nimemaliza msiba natoa shukrani kwa wana"JF"wote!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nimemaliza msiba natoa shukrani kwa wana"JF"wote!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by CHAI CHUNGU, Mar 6, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,160
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Napenda kutoa shukrani zangu kwa wana JF wote kwa kua nami karibu tangu kufariki kwa mwanangu mpaka maziko na atimae sasa leo nimeitimisha msiba.
    Kwa kweli inauma sana kuondokewa na mtoto,
    Nilikua na watoto 3 sasa mwenyezi mungu kanibakizia 2,namshukuru m/mungu juu ya hilo na nnatumai anamaana yake kufanya hivyo.
    Ntakua hapa Dar kwa wiki 2 na baada ya hapo ntaelekea nyumbani musoma kwa mapumziko mafupi inshaallah!
     
  2. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,313
    Likes Received: 2,271
    Trophy Points: 280
    Mwnyezi Mungu na akupe subira...lakini pia nakupongeza kwa kuwa na ujasiri wa kutupa taarifa.Safari njema Musoma sijui unaelekea maeneo gani nami ni mwenyeji sana huko...japo nipo Dar
     
  3. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,160
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    poa mkuu pole sana,nilipanga nikutembelee leo tena but mambo yakawa yameingiliana,naweza kuja kukucheki j,2 inshaallah!
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,469
    Likes Received: 4,128
    Trophy Points: 280
    Pole sana spika, Mungu azidi kukupa nguvu katika kipindi hiki kigumu!
     
  5. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,160
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Nyumbani ni Bunda vijijini panaitwa "KISANGWA"njia ya kuelekea "NYAMUSWA"
     
  6. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,301
    Likes Received: 953
    Trophy Points: 280
    Mungu akuongezee nguvu mkuu wangu, tupo pamoja kaka katika kipindi hiki kigumu.
     
  7. mambo

    mambo JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 2,377
    Likes Received: 5,013
    Trophy Points: 280
    Mungu akupe nguvu na kukulinda katika kipindi hiki pia akufariji katika yote
     
  8. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,542
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Mungu akupe nguvu mkuu.
     
Loading...