Nimeongea na mnyika kuhusu mtwara. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeongea na mnyika kuhusu mtwara.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sizinga, Oct 17, 2010.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,848
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    JANA MNYIKA ALIKUWA KWENYE KAMPENI ZAKE PALE SHULE YA MSINGI JESHINI-MABIBO,(CUF WAO WALIFANYIA MKUTANO LUANGA-KWA BIT' KAENGA) BAADA YA ULE MKUTANO NILIONANA NAE NA NIKAMUULIZA WANA MPANGO GANI KUHUSU UKANDA WA KUSINI NA NI LINI WATAENDA HUKO.....AKANIJIBU WATAKUWA MTWARA NA LINDI TAREHE 26 NA 27. SO STAY TUNED,WAKAZI WA MTWARA KUWENI NA SUBRA, MPAMBANAJI ANAKUJA!!:nono:
     
  2. u

    urasa JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Goooooooooooo chadema
     
  3. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,270
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    peopleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  4. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    He! Hi sasa inakuaje mbona Tukuyu wemetuambia watakuja tarehe 26?afu naambiwa atakuwa mtwara? Mwenye ratiba zaidi anipe basi mi nipo huku.
     
  5. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,803
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Watu msije mkawa dissapointed. Watu wa Mtwara wangapi wanaingia kwenye mtandano wa JF?
     
  6. Geza Ulole

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 9,718
    Likes Received: 2,564
    Trophy Points: 280
    kaka chopper inatua hata mferejini usiwe na wasi watakuja
     
  7. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,848
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    kwani wewe unatakia nini?
     
  8. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,274
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Tabora Mjini vipi DR SLAA mbona ameishia Nzega tuu? Au atarudi tena?
     
Loading...