Nimemlea mwenyewe,sasa amekua je nimle?

JITU LA MIRABA MINNE

JF-Expert Member
Mar 28, 2015
635
500
Wazeiya habarini?
nisiwachoshe mm bana ktk pepesapepesa macho tulipata dada wa kazi toka mbulu mtoto shombeshombe ,wakati huo kifua kilikua flat sasa pamejaa kila akifanya kazi zake namuona anajiachia sana na mm damu inachemka kwa kasi sana nikimuona sasa nimeona vijana wameanza kummendea mara kuomba maji ya kynywa wakati hawana kiu sasa naona ulofa wakianza wao na watakua wamenipiga bao yaan nitunze mwenyewe akue wao wajilie kweli haiingii akilini mwangu sasa wazee nifanyaje mnanishshauri maanake shetani najaribu kupambana nae lakini namuona kabisa anaelekea kunishinda ukiniona natia huruma sana
 

miss chagga

JF-Expert Member
Jun 7, 2013
57,919
2,000
mabeki tatu kipindi hiki cha magufuli wana kazi kweli! wanaume hela za kulea michepuko hawana naona wote wanaishia kwa beki tatu
beki tatu wangu nimeamua kumfungulia kila jumapili ili apate wasi wasi .. nikimfungulia yeye namfungia lea mtoto
 

Domhome

JF-Expert Member
Jun 28, 2010
2,568
2,000
ACHA KU
Wazeiya habarini?
nisiwachoshe mm bana ktk pepesapepesa macho tulipata dada wa kazi toka mbulu mtoto shombeshombe ,wakati huo kifua kilikua flat sasa pamejaa kila akifanya kazi zake namuona anajiachia sana na mm damu inachemka kwa kasi sana nikimuona sasa nimeona vijana wameanza kummendea mara kuomba maji ya kynywa wakati hawana kiu sasa naona ulofa wakianza wao na watakua wamenipiga bao yaan nitunze mwenyewe akue wao wajilie kweli haiingii akilini mwangu sasa wazee nifanyaje mnanishshauri maanake shetani najaribu kupambana nae lakini namuona kabisa anaelekea kunishinda ukiniona natia huruma sana
ACHA KUMSINGIZIA SHETANI WEWE.....
 

APEFACE

JF-Expert Member
Oct 1, 2016
3,505
2,000
Yani mpapai upalilie wewe matunda waje wale wengine....kama ni mimi namwanzisha.....afu unaweza kuta bado ana kizinda(bikra)...mtoto m'bichi ka huyo napiga kavukavu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom