Nimeombwa hela ya mchango wa mwenge hapa kiwandani kwangu

Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Messages
10,250
Points
2,000
Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2016
10,250 2,000
Asubuhi kabisa leo wakati ndio kwanza nafungua kiwanda changu cha kuchakata viazi kuwa chipsi,

Nimetiwa mkosi na hawa maofisa wanaopita kwa kila mwenye fremu au kibanda cha biashara wanadai 5K ya mchango wa mwenge,

Yaani ndio ile nimefungua tu kiwanda naosha osha vyombo na kabati sijaanza ata kumenya Viazi yaani ata ile kuuza sahani moja ya kiepe kavu naombwa 5k ya mchango,

Bora ata ungekuwa mchango maybe wa mtu anaumwa yuko hoi au ata msiba.


Kwani kuna Ulazima wa kukimbiza mwenge kila mwaka ilihali serikari haina uwezo wa kumudu gharama kweli.


Note
Nimefunga kiwanda changu nitafungua kesho naona tayari wameshanitia mkosi.



Cc Zero IQ
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
94,467
Points
2,000
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
94,467 2,000
Bora ukanunue papuchi kuliko kuwapa pesa hao wahuni. Bajeti ya huo mwenge mwaka huu ni zaidi ya bilioni 300 lakini wanalificha hili maana ni ubadhirifu mkubwa wa pesa za walipa kodi na wao wanajua fika.

Asubuhi kabisa leo wakati ndio kwanza nafungua kiwanda changu cha kuchakata viazi kuwa chipsi,

Nimetiwa mkosi na hawa maofisa wanaopita kwa kila mwenye fremu au kibanda cha biashara wanadai 5K ya mchango wa mwenge,

Yaani ndio ile nimefungua tu kiwanda naosha osha vyombo na kabati sijaanza ata kumenya Viazi yaani ata ile kuuza sahani moja ya kiepe kavu naombwa 5k ya mchango,

Bora ata ungekuwa mchango maybe wa mtu anaumwa yuko hoi au ata msiba.


Kwani kuna Ulazima wa kukimbiza mwenge kila mwaka ilihali serikari haina uwezo wa kumudu gharama kweli.


Note
Nimefunga kiwanda changu nitafungua kesho naona tayari wameshanitia mkosi.



Cc Zero IQ
 
rich gang

rich gang

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2016
Messages
913
Points
500
rich gang

rich gang

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2016
913 500
Asubuhi kabisa leo wakati ndio kwanza nafungua kiwanda changu cha kuchakata viazi kuwa chipsi,

Nimetiwa mkosi na hawa maofisa wanaopita kwa kila mwenye fremu au kibanda cha biashara wanadai 5K ya mchango wa mwenge,

Yaani ndio ile nimefungua tu kiwanda naosha osha vyombo na kabati sijaanza ata kumenya Viazi yaani ata ile kuuza sahani moja ya kiepe kavu naombwa 5k ya mchango,

Bora ata ungekuwa mchango maybe wa mtu anaumwa yuko hoi au ata msiba.


Kwani kuna Ulazima wa kukimbiza mwenge kila mwaka ilihali serikari haina uwezo wa kumudu gharama kweli.


Note
Nimefunga kiwanda changu nitafungua kesho naona tayari wameshanitia mkosi.



Cc Zero IQ
Oooooohhhhhh
 
kokontiko

kokontiko

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
13,585
Points
2,000
kokontiko

kokontiko

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
13,585 2,000
Asubuhi kabisa leo wakati ndio kwanza nafungua kiwanda changu cha kuchakata viazi kuwa chipsi,
Nimetiwa mkosi na hawa maofisa wanaopita kwa kila mwenye fremu au kibanda cha biashara wanadai 5K ya mchango wa mwenge,
Yaani ndio ile nimefungua tu kiwanda naosha osha vyombo na kabati sijaanza ata kumenya Viazi yaani ata ile kuuza sahani moja ya kiepe kavu naombwa 5k ya mchango,
Bora ata ungekuwa mchango maybe wa mtu anaumwa yuko hoi au ata msiba.
Kwani kuna Ulazima wa kukimbiza mwenge kila mwaka ilihali serikari haina uwezo wa kumudu gharama kweli.
Note
Nimefunga kiwanda changu nitafungua kesho naona tayari wameshanitia mkosi.
Cc Zero IQ
Ninja upo?
 
Auz

Auz

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2016
Messages
5,411
Points
2,000
Auz

Auz

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2016
5,411 2,000
Asubuhi kabisa leo wakati ndio kwanza nafungua kiwanda changu cha kuchakata viazi kuwa chipsi,

Nimetiwa mkosi na hawa maofisa wanaopita kwa kila mwenye fremu au kibanda cha biashara wanadai 5K ya mchango wa mwenge,

Yaani ndio ile nimefungua tu kiwanda naosha osha vyombo na kabati sijaanza ata kumenya Viazi yaani ata ile kuuza sahani moja ya kiepe kavu naombwa 5k ya mchango,

Bora ata ungekuwa mchango maybe wa mtu anaumwa yuko hoi au ata msiba.


Kwani kuna Ulazima wa kukimbiza mwenge kila mwaka ilihali serikari haina uwezo wa kumudu gharama kweli.


Note
Nimefunga kiwanda changu nitafungua kesho naona tayari wameshanitia mkosi.



Cc Zero IQ
Hakikisha huo mwenge ukiwa maeneo yenu unauza chips za kutosha.
 

Forum statistics

Threads 1,313,882
Members 504,678
Posts 31,807,180
Top