nimemaliza form 4 majibu yanetoka nina marks km ifuatavyo je unanishauri nini

Kanungila Karim

Kanungila Karim

Verified Member
Joined
Apr 29, 2016
Messages
13,355
Points
2,000
Kanungila Karim

Kanungila Karim

Verified Member
Joined Apr 29, 2016
13,355 2,000
Kwenye ENGLISH lilitoka shairi gani?
 
C

chotera

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2016
Messages
1,631
Points
2,000
C

chotera

JF-Expert Member
Joined May 19, 2016
1,631 2,000
Mbona hamna matokeo ya sayansikimu?
 
advocate kiza

advocate kiza

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2019
Messages
266
Points
225
advocate kiza

advocate kiza

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2019
266 225
Hongera Kwa Kufanya Bible Knowlegde,
 
Masiya

Masiya

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
5,555
Points
2,000
Masiya

Masiya

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
5,555 2,000
Ana C moja (nikiweka kando Bible Knowledge) na D tatu. Hivyo unaweza kuangalia course za NACTE au VETA uamue kipi kinakupendeza uombe.
 
Marcel Nkarangu

Marcel Nkarangu

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
320
Points
225
Marcel Nkarangu

Marcel Nkarangu

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2017
320 225
Kiswahil C
Bible knowledge C
English D
History D
Geography D
Civics F







Rudia tu paper haina jinsi
#Inawezekana kufaulu haijalish how difficult it will be
 
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
6,686
Points
2,000
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
6,686 2,000
Mdogo wangu umefaulu vizuri sana. Ki msingi mtu unatakiwa kuwa na pass 4 za olevel ili uendelee na masomo na ww pia una pass 4 excluding Bible Knowledge.

Hivyo basi usijisikie mnyonge. Unaweza soma course zaidi ya 20 za Certificate isopokuwa za Engineering na Afya na kilimo.

Unaweza soma karibia course zZote business
Certificate hadi chuo kikuu

Unachohitaji ni kuwa na Nia tu. Pia kama una familia ambayo inaweza kukusomesha basi fanya hivyo
 
Jaby'z

Jaby'z

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
3,561
Points
2,000
Jaby'z

Jaby'z

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
3,561 2,000
Mdogo wangu umefaulu vizuri sana. Ki msingi mtu unatakiwa kuwa na pass 4 za olevel ili uendelee na masomo na ww pia una pass 4 excluding Bible Knowledge.

Hivyo basi usijisikie mnyonge. Unaweza soma course zaidi ya 20 za Certificate isopokuwa za Engineering na Afya na kilimo.

Unaweza soma karibia course zZote business
Certificate hadi chuo kikuu

Unachohitaji ni kuwa na Nia tu. Pia kama una familia ambayo inaweza kukusomesha basi fanya hivyo

Positive man, hongera sana mkuu
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
25,319
Points
2,000
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
25,319 2,000
Kuna vitoto vingi sana jf ndio maana kumbe unaweza ukajikuta unabishana na mtu kumbe katoto.
 
K

knny

Member
Joined
Feb 6, 2019
Messages
23
Points
45
K

knny

Member
Joined Feb 6, 2019
23 45
Wewe unanishauri nisome course gani chuo
Mdogo wangu umefaulu vizuri sana. Ki msingi mtu unatakiwa kuwa na pass 4 za olevel ili uendelee na masomo na ww pia una pass 4 excluding Bible Knowledge.

Hivyo basi usijisikie mnyonge. Unaweza soma course zaidi ya 20 za Certificate isopokuwa za Engineering na Afya na kilimo.

Unaweza soma karibia course zZote business
Certificate hadi chuo kikuu

Unachohitaji ni kuwa na Nia tu. Pia kama una familia ambayo inaweza kukusomesha basi fanya hivyo
 

Forum statistics

Threads 1,306,645
Members 502,171
Posts 31,586,614
Top