Nimemkuta anasasambua huku akipigiwa makofi


figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,289
Likes
9,998
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,289 9,998 280
mwenzenu nina mkosi.nimemkuta anayejiita mpenzi wangu anasasambua mbele za watu usiku wa manane pale maisha club alhamis kwenye show ya twanga.anacheza hadi watu wanampigia makofi na kumtuza.
hakujua kama nipo maeneo yale coz alijua nipo home naumwa.kwa hasira nikarudi zangu home.
kesho yake nikamwambia kwamba kuna watu walimuona club.akakataa katakata hadi akalia kwamba hajatoka home.akasema hao ni wabaya wetu wanataka kutugombanisha.nimfanyeje?
X akija hapa msikubali atakayo yasema ni muongo.mia
 
Mghoshingwa

Mghoshingwa

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
305
Likes
52
Points
45
Mghoshingwa

Mghoshingwa

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
305 52 45
Kwa hiyo unaremaje mkuu!
 
Laigwanan76

Laigwanan76

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
540
Likes
11
Points
35
Laigwanan76

Laigwanan76

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
540 11 35
Kwa hiyo unaremaje

Hiyo ni kengele ya hatari.......labda ni fani yake hiyo ya kusasambua muhoji vizuri tu.....maana profession ziko nyingi cku hizi
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,222
Likes
5,035
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,222 5,035 280
first meeting na yeye ilikua wapi?kama ni bar,club ungetegemea nini?na wewe ulienda maisha club kufanya nini?yaonekana wote mna tabia zilizosawa
 
M

MyTz

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
334
Likes
0
Points
33
M

MyTz

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2011
334 0 33
umfanyeje???
sijakuelewa mkuu...mia
 
SALOK

SALOK

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
3,061
Likes
1,259
Points
280
SALOK

SALOK

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2011
3,061 1,259 280
mwenzenu nina mkosi.nimemkuta anayejiita mpenzi wangu anasasambua mbele za watu usiku wa manane pale maisha club alhamis kwenye show ya twanga.anacheza hadi watu wanampigia makofi na kumtuza.
hakujua kama nipo maeneo yale coz alijua nipo home naumwa.kwa hasira nikarudi zangu home.
kesho yake nikamwambia kwamba kuna watu walimuona club.akakataa katakata hadi akalia kwamba hajatoka home.
KWELI HAJATOKA, WE MUAMINI TU, UMESIKIA EEEH!
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,211
Likes
292
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,211 292 180
ndani nako hakusasambulii???if yes unalalamika nn? ndo fani yake,ukipenda boga penda na ua lake,
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
96
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 96 145
mwenzenu nina mkosi.nimemkuta anayejiita mpenzi wangu anasasambua mbele za watu usiku wa manane pale maisha club alhamis kwenye show ya twanga.anacheza hadi watu wanampigia makofi na kumtuza.
hakujua kama nipo maeneo yale coz alijua nipo home naumwa.kwa hasira nikarudi zangu home.
kesho yake nikamwambia kwamba kuna watu walimuona club.akakataa katakata hadi akalia kwamba hajatoka home.akasema hao ni wabaya wetu wanataka kutugombanisha.nimfanyeje?
X akija hapa msikubali atakayo yasema ni muongo.mia
Kwa nini wewe hujaenda kumtuza ndiyo awe na uhakika kwamba umemuona??
 
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,511
Likes
2,004
Points
280
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,511 2,004 280
ungemtuza minoti nawewe tena usoni kama pedeshee ili ajue ushahidi tosha unao
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,577
Likes
38,988
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,577 38,988 280
na wewe nenda kasasambue.
Kwanza utapata hela, pili utakuwa umelipiza kisasi
 
SALOK

SALOK

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
3,061
Likes
1,259
Points
280
SALOK

SALOK

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2011
3,061 1,259 280
Wote Mnatabia zinazofanana, ila tu wivu unakusumbua. "kama lifestyle yenu ni club, kwanini umlaumu mwenzio wakati alichokifanya kina sifa kubwa maeneo hayo!!?``
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,366
Likes
29,274
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,366 29,274 280
Kwani mkeo? Kama wewe kaweza kukusambulia kwa raha zako, kwanini asiwasasambulie wengine kwa raha zao? Una hati miliki?

Biashara ni matangazo! Unanchekesha, eti "mpenzi". Mpenzi pochi tu kwa anaeweza kukuvulia kabla ya ndoa. Usijidanganye.
 
Laigwanan76

Laigwanan76

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
540
Likes
11
Points
35
Laigwanan76

Laigwanan76

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
540 11 35
ungemtuza minoti nawewe tena usoni kama pedeshee ili ajue ushahidi tosha unao
Atatolea ujasiri huo wapi nae kashakolezwa!?........sasa hapa akili yake inasigana,uchafu aliokuwa anafanya nae,ingawa atasema mapenzi,anaumiss,na huku akili yake haitaki kukubali kwamba kaingia choo cha kike
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
81,995
Likes
49,132
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
81,995 49,132 280
Naanza kuhisi X ni wewe huyo huyo mwenyewe. Ni hisia tu na usinirushie mawe.
 
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2010
Messages
5,614
Likes
32
Points
0
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2010
5,614 32 0
mwambie tu ukweli, mwambie ulimuona mwenyewe na mwambie uliona nini na nini, mwambie unavo jiskia kuhusu hili alafu akikubali alikuwepo ndio muanza kufikiria mtafanyaje aache tabia hiyo inayo kukera wewe na anayo ionea aibu mwenyewe.
 
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,292
Likes
10
Points
135
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,292 10 135
mwenzenu nina mkosi.nimemkuta anayejiita mpenzi wangu anasasambua mbele za watu usiku wa manane pale maisha club alhamis kwenye show ya twanga.anacheza hadi watu wanampigia makofi na kumtuza.
hakujua kama nipo maeneo yale coz alijua nipo home naumwa.kwa hasira nikarudi zangu home.
kesho yake nikamwambia kwamba kuna watu walimuona club.akakataa katakata hadi akalia kwamba hajatoka home.akasema hao ni wabaya wetu wanataka kutugombanisha.nimfanyeje?
X akija hapa msikubali atakayo yasema ni muongo.mia
Pole sana lakini ebu nikulize swali lakizushi ,ww umesema umemdanganya mchuchu wako kua unaumwa,ulijuaje kama yuko hapo Maisha au ww mgonjwa ulienda kufata nn?inaonyesha wazi kua nyote kunguru na hakuna mkweli kati yenu..
 
JICHO LA 3

JICHO LA 3

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
357
Likes
0
Points
0
JICHO LA 3

JICHO LA 3

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
357 0 0
tobaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa..........umekubaliana na kulia kwake HONGERA...mkaka we 100% mbona maamuzi 2% inakuwaje.
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
31
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 31 145
na wewe nenda kasasambue.
Kwanza utapata hela, pili utakuwa umelipiza kisasi
Hahaha! yaani huyu kijana wetu Figganigga asasambue ? kweli akutukanae hakutafutii tusi lol!
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
mpongeze kwa ujasiri alionao
 

Forum statistics

Threads 1,250,504
Members 481,371
Posts 29,735,926