Nimeonewa Sana,Nimesikitika sana , Nimeamua kujiuzulu Maisha ni Ufisadi sio Uongozi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeonewa Sana,Nimesikitika sana , Nimeamua kujiuzulu Maisha ni Ufisadi sio Uongozi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Duduwasha, Dec 1, 2011.

  1. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 1,435
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Baada ya kutafakari na kuingia stoo yake na kukuta na akiba ya kutosha akaamua kujiuzulu
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,808
    Likes Received: 19,314
    Trophy Points: 280
    Mbona kidogo sana hizo, si za Zimbabwe? mshahara wa mwezi mmoja tu huo!
     
  3. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkuu huyo ni RA au EL nini?
     
  4. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,227
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Hizo zitakuwa ni za madrug dealers!

    Mkuu huyu mtoto anakojelea mlo?

    [​IMG]
     
  5. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 1,435
    Trophy Points: 280
    Anaongeza Chumvi kwenye Supu
     
  6. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 1,435
    Trophy Points: 280
    Zimbabwe sikuhizi hawatumii pesa zao hapo mwake mwake ni USD$ POUND
    stoo imejaa hivi hata NSSF Siendi kuchukua mafao kula tu kusubiri kufa..

    Shawarma kila siku
     
  7. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,743
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Tatizo wenzio wanaona unatania awaamini thread yako siunajua tena wakina tomaso sio kosa letu,yani siunaelea mpaka kufanya utafiti kidogo,ni ngumu lakini ndio hivyo zinaenda zinapungua siunajua tena kona hii na ile watu wakiendelea kuchota zinapungua pungua polepole,ukija kushtuka Mzee wa vijenti hakukosea kuwa ni vijesenti.Wengi wanafillia wakina bakhresa ndio mabilionea wenye hela nyingi kumbe wapo madon wenyewe,ukiaambiwa hawawezi kuamini masikio yao.
     
Loading...