Nimemeza mseto asubuhi kufika saa tisa mchana nimejisahau nikanywa bia mbili

Hanitoni

JF-Expert Member
Nov 9, 2015
1,153
2,000
Daah ingekuwa fragile nadhani ungeisha fika kwa kina kanumba na shalo na wengineo asee huo upuuuzi usirudie tena
 

dutch2

JF-Expert Member
Sep 20, 2017
1,010
2,000
kama uko hai haufi tena tafuta maziwa fresh nusu lita unywe ikibidi jitapishe sana
 

Loraa sum's

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
249
500
hahahahahah,mdau hapo inategemea na nguvu ya mwili wako kupambana na sumu,mimi juzi nilikunywa dawa za malaria asubuhi malafin mchana nikapiga chupa ndogo ya pombe kali (valeur), nikawa fresh tuu ila ndo hivyo tunaua ini na figo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom