Nimempata Upendo Peneza | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimempata Upendo Peneza

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Regia Mtema, Feb 17, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    Feb 17, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,974
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Wiki chache zilizopita nilijitokeza hadharani nikimtafuta Upendo wa Maisha Plus One katika jukwaa hili la Celebrities.Wengine walinikatisha tamaa wakiniona kama mimi ni fataki,wengine walinitia moyo,na wengine wakaniconnect na binti huyu..Nimewasiliana naye na kufanya appointment naye ya kuonana naye ana kwa ana kwaajili ya shughuli niliyokuwa nataka nifanye naye. I met with her yesterday evening tukazungumza kwa sana.Natarajia kufanya naye shughuli iliniyonifanya nimtafute.Tutakuwa wote Morogoro,Dodoma,Iringa,Arusha na Dar.

    Namshukuru sana Masika na wengineo kwa kuniunganisha naye.Asanteni sana wote.
     
  2. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,042
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    Gud at least umetupa feed back,but ni kwajili ya nn ulimtafuta?kama si lazima kujua its ok.
     
  3. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #3
    Feb 17, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,974
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Kuna shughuli fulani nataka kufanya nae...Nitawajulish baadaye.
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 14,794
    Likes Received: 1,431
    Trophy Points: 280
    Gender Sensitive ni Mgombea Ubunge Mtarajiwa
    JF Premium Member
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG] [​IMG] [​IMG]

    basi, tushajua kazi yenyewe!!
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,640
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    safi sana GS umefanya vizuri kurudi na Feedback jukwaani ...Mnafanya operation ya Zinduka ??;)
     
  6. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #6
    Feb 17, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,974
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Asante sana FL1.Hatuko kwenye operesheni zinduka tuko kwenye operesheni lala salama.
     
  7. JS

    JS JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,067
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mie sifai kwa shughuli hiyo GS?? Au kuna vigezo maalum??
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 42,009
    Likes Received: 37,311
    Trophy Points: 280

    Wakubwa hawaulizwi.
    Angetaka tujue angetuambia huko Dodoma , moro Dsm wanazunguka wakifanya nini.
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Feb 17, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,878
    Likes Received: 4,414
    Trophy Points: 280
    Asante kwa kutupa feedback, tunasubiri kujua kuhusu hiyo kazi mnayotaka kufanya
     
  10. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,836
    Likes Received: 621
    Trophy Points: 280
    Bwana awatangulie katika shughuli yenu,na akuepushe HASA WEWE na roho ya kubadili nia iliyokusudiwa!
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,640
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    Naomba kujiunga kwenye msafara ..fuata nyuki ule asali..sijui hii itakuwa uliwe na nyuki?
     
  12. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,986
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    Kila la heri GS.
     
  13. Drifter

    Drifter JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2010
    Joined: Jan 4, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Good news. Lakini mkuu ingawa inasemwa wakubwa hawaulizwi, ni vyema kugusia malengo ya rendez-vous hiyo na binti celebrity ili angalau tu kufuta hiyo tuhuma kwenye red. Wengine humu posting zao zinaonyesha bado hawaamini kama kuna usalama hapo. [​IMG]
     
  14. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,042
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    sometimes fuata nyuki upate manundu
     
  15. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #15
    Feb 17, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,974
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Unasema umeshaijua kazi.ipi hiyo itaje basi.
     
  16. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,089
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    "Operesheni" tena Mzee?. hii tata kweli!..ndo hiyo shuhuli uliyokuwa ukimtafutia?

    hebu weka wazi bana manake bado kiwingi kimetawala hapa bana !.
     
  17. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,704
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Hongera GS nawatakia kila la heri katika mipango yenu.
     
  18. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #18
    Feb 17, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,974
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Hapana ni kazi maalum Mkuu.Usiogope..Yuko salama 100%
     
  19. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #19
    Feb 17, 2010
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thanks Gs.. But what is she doin currently? Yuko chuo?
     
  20. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #20
    Feb 17, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,974
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Asante na wewe kwa kushukuru.Yes,Upendo yuko chuo anachukua Sociology.Ameniambia niwaambie kuwa pia na yeye ni memba wa JF lakini hatumii jina lake halisi.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...