Nimenusurika kuchezea kichapo arabuni kwa kudhaniwa ni mmarekani!


Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2008
Messages
680
Likes
11
Points
35
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2008
680 11 35
Tatizo lako umezidisha swaga, hata jamaa pale Savanna Lounge na RG wanajua wewe mmatumbi..lol
 
babayah67

babayah67

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2008
Messages
493
Likes
11
Points
35
babayah67

babayah67

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2008
493 11 35
Leo hii nimerejea nyumbani baada ya kuwa nimesafiri kwa muda kikazi katika nchi mojawapo ya kiarabu! Nilipokuwa huko kwa wiki moja nilidhani kama ni mwaka! Watu ni wa ajabu sana! Kuna siku moja nilitoka na mwenyeji wangu kwenda kupata chakula. Muuza chakula (kitaa) akaniuliza wewe ni muislam? nikasema hapana! Akaniuliza wewe ni mmarekani? (aliuliza akichanganya kiarabu na kizungu). Nikawa najiuliza ni kwanini ananiuliza hivyo? Kabla sijamjibu nikasikia akipiga kelele 'amerikani' (huyu ni mmarekani). umati wa watu waliokuwa karibu wakakanizunguka huku wakibwatuka eti 'wamarekani ni watu wabaya sana kwani wamemnyonga saddam hussein pia wanamtaka na osama bin laden'. Mwenyeji wangu ikabidi afanye kazi ya ziada kuwaelewesha kwamba mimi sio mmarekani. Walikubali tu baada ya kuwatolea hati yangu ya kusafiria (pasipoti).

***(nawasilisha)
Mhhhhh sidhani kama hao ulosema ni waarabu ni wajinga kiasi hicho wasiweze tofautisha kati ya Muamerika na mtu toka Africa. Kwanza umesema ulikuwa na mwenyeji wako, ilikuwaje wakakuuliza wewe usojua lugha ya kiarabu badala ya mwenyeji wako??? Hapa nanusa harufu fulani ya ***************.
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0


Mhhhhh sidhani kama hao ulosema ni waarabu ni wajinga kiasi hicho wasiweze tofautisha kati ya Muamerika na mtu toka Africa. Kwanza umesema ulikuwa na mwenyeji wako, ilikuwaje wakakuuliza wewe usojua lugha ya kiarabu badala ya mwenyeji wako??? Hapa nanusa harufu fulani ya ***************.
did you smell a rat?
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
hahaa duuh?
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,818
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,818 280
Leo hii nimerejea nyumbani baada ya kuwa nimesafiri kwa muda kikazi katika nchi mojawapo ya kiarabu! Nilipokuwa huko kwa wiki moja nilidhani kama ni mwaka! Watu ni wa ajabu sana! Kuna siku moja nilitoka na mwenyeji wangu kwenda kupata chakula. Muuza chakula (kitaa) akaniuliza wewe ni muislam? nikasema hapana! Akaniuliza wewe ni mmarekani? (aliuliza akichanganya kiarabu na kizungu). Nikawa najiuliza ni kwanini ananiuliza hivyo? Kabla sijamjibu nikasikia akipiga kelele 'amerikani' (huyu ni mmarekani). umati wa watu waliokuwa karibu wakakanizunguka huku wakibwatuka eti 'wamarekani ni watu wabaya sana kwani wamemnyonga saddam hussein pia wanamtaka na osama bin laden'. Mwenyeji wangu ikabidi afanye kazi ya ziada kuwaelewesha kwamba mimi sio mmarekani. Walikubali tu baada ya kuwatolea hati yangu ya kusafiria (pasipoti).

***(nawasilisha)
Ni wapi huko i.e nchi gani?
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
usiende tena huko
 
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
448
Likes
1
Points
0
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
448 1 0
Unalosema ni kweli tupu hata mie nilishawahi kuulizwa na hao jamaa Emirates je we dini gani? Sasa kwani kuulizwa dini na si kitu kingine- of course inaeleweka!
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,383
Likes
1,348
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,383 1,348 280
toooo much movies
 
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
3,055
Likes
245
Points
160
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
3,055 245 160
Kuna siku moja nilitoka na mwenyeji wangu kwenda kupata chakula. Muuza chakula (kitaa) akaniuliza wewe ni muislam? nikasema hapana! Akaniuliza wewe ni mmarekani? (aliuliza akichanganya kiarabu na kizungu). Nikawa najiuliza ni kwanini ananiuliza hivyo? Kabla sijamjibu nikasikia akipiga kelele 'amerikani' (huyu ni mmarekani). umati wa watu waliokuwa karibu wakakanizunguka huku wakibwatuka eti 'wamarekani ni watu wabaya sana kwani wamemnyonga saddam hussein pia wanamtaka na osama bin laden'. Mwenyeji wangu ikabidi afanye kazi ya ziada kuwaelewesha kwamba mimi sio mmarekani. Walikubali tu baada ya kuwatolea hati yangu ya kusafiria (pasipoti).

***(nawasilisha)
Hapo naona hiyo stori kidogo imechakachuliwa. Sasa wewe ulifahamu vipi kiarabu hicho kwa ghafla? Nao wamarekani huwafanyia hivyo hivyo waarabu wanaokwenda kwao.

Na hiyo pia sio ngeni kwani mimi mnamo mwaka 90 nilikwenda South Korea na kila nilipopita nilikuwa naitwa (kwa kejeli) ...... hey Americano!

Wanaamini Afrika ni nchi masikini sana na hawana uwezo wa kufika huko kwao.
 
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
4,012
Likes
99
Points
145
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
4,012 99 145
Hapo naona hiyo stori kidogo imechakachuliwa. Sasa wewe ulifahamu vipi kiarabu hicho kwa ghafla? Nao wamarekani huwafanyia hivyo hivyo waarabu wanaokwenda kwao.

Na hiyo pia sio ngeni kwani mimi mnamo mwaka 90 nilikwenda South Korea na kila nilipopita nilikuwa naitwa (kwa kejeli) ...... hey Americano!

Wanaamini Afrika ni nchi masikini sana na hawana uwezo wa kufika huko kwao.
Silu moja nilikaa katika hoteli mji mmoja mdogo ujerumani. Asubuhi wakati na check out, nikamwambia yule dada pale checkout counter kuwa nahitaji taxi. Alivyokuwa anapiga simu kuita taxi, nilimsikia akimweleza taxi driver kuwa abiria atakayembeba ni Mmarekani. Hata mimi nilipata mawazo kuwa picha waliyozoea ya watu wenye rangi kama zetu ambao wanaoweza kukaa kwenye hoteli kama ile ni Wamerakani weusi tu na sio Waafrika. Nikamuona amepitwa na wakati na anahitaji darasa. Bahati mbaya kwake sikuwa na muda wa kutoa hilo darasa.
 
M

Mtabe

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
675
Likes
4
Points
0
M

Mtabe

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
675 4 0
Kijana ah kumbe ni mzee! Usiseme uongo weye. Mmarekani hapigwi hivyo. Huoni kwenye tv jinsi wamarekani wanavyopigwa iraq,afghanistan, palestina etc. Inavyooneka labda walikufananisha kua ukibaka unataka kuwaibia inaingia akilini. Maana nyie si mnajulikana banaa si ndio mulioniibia simu yangu ktk daladala? Halafu pale taifa mukamnyan'ganya brother simu na hela.
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,975
Likes
5,345
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,975 5,345 280
MOD hi Topic mimi kwa mawazo yangu naona bora uipeleke hapa ( Jokes/Utani + Udaku/Gossips) Kwa sababu hapa sipo mahali pake haingii akilini kuwa wewe uende Uarabuni kisha uwe na Mwenyeji wako kisha hao Waarabu waanze kukuliza Maswali uliwajibu kwa lugha gani Kiswahili au kiarabu? kwa sababu wewe hujuwi kiarabu uliwajibu kivipi? Hii ni Joke ingefaa MODERATOR Topic hii uihamishe iwe kule kwa ( Jokes/Utani + Udaku/Gossips) Samahani Mkuu MODERATOR sipendi kukuingilia kazi yako nakupa mawazo yangu asante.
 
M

MUSINGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
461
Likes
174
Points
60
M

MUSINGA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
461 174 60
kumbe uko hovyo hivi looo!!!
 
Ndjabu Da Dude

Ndjabu Da Dude

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2008
Messages
4,012
Likes
701
Points
280
Ndjabu Da Dude

Ndjabu Da Dude

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2008
4,012 701 280
Leo hii nimerejea nyumbani baada ya kuwa nimesafiri kwa muda kikazi katika nchi mojawapo ya kiarabu! Nilipokuwa huko kwa wiki moja nilidhani kama ni mwaka! Watu ni wa ajabu sana! Kuna siku moja nilitoka na mwenyeji wangu kwenda kupata chakula. Muuza chakula (kitaa) akaniuliza wewe ni muislam? nikasema hapana! Akaniuliza wewe ni mmarekani? (aliuliza akichanganya kiarabu na kizungu). Nikawa najiuliza ni kwanini ananiuliza hivyo? Kabla sijamjibu nikasikia akipiga kelele 'amerikani' (huyu ni mmarekani). umati wa watu waliokuwa karibu wakakanizunguka huku wakibwatuka eti 'wamarekani ni watu wabaya sana kwani wamemnyonga saddam hussein pia wanamtaka na osama bin laden'. Mwenyeji wangu ikabidi afanye kazi ya ziada kuwaelewesha kwamba mimi sio mmarekani. Walikubali tu baada ya kuwatolea hati yangu ya kusafiria (pasipoti).

***(nawasilisha)
Oyaa! Wewe ulichotakiwa kufanya Umangani ni kufuga madevu na kuvaa kanzu na bagharashia halafu ukiwa unavnjari mitaani unakuwa unajikuna kwenye pumbu na kuvuta ndevu kila baada ya kama dakika mbili hivi huku ukisema kwa sauti isiyo ndogo "Mashaallah! Allah Akbar!" utadhani huna akili nzuri vile. Nadhani kwa staili hii hakuna hata Mmanga mmoja angethubutu kukusumbua.
 

Forum statistics

Threads 1,235,873
Members 474,779
Posts 29,239,219