Nimempenda, nataka kumuoa, itakuwaje?


K

Kipenzi Chao

Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
99
Likes
2
Points
0
K

Kipenzi Chao

Member
Joined Oct 12, 2010
99 2 0
Nikimuoa mwanamke aliyewahi kuwa cheated na Ex wake, halafu naye akawa alimcheat baada ya kumuonya mara kadhaa bila mafanikio itakuwaje?
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Kipenda roho hula nyama mbichi kaka kama umependa oa tu hakuna noma. Sema na moyo wako
 
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
2,170
Likes
3
Points
135
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
2,170 3 135
Hebu fafanua kidogo haujaeleweka ulichozungumza hapo
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
inakuwa poa
asi nawe pia umejiandaa kuchitiwa ukimcht?
ahh uyo demu lazma atakuwa mjeda....bullet kwa bullet...ukiminya triger ..anaikok nayake tayar kwa mashambuliz....
TAFUTA DECENT AT LST ..
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Tit 4 tat, ila yote yanawezekana , Wanzanzibar wanasema mtu c mbwa, maana ni kuwa anaweza kubadilika,juhudi zako tu za kumbadilisha, ila mi namuona ni decent, kama ukuilianza bifu, yeye anaweka tifu, sasa ukiwa mtiifu naye atakuwa mtulivu, man weka jiko ndani wewe, weraaaaaaaaaa, weraaaaaaaaaaaaaaaaaaa, msela amekamatikaaaaaaaaaaa................!
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
nikimuoa mwanamke aliyewahi kuwa cheated na ex wake, halafu naye akawa alimcheat baada ya kumuonya mara kadhaa bila mafanikio itakuwaje?
hapo ndio naingiwa na wasiwasi
 
Julz

Julz

Senior Member
Joined
Nov 10, 2010
Messages
107
Likes
5
Points
0
Julz

Julz

Senior Member
Joined Nov 10, 2010
107 5 0
Najua kabisa jibu unalo ila unataka tukupe moyo.....
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
Nikimuoa mwanamke aliyewahi kuwa cheated na Ex wake, halafu naye akawa alimcheat baada ya kumuonya mara kadhaa bila mafanikio itakuwaje?
Weye unatoka wapi na hao watu.........au wewe ndiye ulie-cheat na huyo mzinifu sasa umenogewa unataka kuchukua jumla?

jibu haya maswali kwanza ndiyo tukushauri vizuri.....................
 

Forum statistics

Threads 1,236,952
Members 475,327
Posts 29,274,470