Nimemwona Mama Mkwe uchi wa kuzaliwa kwa bahati mbaya, ni laana?


K

Kiti

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
240
Likes
12
Points
35
K

Kiti

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
240 12 35
Naombeni ushauri: Nilikuwa likizoni ukweni kwenye nyumba ya self contained na nilikaa kama siku tano hivi na kila siku nilizoea kuamka kama saa mbili asubuhi. Siku ya mwisho niliamka kama saa kumi na mbili alfajiri kwend chooni na nilimkuta mama mkwe akitokea bafuni kuingia chumbani kwake kama alivyozaliwa. Nilirudi mara moja chumbani na sijamwambia mtu yeyote kuhusu mkasa huu, hata mke wangu sijamwambia. Nifanyeje? Je huu ni mkosi? Nawasilisha.
 
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
1,649
Likes
19
Points
135
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2009
1,649 19 135
Abomination oooh!

Ni bahati mbaya kama ulivyosema, na mama mkwe was taking a very big risk walking around naked.
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,659
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,659 1,170 280
Naombeni ushauri: Nilikuwa likizoni ukweni kwenye nyumba ya self contained na nilikaa kama siku tano hivi na kila siku nilizoea kuamka kama saa mbili asubuhi. Siku ya mwisho niliamka kama saa kumi na mbili alfajiri kwend chooni na nilimkuta mama mkwe akitokea bafuni kuingia chumbani kwake kama alivyozaliwa. Nilirudi mara moja chumbani na sijamwambia mtu yeyote kuhusu mkasa huu, hata mke wangu sijamwambia. Nifanyeje? Je huu ni mkosi? Nawasilisha.
Ni bahati mbaya imetokea...ni aibu kulizungumzia jambo kama hili...ndio maana hata yeye kakaa kimya.
 
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0
Naombeni ushauri: Nilikuwa likizoni ukweni kwenye nyumba ya self contained na nilikaa kama siku tano hivi na kila siku nilizoea kuamka kama saa mbili asubuhi. Siku ya mwisho niliamka kama saa kumi na mbili alfajiri kwend chooni na nilimkuta mama mkwe akitokea bafuni kuingia chumbani kwake kama alivyozaliwa. Nilirudi mara moja chumbani na sijamwambia mtu yeyote kuhusu mkasa huu, hata mke wangu sijamwambia. Nifanyeje? Je huu ni mkosi? Nawasilisha.
Hiyo self contained mlikuwa mnashea na mama mkwe? Mi nilidhani self ni yako na mkeo tu.
Pole, it happens sometimes.
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
Nothing wrong may be kama ulikuwa umepanga au mama mkwe alikutega
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,245
Likes
315
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,245 315 180
Usiichukulie hivo kua ni Mkosi... Ukifanya hivo utachukulia vitu negatively na kuaffect utendaji wako then at the end ulaumu tukio... Hio ni bahati mbaya... ila it tells a lot about your mama mkwe... yawezekana ni wa mjini saana.... ama she is too young to be a mama mkwe... ama sio mstaarabu; Hata kama tu wanangu wako ndani, i can not dare kutoka uchi for you never know... sembuse mkwe??

Pole saaana.
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
Ashadii naungana nawe. Huyo mama mkwe wake ustaarabu umempita kando. Anajua kunba watoto ndani ya nyumba ambao wanaweza tumia the same WC then anatoka nje uchi wa mnyama. Si angejitanda hata kanga
Ila sioni effect yake hiyo ni imani yako tuu hakuna laana yoyote maana hukukusudia kufanya hivyo
 
Money Maker

Money Maker

Senior Member
Joined
Jul 11, 2011
Messages
147
Likes
0
Points
0
Money Maker

Money Maker

Senior Member
Joined Jul 11, 2011
147 0 0
Sitaki kuamini what I've just read!typically a joke!lakini pole mkuu
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,245
Likes
315
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,245 315 180
Ashadii naungana nawe. Huyo mama mkwe wake ustaarabu umempita kando. Anajua kunba watoto ndani ya nyumba ambao wanaweza tumia the same WC then anatoka nje uchi wa mnyama. Si angejitanda hata kanga
Ila sioni effect yake hiyo ni imani yako tuu hakuna laana yoyote maana hukukusudia kufanya hivyo

Inasikitisha na kuonesha the way maadili yanavozidi poromoka!!
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,245
Likes
315
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,245 315 180
Kuna jamaa hapa anasema ukweni siyo sehemu ya kukaa siku tano,wewe ilikuwaje?only 2 days is enough!!


Jamani Nkosi mbona kwa wakwe wengine ni mbali... waweza enda mara moja hata kwa miaka miwili.... utakaa siku mbili hapo??
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
21
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 21 0
Hii ni stor yakutunga na sio kitu cha kweli kwani self gani unashare mama mkwe badala ya wife? Unapo danganya unatakiwa ujipange sio kukurupuka
 
T

Tall

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
1,431
Likes
17
Points
0
T

Tall

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
1,431 17 0
naombeni ushauri: Nilikuwa likizoni ukweni kwenye nyumba ya self contained na nilikaa kama siku tano hivi na kila siku nilizoea kuamka kama saa mbili asubuhi. Siku ya mwisho niliamka kama saa kumi na mbili alfajiri kwend chooni na nilimkuta mama mkwe akitokea bafuni kuingia chumbani kwake kama alivyozaliwa. Nilirudi mara moja chumbani na sijamwambia mtu yeyote kuhusu mkasa huu, hata mke wangu sijamwambia. Nifanyeje? Je huu ni mkosi? Nawasilisha.
1.endelea hivyo hivyo usimwambie mtu,hata na sisi hatujasikia.
2.labda bahati mbaya khanga ilidondoka tu,yeye je alihuzununika au???
3.utajuaje??pengine bi mkubwa ni mchawi???
4.labda anakutaka.
 
T

Tall

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
1,431
Likes
17
Points
0
T

Tall

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
1,431 17 0
jamani nkosi mbona kwa wakwe wengine ni mbali... Waweza enda mara moja hata kwa miaka miwili.... Utakaa siku mbili hapo??
mbili za nini??? Siku moja inatosha sana.
 
Mvua Ya Kiangaz

Mvua Ya Kiangaz

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2011
Messages
307
Likes
9
Points
35
Mvua Ya Kiangaz

Mvua Ya Kiangaz

JF-Expert Member
Joined May 24, 2011
307 9 35
Chunguza,may be alikuwa anatoka kwenye kazi zetu zileeeee zakuruka na ungo,kama siyo basi umepoteza bakti, huo ulikuwa bonge la mtego-----ungeomba substitution tu mkuu,kuku na mayai yake.......RUKSA!
 
M

Mkorintho

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2009
Messages
357
Likes
8
Points
35
M

Mkorintho

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2009
357 8 35
Self contained kwamba choo japo ni kimoja (public wash room) ni cha ndani c nje ya nyumba, ama yaitwaje nyumba ya namna hii?? O'wiz hisia za ma'mkwe zimekuaje baada ya tukio husika??
 
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
2,021
Likes
29
Points
0
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
2,021 29 0
Huyo mama amefanya kusudi, hujawahi sikia story za mama wakwe kuwatamani wakwe zao? na kwa taarifa yako amejua umemuona,pole kwa mkasa wako mkuu...jadi ya kabila fulani hivi unachukua mavi ya mbuzi unajipaka usoni, sijui inamaanisha unafuta ulichoona ama nini
 

Forum statistics

Threads 1,214,680
Members 462,829
Posts 28,519,590