Nimempata MCHUMBA ni mzuri kisura na kitabia, naombeni njia/ujuzi za/wa kumfanya anipende zaidi.


M

Makaura

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
894
Likes
15
Points
35
M

Makaura

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
894 15 35
Ndugu zangu mwezi Mungu amenipa zawadi ya mchumba mzuri kweli kitabia na hata kisura, kiukweli ananipenda na hata mie nampenda, watu wengi wakiwepo marafiki wamegundua kuwa sina ujuzi wa kuimarisha upendo kwa mwanamke, wana jf sipo tayari kumpoteza huyu dada wakati nyinyi wataalamu wa ushauri mpo, msaada tafathali juu ya namna ya kumfanya anipende zaidi.
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,955
Likes
1,986
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,955 1,986 280
Ndugu zangu mwezi Mungu amenipa zawadi ya mchumba mzuri kweli kitabia na hata kisura, kiukweli ananipenda na hata mie nampenda, watu wengi wakiwepo marafiki wamegundua kuwa sina ujuzi wa kuimarisha upendo kwa mwanamke, wana jf sipo tayari kumpoteza huyu dada wakati nyinyi wataalamu wa ushauri mpo, msaada tafathali juu ya namna ya kumfanya anipende zaidi.
Mpe hela bila kikomo.......
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,717
Likes
3,387
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,717 3,387 280
Kwa kifupi unatafuta nyakanga wa kiume akufunde sio??
 
T

Thegame

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
2,085
Likes
1,604
Points
280
T

Thegame

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2011
2,085 1,604 280
Kabadilishe hati ya nyumba na kadi ya Gari andika jina lake! Mpe ITM card na namba yako ya Siri uone love litakavyoimarika mkuu!
 
M

Makaura

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
894
Likes
15
Points
35
M

Makaura

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
894 15 35
Aisee! Haizekani ndugu, hatu yule aliemwendea Yesu alikataa mali zake kuuzwa
Kabadilishe hati ya nyumba na kadi ya Gari andika jina lake! Mpe ITM card na namba yako ya Siri uone love litakavyoimarika mkuu!
 
kimugina

kimugina

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
1,118
Likes
117
Points
160
Age
44
kimugina

kimugina

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
1,118 117 160
Mwaga pesa Mkuu,

Akicheka mpe Pesa,

Akinuna Mpe Pesa,

Akijamba Mpe Pesa,

Yani chochote atakacho fanya mpatie Pesa mbona atakupenda Kinoma
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,464
Likes
34
Points
145
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,464 34 145
Inabidi tufungue tuition
 
charty

charty

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
7,161
Likes
3,146
Points
280
Age
27
charty

charty

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2013
7,161 3,146 280
Jaribu kuchunguza kipi anachopendelea sana then umpe bila kikomo,kikubwa zaidi. Tafuta pesa kama unavyojua cash rules evrythn
 
Mlandege

Mlandege

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2012
Messages
1,073
Likes
286
Points
180
Mlandege

Mlandege

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2012
1,073 286 180
Watakuja wale wachangiaji wawili wenye kutaka picha hvo jiandae.

Mkuu kubwa zaidi ni usijifoji,kuwa wewe
 
Chitemo

Chitemo

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,295
Likes
18
Points
135
Chitemo

Chitemo

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,295 18 135
Be humble and smile every time you see her!
 
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,874
Likes
597
Points
280
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,874 597 280
Makaura,

wewe ni bikra wa kiume?
 
Last edited by a moderator:
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
2,067
Likes
235
Points
160
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
2,067 235 160
mpe au tumia mtandao wa twanga kotekote
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
15,693
Likes
14,053
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
15,693 14,053 280
Utaelewa tu mkubwa, akili ikikomaa utajua kwamba kunakuwaga na kukosea herufi wakati mwingine!
akili imekomaa sana tu ndio maana nikauliza hivyo,ili kujua kama tafsiri yangu ndio ipo tofauti ama ni uandishi wako.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,590
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,590 280
Kabadilishe hati ya nyumba na kadi ya Gari andika jina lake! Mpe ITM card na namba yako ya Siri uone love litakavyoimarika mkuu!
ITM card ni nini au ni card ya clinic
 

Forum statistics

Threads 1,250,178
Members 481,248
Posts 29,723,245