Nimenunua koti la mtumba lina pesa za Saud Arabia anaezijua anisaidie


Shamkware

Shamkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
939
Likes
162
Points
60
Shamkware

Shamkware

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2013
939 162 60
Habari wana Jukwaa,

Kama kichwa cha habari hapo juu,

Siku chache zilizo pita Dar kulikuwa na mvua za hapa na pale, kwenye pita pita zangu nikakutana na muuza makoti ya mtumba, nikalipenda moja nikalinunua.

Baada ya kufika nyumbani nikawa nalisachi mifukoni ili nilifue, kwenye kimfuko kidogo cha ndani nilikuta kuna noti 5 za Saud Arabia.

Zimeandikwa hivi;
SAUDI ARABIA MONETARY AGENCY. ( ONE RIYAL 1)
ziko noti tano nimewaonesha na kuwauliza marafiki zangu wote hawazijui na mi nimeogopa kwenda sehemu za kubadilishia hela nikiwa na hela ambazo sizijui zina thamani gani, na Je zinatumika? Maana pembeni zimeandikwa 2012. Unaweza kupigwa pingu mwizi kumbe sijawahi dokoa hata mboga masikini wa Mungu.

Nimeleta kwenu humu kwa wanaozijua aniambie.

img_20171103_122824-jpg.623249
 
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
13,212
Likes
7,594
Points
280
Age
28
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
13,212 7,594 280
Hata pipi hununui
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
18,365
Likes
40,699
Points
280
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
18,365 40,699 280
Hizo thamani yake haizidi buku mkuu..
So hujatusua wala nini ww endelea kulegeza vyuma vilivyobanwa na J mnywa pombe..
 
V

Vumilika

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2017
Messages
400
Likes
358
Points
80
V

Vumilika

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2017
400 358 80
Habari wana Jukwaa,
Kama kichwa cha habari hapo juu, Siku chache zilizo pita dar kulikuwa na mvua za hapa na pale, Kwenye pita pita zangu nikakutana na muuza Makoti ya mtumba, nikalipenda moja nikalinunua.

Baada ya kufika nyumbani nikawa nalisachi mifukoni ili nilifue,
Kwenye kimfuko kidogo cha ndani nilikuta kuna noti 5 za Saud Arabia.

Zimeandikwa hivi;
SAUDI ARABIA MONETARY AGENCY. ( ONE RIYAL 1)
ziko noti tano nimewaonesha na kuwauliza marafiki zangu wote hawazijui na mi nimeogopa kwenda sehemu za kubadilishia hela nikwa na hela ambazo sizijui zina thamani gani, na Je zinatumika? Maana pembeni zimeandikwa 2012. Unaweza kupigwa pingu mwizi kumbe sijawahi dokoa hata mboga masikini wa mungu.

Nimeleta kwenu humu kwa wanaozijua aniambie. View attachment 623249
1 Saudi Riyal equals
606.39 Tanzanian Shilling
 
Mchizi

Mchizi

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2009
Messages
1,030
Likes
1,610
Points
280
Mchizi

Mchizi

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2009
1,030 1,610 280
Riyal moja ni kama sh 600 , mara 5 kama 3000
 
Shamkware

Shamkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
939
Likes
162
Points
60
Shamkware

Shamkware

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2013
939 162 60
Duuuh kweli noma nilijua nimetoboa sasa
 
Basima Ogenze

Basima Ogenze

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2015
Messages
313
Likes
251
Points
80
Basima Ogenze

Basima Ogenze

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2015
313 251 80
Haaaaahaa nguo za mitumba zina Mambo
 
Simara

Simara

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2014
Messages
4,171
Likes
10,612
Points
280
Age
46
Simara

Simara

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2014
4,171 10,612 280
Ha ha ha Magu legeza kidogo, maana mara mtu kaokota fuko la hela...mwingine kaokota chuma anadhani madini hela haziji kirahisi hivyo jamani
 
chenjichenji

chenjichenji

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
1,011
Likes
1,297
Points
280
chenjichenji

chenjichenji

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
1,011 1,297 280
Ha ha ha Magu legeza kidogo, maana mara mtu kaokota fuko la hela...mwingine kaokota chuma anadhani madini hela haziji kirahisi hivyo jamani
...
Yule jamaa alinimaliza kinomaa,eti kaokota fuko lina m250!!.
Muda huu nadhani atakuwa kalazwa hosp baada ya kuamka na kujikuta hana hata buku la vocha!!!.
 
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
16,253
Likes
15,359
Points
280
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
16,253 15,359 280
Mleta thread pengine hajaenda job akidhani amesha yatusua maisha,

Hapa amesha pigia hesabu anaenda kungoa ile nyumba ya Lungumi inayo pigwa mnada
 
kasulamkombe

kasulamkombe

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2017
Messages
2,256
Likes
2,407
Points
280
kasulamkombe

kasulamkombe

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2017
2,256 2,407 280
tumia kutongozea watoto wa kitanga au wazaramo.Ina thamani ikiwa hivyo kuliko ukibadirisha mkuu utashia kununua bia moja ya kirikuu
 
Mhdiwani

Mhdiwani

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
479
Likes
319
Points
80
Mhdiwani

Mhdiwani

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
479 319 80
...
Yule jamaa alinimaliza kinomaa,eti kaokota fuko lina m250!!.
Muda huu nadhani atakuwa kalazwa hosp baada ya kuamka na kujikuta hana hata buku la vocha!!!.
Aliniacha hoi alivyosema wamehesabu watu wawili mpk asbh
 
Mathias Raymond Nyakapala

Mathias Raymond Nyakapala

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
1,817
Likes
1,098
Points
280
Age
30
Mathias Raymond Nyakapala

Mathias Raymond Nyakapala

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2017
1,817 1,098 280
Habari wana Jukwaa,

Kama kichwa cha habari hapo juu,

Siku chache zilizo pita Dar kulikuwa na mvua za hapa na pale, kwenye pita pita zangu nikakutana na muuza makoti ya mtumba, nikalipenda moja nikalinunua.

Baada ya kufika nyumbani nikawa nalisachi mifukoni ili nilifue, kwenye kimfuko kidogo cha ndani nilikuta kuna noti 5 za Saud Arabia.

Zimeandikwa hivi;
SAUDI ARABIA MONETARY AGENCY. ( ONE RIYAL 1)
ziko noti tano nimewaonesha na kuwauliza marafiki zangu wote hawazijui na mi nimeogopa kwenda sehemu za kubadilishia hela nikiwa na hela ambazo sizijui zina thamani gani, na Je zinatumika? Maana pembeni zimeandikwa 2012. Unaweza kupigwa pingu mwizi kumbe sijawahi dokoa hata mboga masikini wa Mungu.

Nimeleta kwenu humu kwa wanaozijua aniambie.

View attachment 623249
 

Forum statistics

Threads 1,237,560
Members 475,562
Posts 29,293,608