Nimemchanganya mama mwenye nyumba na house girl wake!! Part oNE! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimemchanganya mama mwenye nyumba na house girl wake!! Part oNE!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fasouls, Sep 18, 2011.

  1. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 916
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Jirani yetu alikuwa na house girl mkali kinoma!! Ila kipindi hicho mimi nilikuwa bado ka-student na ilikuwa likizo time so nikaamua kukatokea faster kabla likizo haijaisha bila kutegemea mtoto akajaa nami nikazama,likizo ilipoisha nikasepa zangu shule,Niliporudi likizo nyingine sikumkuta ila kwa tetesi ilionekana kama amefukuzwa na mama mwenye nyumba! Duh ila mimi sikuamini! Ikanibidi niende kumuulzia! Ile kufika mama mwenye huyu hapa basi nikaamulizia kiaina akaniambia ni kweli ameondoka na hata rudi tena! Ikanibidi niondoke wakati naondoka akaniomba namba za simu...............bila kusita nikampatia! Wakati naondoka nilikuwa na uhakika kwamba house girl kaondoka na harudi tena!! Daah! Wakati wote huo nilikuwa nina bupa(ukwasu) kinoma si mnajua schools za boys au girls? Baada ya siku 2 nikapokea msg kutoka kwa mama mwenye nyumba kwamba tukutane faragha bila kusita nikakubali kwani jimama lenyewe linaumbo balaa+bupa(ukame) nililokuwanalo mzee nikajitosa kufika ajing'atang'ata pale ila mimi nilimuelewa zamani bila kupoteza mda nikaanzisha mada akaelewa kiraini nikaZAMA!! Basi mahusiano yakaanza hapo...! Mpaka sasa ila si sana kwani kwangu ila nitamaa tu na ninamuona kero sana maana tayari mimi nina mpenzi wangu pia ninaogopa mume wake asije akagundua kwan ninamheshimu sana!! Ila nikamwambia anasema usijali mbona ni kwa mda tu na wala hata gundua!! Jamani naomba ushauri zaidi ili niepuke hatari hii!nawasilisha..!
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Sasa unataka ushauriwe ni wakati majibu yote yapo wazi, haya ushauri wangu ni huu;
    1. Achana na huyo mama mwenye nyumba ambaye tena ni mume wa mtu! Hebu fikiria mtu akimchukua huyo unayemuita girl friend wako uchungu wake utakuwaje sembuse mke wa mtu!
    2. Zingatia sana masomo, mapenzi yapo tu tena utayachoka
    3. Siku nyingine uachane kabisa na issue za mahouse girl, uzoefu wengi wameishia kuwapa mimba na kupata usumbufu usio wa lazima.
    4. Jiwekee malengo yako na uyasimamie ili yawe nusra kwako badala ya kwenda zig zag
    Zingatia hayo.
     
  3. H

    Handsome Member

    #3
    Sep 18, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pumbaf,mke wa mtu,do u think ni sifa??shauri yako,
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,056
    Trophy Points: 280
    tupe pati tuu, hii snema yako kali sana
     
  5. k

    kisukari JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,563
    Likes Received: 799
    Trophy Points: 280
    sasa umeleta humu ili tusemeje?umetuelezea,tukujue kuwa unaweza?maana sielewi dhamira ya hii story yako
     
  6. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,848
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Una Gf, na bado unamtaka huyo X-Houcgel, bado ume-mdandia mke wa mtu, na unaogopa kuingia kwenye hatari....kweli we hujitambui.
     
  7. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,084
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kumbe ndio maana afya yako mbaya hivyo?.....haya,jiandae na wewe kuto bupa tu,ndio ushauri wangu
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,527
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    Unataka ushauri wa aina gani?...... We umeshasema hautaki hatari, unataka nini zaidi ya kumuacha. Siku hizi wakikukamata na mke wa mtu unaliwa kiboga. Je upo tayar?
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Una hatari wewe!!! Mke wa mtu sumu shauri yako!!
     
  10. Tonny

    Tonny JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Utakojoa dagaa siku mwenye mke akikukuta
     
  11. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #11
    Sep 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,985
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Fasouls, samahani naomba kuuliza swali. Ulifanikiwa kumaliza kusoma? Je ulipata division ngapi? Au bado unasoma? I can read btn the lines that you still a lower level in school or you complited by a failure!
     
  12. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Acha tamaa achana na mke wa mtu ni sumu pia unaonekana bodo kijana mdogo sana weka bidii kwenye shule na epuka ngono na mahause girl na wake za watu
     
  13. k

    kisukari JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,563
    Likes Received: 799
    Trophy Points: 280
    ameingia mitini
     
  14. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 699
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Hii kumbe bongo movie lol!
     
  15. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #15
    Sep 18, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,329
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Huo sio ujanja...nyie ndio mnatudharaulisha wanaume kwa matendo kama haya...
    Shame on you..
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kaka mwosha huoshwa, na wewe si utakuwa na Mke, madogo watakukamulia km wewe unavyokamua vya wenzio
     
  17. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    mnh hvi hata shule umemaliza kweli...................a umemaliza ulifaulu?
    baada ya majibu ya maswali haya tunataka ssa PART TWO
     
  18. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #18
    Sep 18, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,636
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    anatujulisha alivyo kijogoo...hahahahahha
     
  19. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    Jf ni ya watu wazima wee chang'aa
    stupid
     
  20. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #20
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hebu mcheki, sijui anadhani sifa, mtakuja kufia vifuani wazazi wenu watupe lawama za bure.
     
Loading...