Nimeoa kumkomoa mwanamke nileyempenda kwa dhati. Najuta


Shy land

Shy land

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
5,931
Likes
104
Points
160
Age
28
Shy land

Shy land

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
5,931 104 160
Nimeoa mwanamke ili kumukomoa mwanamke ambaye nilimpenda kwa dhati ambaye nilikuwa naye mahusiano kipindi cha mwaka mmoja.
Tuliahindiana kumuoa ila doto hizo zilizimika pale nilpomununulia simu ya Huawei y330.
Ikiwa siku moja nilipochukua simu yake nakwenda kwenye call history ili kuangalia namba anayowasliana nayo mara kwa mara.
Nikakuta namba ya mtu mwingine.
Ambayo namba ile ilikuwa imepingiwa na kupinga mara nyingi zaidi yangu mimi.
ambaye history ilionesha nimepigiwa mara tano na jamaa kapigiwa mara 89.
Siku ile nilichukua ile namba nakuipingia nakungudua ile namba kumbe ilikuwa na mimi ninayo kwenye simu yangu
Jamaa nikawa nimemujua.

Baada ya hapo nilimtafuta jamaa tukaongea kiume tukayamaliza na ili kumkomoa yule dada.

Tulielewana na jamaa tumuache wote na tukawa marafiki sote tukashauriana tukaoe kwingine kweli lengo letu lilifakiwa tukaoa na yule damu akabaki hana boyfriend tena.

Tangu nioe leo ni mwezi mmoja na mahali nimetoa ngombe 12
Baada tu yakuoa yule dada alikuja kwangu nakuniomba msamaha kwa yale yote yaliyotokea
Kusema ukweli nampenda sana huyu dada
Na huyu niliyemuoa sifurahii kabsa katika tendo hadi inafikia wakat ili kuijoy zaidi nihamishe akili kwamba ni yule wa zamani ninayefanya naye tendo

Vituko na dharau kwa huyu niliyemuoa zinanifanya nimkumbuke zaidi x wangu.

Jamani wana JF naomba msaada wenu wa mawazo nifanyaje kwenye njia panda hii ya mapenzi.
 
alfredj

alfredj

Member
Joined
Dec 6, 2016
Messages
72
Likes
38
Points
25
Age
49
alfredj

alfredj

Member
Joined Dec 6, 2016
72 38 25
Pole sana ila hukujua kama unakosea lakini ni mapema sana kumkosoa pengine umpe muda zaidi na jaribu kumwelewa Mungu awasaidie ndoa yenu idumu milele . Amen
 
Mr Mose

Mr Mose

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
331
Likes
402
Points
80
Age
48
Mr Mose

Mr Mose

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2016
331 402 80
Nimepata tabu kuelewa jitahidi basi kuandika vizuri ndgu, ulifanya maamuzi yakiume sana kwanza jipongeze kwa hilo, siku zote songa mbele kaka,sikushauri uachane na mke wako wa sasa bali jifunze namna yakumfurahia kuachana sio suluhisho,na kama utaachana naye oa mwingine mpya achana na matapishi
 
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
8,747
Likes
10,740
Points
280
Age
27
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
8,747 10,740 280
Jifunze kutokulipiza visasi... ona ww umekurupuka... haya ndio yalio kukuta. Sasa ona ulipodumbukia.

Embu jaribu kuongea na mkeo....
Ikiwezekana shirikisha wazazi.. akizingua moe red card
 
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
39,293
Likes
112,094
Points
280
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
39,293 112,094 280
Hasira hasara, we endelea kula tendo kwa kumuwaza tu maana hamna namna ingine
 
GreenCity

GreenCity

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
5,336
Likes
2,901
Points
280
GreenCity

GreenCity

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
5,336 2,901 280
Wasukuma Habari zenu ndugu zangu!
 
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
34,627
Likes
43,101
Points
280
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
34,627 43,101 280
wasukuma mambo yenu bwana..!!

ukajiona mjaanja....mwenyewe!

samehe ngo'ombe hizo mrudishe kwao huyo mdada
 
mshipa

mshipa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2015
Messages
8,935
Likes
14,871
Points
280
mshipa

mshipa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2015
8,935 14,871 280
Uliyataka mwenyewe kifua huna alafu unachunguza cm ya mpenzi wako
 
Marlex Jr El

Marlex Jr El

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2015
Messages
1,329
Likes
1,495
Points
280
Marlex Jr El

Marlex Jr El

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2015
1,329 1,495 280
89-5=84 Uwezi kuona jamaa yako ndiye huyo binti alikuwa akimpenda sana.
 
Shadeeya

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2014
Messages
28,576
Likes
71,126
Points
280
Shadeeya

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2014
28,576 71,126 280
Huna jinsi. Maji ulishayavulia nguo inabidi kuyaoge, jitahidi kumrekebisha anapokosea nina imani atabadilika kwan mwezi bado ni muda mfupi usije ukachukua naamuzi ukaja kujuta baadae.
 
MorTimer

MorTimer

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2013
Messages
1,203
Likes
938
Points
280
Age
33
MorTimer

MorTimer

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2013
1,203 938 280
Bata ukimchunguza sana huwezi kumla
 
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2011
Messages
13,162
Likes
6,663
Points
280
Age
29
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2011
13,162 6,663 280
tatzo wewe ni mwepesi mwepesi
 

Forum statistics

Threads 1,273,088
Members 490,268
Posts 30,470,878