Nimemisi kupost kitu ila nadhani hii ipo ki ANALOGIA ZAIDI...

stevoh

JF-Expert Member
Dec 5, 2011
2,922
1,195
Comparisons..

Hapo ni Mama v akiwa na Mamndenyi wanapeleka watoto wao......
Na iyo ya chini nadhani ni Baba V akiwa na Mr Rocky wanawatoa "AUTI""
watoto wao....
988301_450284525070317_224967155_n.jpg
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom