya nchi ili watu wajiandae kisaikolojia humu JF au hata ktk media zingine.ushauri tu.
     
  16. kichengere coi

    kichengere coi Senior Member

    #135
    Jan 11, 2017
    Joined: Dec 11, 2016
    Messages: 161
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 45
    mkuu embu lala tena ulete mrejesho
     
  17. mcubic

    mcubic JF-Expert Member

    #136
    Jan 11, 2017
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 10,165
    Likes Received: 4,195
    Trophy Points: 280
    Duuh....imetokea wiki hii..
     
  18. M

    Mgango JF-Expert Member

    #137
    Jan 11, 2017
    Joined: Oct 27, 2016
    Messages: 2,350
    Likes Received: 1,035
    Trophy Points: 280
    Huyo Siyo mchochezi kwa kuwa kawaotea wapinzani Siyo wao
     
  19. Polycarp Isaya Urio

    Polycarp Isaya Urio JF-Expert Member

    #138
    Jan 11, 2017
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 2,015
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 280
    Siasa kifungu gani?
     
  20. m

    mbagokizega Senior Member

    #139
    Jan 11, 2017
    Joined: Oct 22, 2016
    Messages: 111
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 80
    ndoto yako ilikuwa hii
     
  21. k

    kamili JF-Expert Member

    #140
    Jan 11, 2017
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 714
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 60
    Wabunge wenye kesi ni wa upinzani tu, kwa hiyo polisi haliwahusu. Ingekuwa wa ccm haa saa hizi angekuwa jela
     
Loading...