nimem'badilikia gafla-sijisikii kumuoa tenai!!


mkonowapaka

mkonowapaka

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
1,499
Likes
96
Points
145
mkonowapaka

mkonowapaka

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
1,499 96 145
wana jf habarini za muda!!

bwana mi nipo kwenye uhusiano na bint fulani tangu 2007 inshort alinitokea ckua nimempenda kiviiile sema nikazidiwa na mapenzi yake.nikawa chuo dsm yeye arusha.kamaliza mwaka huu na ameshapata kazi somewhere-accountant!!...siku za hivi karibuni nimetokea kumbadilikia sana hata kufikia kutaka kusitisha uhusiano wangu mimi na yeye..sababu kubwa ni mapenzi kwake kuisha kabisa...mbaya zaidi nikiongea nae haizidi 1 minute sina hamu nae tena,akija kwangu hatutaongea cha maana ataondoka..

Nimejaribu kuyafikiria maisha ya km baba na mama naona itakua ngumu...ni binti ambaye kwa kweli anaonekana anajitunza..hajawahi kuninyesha cheating yeyote wala kusikia.

Nakerwa zaidi na jins ambavyo yupo serious sana pia hanipi ile hapness km mtoto wa kike....sina uhusiano mwingine kwa sasa..ila ni zaidi ya wik 3 sitaki kuonanna nae...
Pia ana tabia ya kujiproud/kujisifia kitu ambacho cpend,,,na ana asume cwez mwacha sababu ya elimu yake...na kazi yake

nishaurini....nipige chini mazima nianze upyaa?
 
K

kalikenye

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
1,641
Likes
124
Points
160
K

kalikenye

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
1,641 124 160
Du pole angalia icjekuwa una jini mahaba
 
J

jerryz

Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
59
Likes
1
Points
0
J

jerryz

Member
Joined Nov 15, 2010
59 1 0
mtemee kapuni kavp,.othrwz utaja divorce..vp lakn hadi hamu ya kula mzgo nae imepotea?
 
K

kalikenye

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
1,641
Likes
124
Points
160
K

kalikenye

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
1,641 124 160
Du pole angalia icjekuwa una jini mahaba
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
hakuna cha jini mahaba wala nini.....kama ujisikii epusha msongamano....usijejizulia marazi bure hapo baadae
 
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
763
Likes
0
Points
0
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
763 0 0
duh peaneni break kwanza,
mkirudiana mtakuwa mmemisiana
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
wana jf habarini za muda!!

bwana mi nipo kwenye uhusiano na bint fulani tangu 2007 inshort alinitokea ckua nimempenda kiviiile sema nikazidiwa na mapenzi yake.nikawa chuo dsm yeye arusha.kamaliza mwaka huu na ameshapata kazi somewhere-accountant!!...siku za hivi karibuni nimetokea kumbadilikia sana hata kufikia kutaka kusitisha uhusiano wangu mimi na yeye..sababu kubwa ni mapenzi kwake kuisha kabisa...mbaya zaidi nikiongea nae haizidi 1 minute sina hamu nae tena,akija kwangu hatutaongea cha maana ataondoka..

Nimejaribu kuyafikiria maisha ya km baba na mama naona itakua ngumu...ni binti ambaye kwa kweli anaonekana anajitunza..hajawahi kuninyesha cheating yeyote wala kusikia.

Nakerwa zaidi na jins ambavyo yupo serious sana pia hanipi ile hapness km mtoto wa kike....sina uhusiano mwingine kwa sasa..ila ni zaidi ya wik 3 sitaki kuonanna nae...
Pia ana tabia ya kujiproud/kujisifia kitu ambacho cpend,,,na ana asume cwez mwacha sababu ya elimu yake...na kazi yake

nishaurini....nipige chini mazima nianze upyaa?
Mdogo wangu...

Mara nyingi sana ujana na kiu vinatusumbua sana na tunaishia kuchukua mtu (na hasa tukiwa college) ili tuwe kama wenzetu au tuwe tunakata kiu. Huyo binti ana bahati mbaya sana kwani umeanza kwa kusema hukumpenda sana ila baadae ulikolea, binafsi nahisi hukukolea ila hukua na alternative

Maadam umeamua kumchoka, mie nina mawili tu

  1. Mpe nafasi wengine wamuone, wampende na wamchukue, ila usilie yakitokea
  2. Jipe break utafakari ujue unataka nini

Mwisho kabisa, usimchezee maana bado mbichi na ana future kama wewe ulivyo na future
 
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
20
Points
135
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 20 135
Mweleze ukweli ili ajipange upya maana kikubwa hapo humfeel kutokana na maelezo yako kuwa uliingia kny uhusiano baada ya uzalendo kukushinda,ila wakati mwingine hakikisha unaingia kny uhusiano moyo wako ukiwa umeridhika ili usimuumize mwenzio na wewe pia uweze kufurahia.
Kila la kheri
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,432
Likes
1,464
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,432 1,464 280
mchinjie baharini kama vipi! manake mpaka kumleta humu inaonesha jinsi gani issue umeikinai!
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,465
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,465 280
saa nyingine ni borea umejisikia hivyo sasa kabla hata hamjaoana ........
kwani kuwa na mtu kwa muda mrefu haimaanishi unajua kila kitu kuhusu huyo mtu
At the end of the day u need to be happy and she need to be happy to...
na hayo mambo yakuchanganya Elimu,kazi na Mapenzi hayo hayafai kabisa hayo....
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
They say ......Listen to you heart........ kama hum-feel tena what is the point ............chapa lapa sio riski hiyo! Better now than later
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Pole sana Maisha ya ndoa inabidi uishi na mtu unaempenda kwa dhati la sivyo ujajilaumu ningejua ningejua ..
Mwambie ukweli bado ana nafasi na ww una nafasi ya kuishi kwa furaha,
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,513
Likes
205
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,513 205 160
Iiiiyah, the grass always looks greener ...
 
Iteitei Lya Kitee

Iteitei Lya Kitee

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2008
Messages
587
Likes
8
Points
35
Iteitei Lya Kitee

Iteitei Lya Kitee

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2008
587 8 35
Mmmh wewe tamaa zitakuponza
 
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
1,369
Likes
8
Points
0
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
1,369 8 0
wana jf habarini za muda!!

bwana mi nipo kwenye uhusiano na bint fulani tangu 2007 inshort alinitokea ckua nimempenda kiviiile sema nikazidiwa na mapenzi yake.nikawa chuo dsm yeye arusha.kamaliza mwaka huu na ameshapata kazi somewhere-accountant!!...siku za hivi karibuni nimetokea kumbadilikia sana hata kufikia kutaka kusitisha uhusiano wangu mimi na yeye..sababu kubwa ni mapenzi kwake kuisha kabisa...mbaya zaidi nikiongea nae haizidi 1 minute sina hamu nae tena,akija kwangu hatutaongea cha maana ataondoka..

Nimejaribu kuyafikiria maisha ya km baba na mama naona itakua ngumu...ni binti ambaye kwa kweli anaonekana anajitunza..hajawahi kuninyesha cheating yeyote wala kusikia.

Nakerwa zaidi na jins ambavyo yupo serious sana pia hanipi ile hapness km mtoto wa kike....sina uhusiano mwingine kwa sasa..ila ni zaidi ya wik 3 sitaki kuonanna nae...
Pia ana tabia ya kujiproud/kujisifia kitu ambacho cpend,,,na ana asume cwez mwacha sababu ya elimu yake...na kazi yake

nishaurini....nipige chini mazima nianze upyaa?
mie nadhani jibu unalo,
kuendelea kuwa naye ni kumkosesha dada wa watu chances za kumpata Mr right....:doh:
 
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1,306
Likes
8
Points
135
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
1,306 8 135
wana jf habarini za muda!!

bwana mi nipo kwenye uhusiano na bint fulani tangu 2007 inshort alinitokea ckua nimempenda kiviiile sema nikazidiwa na mapenzi yake.nikawa chuo dsm yeye arusha.kamaliza mwaka huu na ameshapata kazi somewhere-accountant!!...siku za hivi karibuni nimetokea kumbadilikia sana hata kufikia kutaka kusitisha uhusiano wangu mimi na yeye..sababu kubwa ni mapenzi kwake kuisha kabisa...mbaya zaidi nikiongea nae haizidi 1 minute sina hamu nae tena,akija kwangu hatutaongea cha maana ataondoka..

Nimejaribu kuyafikiria maisha ya km baba na mama naona itakua ngumu...ni binti ambaye kwa kweli anaonekana anajitunza..hajawahi kuninyesha cheating yeyote wala kusikia.

Nakerwa zaidi na jins ambavyo yupo serious sana pia hanipi ile hapness km mtoto wa kike....sina uhusiano mwingine kwa sasa..ila ni zaidi ya wik 3 sitaki kuonanna nae...
Pia ana tabia ya kujiproud/kujisifia kitu ambacho cpend,,,na ana asume cwez mwacha sababu ya elimu yake...na kazi yake

nishaurini....nipige chini mazima nianze upyaa?
Una wenge na tamaa ya wanawake na hata kama utamtafuta mwingine yatafuata hayohayo na hautadumu na mwanamke wa kuoa labda kama kweli unataka ushauri nitashauri kwa uzoefu wangu kama ifuatavyo.
1. Huwa hakuna mwanamke mbaya wa kuishi
naye maisha ya ndoa inategemea wewe
umejipanga namna gani kuhusu ndoa yako una mcontrol vile unavyotaka UTAMPENDA BURE.
2. Mpe nafasi na angalia madhaifu
yanayochukulika maana kila mtu ana
mapungufu na huenda yako ni makubwa kuliko yake.
3. Lazima ujue kuwa katika maisha ya ndoa nyingi
kuna wanawake wa kuishi nao na na wanajua
nini maana ya familia na wamekomaa kiakili
yaani mwajibikaji kwako na jamii yote.
4. Na kuna warembo ambao unawataka wewe
ambao na ukitoka nao kila mtu anakupa zako
tano lazima washikaji zako wammege na
wengineo nk.
5. Kifupi uzuri na ubora wa mwanamke
unategemea sana tabia yake ila kama unatafuta
demu wa kumega hiyo ni issue nyingine na tena
unaweza kupata mwanamke balaa mara tano
ya huyo na ukashindwa kumrudia huyo TULIA
 

Forum statistics

Threads 1,237,837
Members 475,675
Posts 29,302,821