Nimemsaliti mpenzi wangu nifanyeje asahau?

Joined
Jan 11, 2010
Messages
71
Likes
3
Points
15

nyangoma

Member
Joined Jan 11, 2010
71 3 15
Nina mpenzi ambaye tunafanya kampuni moja japo ofc tofauti na tuna miezi kama sita hivi toka tuanza ila katika mahusiano hayo tumegombana sana kuliko kufurahia sana mahusiano yetu na nimekuwa simuamini sna katika mahusiano yetu baada ya magovi mengi niliamua kutembea na rafiki yake japo si wakaribu sana ila ni washikaji huku nikijua huyo jamaa anaoa karibuni ila sikujali nikdhamiria tu kumkomesha yule jamaa sasa kajua na nimea dmit kila kitu kwake kama nimetembea na huyo jamaa na kila kitu,sasa jamaa ni ananipenda kuliko maelezo yani ni anabaki kuumia sana sana sana moyoni imefika hatua hadi analia machozi y nimemsaliti kwa mshkaji wake?kwakweli naona aibu na namuonea huruma sana anataka hadi kuacha kazi kisa hawez vumilia hayo maumivu na anaona aibu kwa wanaume wenzie sababu wanajua sasa nifanyeje kumplease nampenda ananipenda pia tena mno ndo mana anaumia na je hata akinisamehe baadae anaweza nilipa?ila najuta na kuona aibu.
 

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
4
Points
135

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 4 135
Nina mpenzi ambaye tunafanya kampuni moja japo ofc tofauti na tuna miezi kama sita hivi toka tuanza ila katika mahusiano hayo tumegombana sana kuliko kufurahia sana mahusiano yetu na nimekuwa simuamini sna katika mahusiano yetu baada ya magovi mengi niliamua kutembea na rafiki yake japo si wakaribu sana ila ni washikaji huku nikijua huyo jamaa anaoa karibuni ila sikujali nikdhamiria tu kumkomesha yule jamaa sasa kajua na nimea dmit kila kitu kwake kama nimetembea na huyo jamaa na kila kitu,sasa jamaa ni ananipenda kuliko maelezo yani ni anabaki kuumia sana sana sana moyoni imefika hatua hadi analia machozi y nimemsaliti kwa mshkaji wake?kwakweli naona aibu na namuonea huruma sana anataka hadi kuacha kazi kisa hawez vumilia hayo maumivu na anaona aibu kwa wanaume wenzie sababu wanajua sasa nifanyeje kumplease nampenda ananipenda pia tena mno ndo mana anaumia na je hata akinisamehe baadae anaweza nilipa?ila najuta na kuona aibu.
we nyangoma wewe, mwone kwanza!ngoja nirudi baadae kidogo!!!!!!!!!!!!!!!!
 

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
29
Points
0

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 29 0
haya mapenzi ya kukomoa haya hatari sana...Nyangoma my dia ni aibu sana kwa mwanamke kufanya mseto kama huo...ictoshe huyo kaka mwingine umesema anakaribia kuoa, sasa uliamua tu kumvulia chupi kujifurahisha? wanawake kama nyie bwana mnatutia aibu wanawake wengine.
 

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
haya mapenzi ya kukomoa haya hatari sana...Nyangoma my dia ni aibu sana kwa mwanamke kufanya mseto kama huo...ictoshe huyo kaka mwingine umesema anakaribia kuoa, sasa uliamua tu kumvulia chupi kujifurahisha? wanawake kama nyie bwana mnatutia aibu wanawake wengine.
Mpe ushauri ndo kesha kosa ivyo....BTW hujambo bibie?
 

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
29
Points
0

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 29 0
Mpe ushauri ndo kesha kosa ivyo....BTW hujambo bibie?
cjambo kabisa my love...labda nimshauri tu aachane na wote wawili, huyo mkaka alieumizwa hata wakirudiana hatakuwa na mapenzi aliyokuwa nayo mwanzo atakuwa kwa ajili ya kukata kiu tu...nyangoma umetokota..
 

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
5,898
Likes
449
Points
180

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
5,898 449 180
there is no way to justify umala**a you did it and thats the end of story....namshangaa hata huyo jamaa anaelia lia. wanawake wengine bana.... yaani we umeenda huko umeipeleka nanii yako halafu unarudi hapa tukushauri jinsi ya kupaka mafuta mazambi yako....i hate women of such a low caliber. take it from me acha kumzingua jamaa we chapa mwendo!
 

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
4
Points
135

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 4 135
haya mapenzi ya kukomoa haya hatari sana...Nyangoma my dia ni aibu sana kwa mwanamke kufanya mseto kama huo...ictoshe huyo kaka mwingine umesema anakaribia kuoa, sasa uliamua tu kumvulia chupi kujifurahisha? wanawake kama nyie bwana mnatutia aibu wanawake wengine.
Unajua Nyamayao, wanawake wengi siku hizi huu uchi wao wanaufanya kama asset fulani hivi!na ndio maana kunakuwa na malipizi na kukomoana kwa style hiyo!!!!!!!!!!!!!
 

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,207
Likes
280
Points
180

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,207 280 180
Nina mpenzi ambaye tunafanya kampuni moja japo ofc tofauti na tuna miezi kama sita hivi toka tuanza ila katika mahusiano hayo tumegombana sana kuliko kufurahia sana mahusiano yetu na nimekuwa simuamini sna katika mahusiano yetu baada ya magovi mengi niliamua kutembea na rafiki yake japo si wakaribu sana ila ni washikaji huku nikijua huyo jamaa anaoa karibuni ila sikujali nikdhamiria tu kumkomesha yule jamaa sasa kajua na nimea dmit kila kitu kwake kama nimetembea na huyo jamaa na kila kitu,sasa jamaa ni ananipenda kuliko maelezo yani ni anabaki kuumia sana sana sana moyoni imefika hatua hadi analia machozi y nimemsaliti kwa mshkaji wake?kwakweli naona aibu na namuonea huruma sana anataka hadi kuacha kazi kisa hawez vumilia hayo maumivu na anaona aibu kwa wanaume wenzie sababu wanajua sasa nifanyeje kumplease nampenda ananipenda pia tena mno ndo mana anaumia na je hata akinisamehe baadae anaweza nilipa?ila najuta na kuona aibu.

wewe ni muuaji, ndani ya miezi sita umemsaliti mtu kwa kuzini na mume mtarajiwa wa mwanamke mwenzako. Je bi harusi mtarajiwa akifahamu?
 

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
29
Points
0

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 29 0
Unajua Nyamayao, wanawake wengi siku hizi huu uchi wao wanaufanya kama asset fulani hivi!na ndio maana kunakuwa na malipizi na kukomoana kwa style hiyo!!!!!!!!!!!!!
hapo wanakosea sana, mwanaume hata akikupenda kivipi lakini yakitokea mambo kama haya roho yake inakinaiwa kabisa, wachache sana watarudisha mapenzi kama kawaida, hapa nilipo bado najiuliza nyangoma alifikiria nn mpaka kufanya alichofanya, kwanza kamsaliti mpenzi wake mahali pacpo(mtu anaekaribia kuoa/wapo ofc moja)...hivi mwanamke unajua mwanaume huyu ana wake na anakaribia kuoa uckute na mchango nyangoma katoa na kampa zawadi ya kumvulia chupi free....khaaa wanawake wengine hapana kabisa.
 

Rodcones

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2007
Messages
405
Likes
9
Points
35

Rodcones

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2007
405 9 35
kesha kuacha huyo
hata kama utaolewa nae ipo siku atakuambia kuwa wewe malaya ndiyo maana ulifanya ngono na rafiki yangu then atakufa talaka saba pamoja na wadogo zako.
 

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
4
Points
135

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 4 135
hapo wanakosea sana, mwanaume hata akikupenda kivipi lakini yakitokea mambo kama haya roho yake inakinaiwa kabisa, wachache sana watarudisha mapenzi kama kawaida, hapa nilipo bado najiuliza nyangoma alifikiria nn mpaka kufanya alichofanya, kwanza kamsaliti mpenzi wake mahali pacpo(mtu anaekaribia kuoa/wapo ofc moja)...hivi mwanamke unajua mwanaume huyu ana wake na anakaribia kuoa uckute na mchango nyangoma katoa na kampa zawadi ya kumvulia chupi free....khaaa wanawake wengine hapana kabisa.
lakini kumbuka sio wanawake wote ambao wanajua thamani ya miili yao!kuna wengine kumvulia chupi mwanaume kwa tendo tu la haraka, mara moja mbili kwake sio issue hata kidogo!yeye anaona hana cha kupoteza hapo, aibu kwako!!!!!!!!!!!!!!
 

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,776
Likes
254
Points
180

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,776 254 180
Sijaelewa hapa....jamaa anaacha kazi au anakuacha wewe....:confused2::A S confused:
 

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
29
Points
0

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 29 0
lakini kumbuka sio wanawake wote ambao wanajua thamani ya miili yao!kuna wengine kumvulia chupi mwanaume kwa tendo tu la haraka, mara moja mbili kwake sio issue hata kidogo!yeye anaona hana cha kupoteza hapo, aibu kwako!!!!!!!!!!!!!!
hao wapo....hata nyangoma yupo kwenye group hiyo!
 

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
29
Points
0

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 29 0
Sijaelewa hapa....jamaa anaacha kazi au anakuacha wewe....:confused2::A S confused:
anaacha kazi coz nyangoma kamtenda....kuna watu wanajua kupenda ati sio kama wewe!...cjaelewa kwann nyangoma bado anamuita huyu kaka "mpenzi".....
 

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
0
Points
145

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 0 145
Labda nimuulize nyangoma swali moja alipomkomoa kwa kutembea na rafiki yake amepata nini? Saa zingine akili zinakuwa za namna gani hapo sidhani kama kuna kitu cha kufanya ili yeye asahau sababu wakati unafanya ulidhamiria tena umesema mwenyewe ulikuwa unataka "kumkomesha" halafu sasa hivi unahitaji ushauri ufanyaje ili asahau maumivu WTF!!!!!!! Vitu vingine vinaudhi sanaaa
 

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
5,898
Likes
449
Points
180

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
5,898 449 180
Labda nimuulize nyangoma swali moja alipomkomoa kwa kutembea na rafiki yake amepata nini? Saa zingine akili zinakuwa za namna gani hapo sidhani kama kuna kitu cha kufanya ili yeye asahau sababu wakati unafanya ulidhamiria tena umesema mwenyewe ulikuwa unataka "kumkomoa" halafu sasa hivi unahitaji ushauri ufanyaje ili asahau maumivu WTF!!!!!!! Vitu vingine vinaudhi sanaaa
she is simply a wh**e!
 

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
0
Points
145

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 0 145
Nina mpenzi ambaye tunafanya kampuni moja japo ofc tofauti na tuna miezi kama sita hivi toka tuanza ila katika mahusiano hayo tumegombana sana kuliko kufurahia sana mahusiano yetu na nimekuwa simuamini sna katika mahusiano yetu baada ya magovi mengi niliamua kutembea na rafiki yake japo si wakaribu sana ila ni washikaji huku nikijua huyo jamaa anaoa karibuni ila sikujali nikdhamiria tu kumkomesha yule jamaa sasa kajua na nimea dmit kila kitu kwake kama nimetembea na huyo jamaa na kila kitu,sasa jamaa ni ananipenda kuliko maelezo yani ni anabaki kuumia sana sana sana moyoni imefika hatua hadi analia machozi y nimemsaliti kwa mshkaji wake?kwakweli naona aibu na namuonea huruma sana anataka hadi kuacha kazi kisa hawez vumilia hayo maumivu na anaona aibu kwa wanaume wenzie sababu wanajua sasa nifanyeje kumplease nampenda ananipenda pia tena mno ndo mana anaumia na je hata akinisamehe baadae anaweza nilipa?ila najuta na kuona aibu.
Duh!!!!! Kuna mwanamke wa kuita mpenzi wako hapo????? Kwenye nyeusi hapo acha kutudanganya
 

Forum statistics

Threads 1,203,057
Members 456,572
Posts 28,098,089