Nimemkuta anafungasha mizigo yake akitaka kuondoka!


Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,807
Likes
1,299
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,807 1,299 280
Hebu tuchukulie kwamba, umeoa, na ndoa yenu ina miaka 6. Katika ndoa yenu mmebahatika kupata mtoto mmoja wa kiume ambaye ndio anatimiza miaka 4. katika kipindi chote cha maisha yenu ya ndoa, mlikuwa mkiishi kwa amani na upendo wa hali ya juu. Kuna wakati mlikuwa mnatofautiana lakini yalikuwa ni mambo madogo ambayo mlikuwa hamyapi uzito.

Lakini ghafla siku moja unarudi kutoka kazini unamkuta mkeo anafungasha mizigo yake akidai anaondoka kwenda kuanza maisha mapya mahali pengine. Unapomdadisi sababu ya kufanya hivyo, anadai kuwa amekuvumila sana kwa miaka yote mliyoishi pamoja na anaanza kutoa mlolongo wa malalamiko chungu mzima akikutuhumu kwa mambo mengi ambayo yalikuwa yanatokea katika kipindi chote cha ndoa yenu lakini kamwe hakuwahi kulalamika zaidi ya kukaa kimya tu. Unapomuuliza, kwa nini hakuwahi kulalamikia hali hiyo, anajibu kwamba alikuwa anaogopa kutofautiana na wewe kwa kuwa wewe ni mbishi sana, una ghubu, mbabe na unajifanya unajua kila kitu.Unajitahidi kumsihi akae ili mzungumzie tofauti zenu na ikiwezekana mmalize na kuanza maisha mapya lakini mwenzio anasisitiza kuwa huo ndio uamuzi wake wa mwisho na hatarajii kubadilisha kwani amevumilia sana lakini sasa ameamua kuondoka ili awe huru na maisha yake.Hebu niambie kama ni wewe ungefanya nini?
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,087
Likes
684
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,087 684 280
HUyo keshadanganywa na mwanaume mwingine!
 
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
1,278
Likes
4
Points
135
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
1,278 4 135
Huyo kashapata kolonı jıpya.
 
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
7,034
Likes
57
Points
145
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
7,034 57 145
kipato chako kimeshuka
 
Mhindih

Mhindih

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
315
Likes
43
Points
45
Mhindih

Mhindih

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
315 43 45
Huyo mke wa ndoa kweli au mmechukuana tu. Jibu kwanza hilo
 
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1,305
Likes
6
Points
135
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
1,305 6 135
Kuna wanaume wajuaji sana na kuna wanawake wapole sana na wanaume wakali hutumia udhaifu huo ili kumnyanyasa mwanamke mpole na hata kama wakianza majadiliano mwanaume mbabe huhakikisha ameshinda yeye na hatoi nafasi ya kumsikiliza mwanamke na ndiyo maana mwanamke anajua kabisa akianzisha topic fulani atapata majibu yote kabla hajamaliza kujielezea na hivyo anakuja na 20% ya nini malumbano?
 
Maayo

Maayo

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2011
Messages
319
Likes
0
Points
33
Maayo

Maayo

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2011
319 0 33
Kuna mawili,
1. Amepata mwanaume wa kumdanganya.
2. Inawezekana ulimchosha kwa hayo ambayo wewe unayaita 'madogo'. Watu wengne hawana vpaj vya kubishana anaweza kunyamazia jambo na ukadhan limekwisha, kumbe yeye bado linamuumiza moyoni. Mwsho wa ck analemewa na kuchukua uamuz kama wa mkeo.
Chunguza kipi ni kipi.
 
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2009
Messages
2,373
Likes
1,077
Points
280
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2009
2,373 1,077 280
Kuna wanaume wajuaji sana na kuna wanawake wapole sana na wanaume wakali hutumia udhaifu huo ili kumnyanyasa mwanamke mpole na hata kama wakianza majadiliano mwanaume mbabe huhakikisha ameshinda yeye na hatoi nafasi ya kumsikiliza mwanamke na ndiyo maana mwanamke anajua kabisa akianzisha topic fulani atapata majibu yote kabla hajamaliza kujielezea na hivyo anakuja na 20% ya nini malumbano?
And vice versa is true!!

Narudi kwenye maada, inabidi uanze kubembeleza upya kama mwanamke hataki kukusikiliza hata kidogo, hapo inabidi kuanzia kule anakoelekea. Bahati mbaya kama hukujui basi itakuwa kazi ngumu. Lakini cha msingi ni kujaribu kuonyesha unamjali na ikiwezekana siku hiyo hiyo umfuate atakapokuwa mzungumze yaishe.
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,245
Likes
315
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,245 315 180
People tend to over estimate makosa yao kwa wapenzi wao hasa kama huo Mpenzi sio mlalamishi kabisa... Watu wamepishaana maamuzi na jinsi ya response tegemeana na aina ya watu ambao ni wapenzi wao... or nature yao wenyewe... Hivo huo dada nimem feel kabisa... I understand, thou our typical selfish non-sensitive men tend to underestimate yale yooote yamuumizao mwanamke na kuchukulia kama it is a minor thing...
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
Mhhh hapa hebu tujiulize. Nini maana ya ndoa kwa wale wawili waliooana. Wanashindwa kukaa amoja pamoja na ubishi wa mwanaume. Huyo mwanaume hana weak point ambayo mke wake anaweza kumshikia hapo. Kweli ameaccumulate matatizo kwa siku zote anakuja kuamua kuondoka kama ndio solution ya matatizo. Sidhani kama hapo ni anatatua ila anaharibu zaidi
Naweza hisi kuwa wanayosema wenzangu kuwa amepata mwanaume mwingine na hizo anazotoa ni just utetezi tuu
 
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
2,469
Likes
7
Points
145
Age
38
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
2,469 7 145
Kishapata mahali pa kuanza maisha mapya mwache aondoke na ukae huru Stressfree
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
People tend to over estimate makosa yao kwa wapenzi wao hasa kama huo Mpenzi sio mlalamishi kabisa... Watu wamepishaana maamuzi na jinsi ya response tegemeana na aina ya watu ambao ni wapenzi wao... or nature yao wenyewe... Hivo huo dada nimem feel kabisa... I understand, thou our typical selfish non-sensitive men tend to underestimate yale yooote yamuumizao mwanamke na kuchukulia kama it is a minor thing...
<br />
<br />
Asante AshaDii
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
Bht mambo yako. Aise sijakuona kabisa
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,090
Likes
14,126
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,090 14,126 280
Duh, mpwa mbona swali lina maelezo mengi hivyo? Ok, mimi ningeomba nanihiii mara ya mwisho ili tuagane kwa amani....halafu baada ya hapo lazima angesahau tu maana ningemrejesha kama enzi zile za kukutana nae mara ya mwanzo mwanzo! wataaalam wanasema hata mkeo-mumeo akikuudhi basi nendeni kiwanjani; mkirudi huko mmmmh kila mtu kachokaaaaa, hata kuoga hamtakumbuka tena
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
87
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 87 145
Ni ndoa inayotambulika? maana kuna taratibu za kuondoka ambazo lazima zifuatwe! Ila kama walivyosema wengine mh kuna walakini!
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
Elli umeongea kabisa na nakubaliana na wewe
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
Bht mambo yako. Aise sijakuona kabisa
<br />
<br />
Mambo yako si mabaya Bwan Rocky, naona twapishana tu...

jamani suala la kulimbikiza mambo binafsi huwa nalichukulia kama kihatarishi kikubwa cha mahuhusiano. Ni kama kutu inavokula chuma, moyo unakaa na mizigo kibao na siku ya siku unajiskia tu umechoka.

kuna wengine wao hawakosei, ukijaribu kuongea ndo unakutana na vigingi na hata kujiona umekosa zaidi. Unabaki tu kujiugulia kumoyo......

Tunatofautiana jinsi ya ku-handle situations. Kila mmoja ana react kivyake. Huyo kaamua kujiondokea
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,346
Likes
38,340
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,346 38,340 280
<font size="4"><font color="#000000"><span style="font-family: Calibri">Hebu tuchukulie kwamba, umeoa, na ndoa yenu ina miaka 6. Katika ndoa yenu mmebahatika kupata mtoto mmoja wa kiume ambaye ndio anatimiza miaka 4. katika kipindi chote cha maisha yenu ya ndoa, mlikuwa mkiishi kwa amani na upendo wa hali ya juu. Kuna wakati mlikuwa mnatofautiana lakini yalikuwa ni mambo madogo ambayo mlikuwa hamyapi uzito. </span></font></font><br />
<br />
<font size="4"><font color="#000000"><span style="font-family: Calibri">Lakini ghafla siku moja unarudi kutoka kazini unamkuta mkeo anafungasha mizigo yake akidai anaondoka kwenda kuanza maisha mapya mahali pengine. Unapomdadisi sababu ya kufanya hivyo, anadai kuwa amekuvumila sana kwa miaka yote mliyoishi pamoja na anaanza kutoa mlolongo wa malalamiko chungu mzima akikutuhumu kwa mambo mengi ambayo yalikuwa yanatokea katika kipindi chote cha ndoa yenu lakini kamwe hakuwahi kulalamika zaidi ya kukaa kimya tu. </span></font></font><font size="4"><font color="#000000"><span style="font-family: Calibri">Unapomuuliza, kwa nini hakuwahi kulalamikia hali hiyo, anajibu kwamba alikuwa anaogopa kutofautiana na wewe kwa kuwa wewe ni mbishi sana, una ghubu, mbabe na unajifanya unajua kila kitu.</span></font></font><font size="4"><font color="#000000"><span style="font-family: Calibri">Unajitahidi kumsihi akae ili mzungumzie tofauti zenu na ikiwezekana mmalize na kuanza maisha mapya lakini mwenzio anasisitiza kuwa huo ndio uamuzi wake wa mwisho na hatarajii kubadilisha kwani amevumilia sana lakini sasa ameamua kuondoka ili awe huru na maisha yake.</span></font></font><font size="4"><font color="#000000"><span style="font-family: Calibri">Hebu niambie kama ni wewe ungefanya nini?</span></font></font>
<br />
<br />
Namuacha aensde, najua baadsa ya wiki tu atarudsi mwenyewe
 

Forum statistics

Threads 1,213,501
Members 462,160
Posts 28,480,165