Nimelazimika Kutembea Na Mume Wa Mtu! Sina Jinsi! Kama Mumeo Ungenilaumu Kweli!


C

Cyan6

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2013
Messages
4,537
Likes
37
Points
0
C

Cyan6

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2013
4,537 37 0
Hahahaaaaaaaaa! (Nacheka kwa masikitiko! ) IT DID WORK OUT FOR YOU OF COURSE!!!!!!!!? Awwwwwww! Amakweli msafiri ni kafiri siku zote! It better umeweza kujicommit kuacha kabisaaa!
Yes of course! I had more than I wanted but still not happy! Sharing lol asikwambie mtu! mwanzo unajifanya is not bout luv, unavozidi kupendwa na problems zako zinavokuwa taken care of easily, taratiiiiibu unaanza kufall in luv, chezeya caring weye!
I needed to have my own man. Period! "not our man"
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,615
Likes
12,214
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,615 12,214 280
ur people???? what pipo wakati wamekutenga bado unajibainisha nao???
They are my people ofcourse! Udugu haufi kwa zarau chache chache, urafiki wa utotoni hauwi replaced na urafiki wa ukubwani!

IF YOU LOOSE RESPECT AT ANY POINT IN YOUR LIFE, YOU EARN IT BACK ATA NY COST! Otherwise ukiwa lelemama ukaenda kuanzisha new relationship its not like they will become your people or something! YOU WILL ALWAYS BE A STRANGER UNTILL YOU GROW SOME BALLS TO GO BACK TO YOUR PEOPLE AND TAKE YOUR RIGHTFUL POSITION BACK!
 
LebronWade

LebronWade

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,618
Likes
1,057
Points
280
LebronWade

LebronWade

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,618 1,057 280
Mmmh....unakosea bwana....kwanza hela yenyewe unaitaka kwa wrong reasons,itasolve hilo unaloliita "tatizo" wakati sio tatizo at all...pili ukimwi unaweza pata 100% as i know hawezi toa mapesa yote hayo halafu avae condom,ni uongo,hawavai.....unaruka maji unakanyaga moto kwa kujitakia.....wee nani kakwambia unaishi kwa kushindana kipato na ur people?eti unaseek acceptance kwa ur people kwa kupata vi temporary money vya show off?infact watakuexpose tu kwamba ni pretender tuu,be urself,huna hela kula kimya na wajue,ukipata hela endelevu wataona,and they will even respect u more coz u aint pretender.
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
25,108
Likes
2,267
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
25,108 2,267 280
Nyie mnaokumbushia mambo ya ukimwi sijui na nn leave lara 1 alone

Tuendelee.....sasa.....ile guide yetu uizingatie tafadhali.
 
Last edited by a moderator:
msnajo

msnajo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
2,904
Likes
670
Points
280
msnajo

msnajo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
2,904 670 280
Kazi kweli kweli!!!!!!!!! Umesema zinaa imekukaa since 18 so you dont care about anything that might face you whether good or bad! Kwa maneno mengine umekata tamaa kupita maelezo, sikuwai kumwona mtu alieko kwenye hiyo situation.
Wadau wengi wamekwambia mwombe Mungu atakusaidia. Wanamaanisha, ukimwomba Mungu speed ya kuamia uliyoko nayo inaweza kupungua ila kama utapuuzia utakuwa ume-accelerate kuangamia kwako na huenda usifike huko unakotaka kwenda na hao unaotaka wakuheshimu wakazidisha dharau mara dufu.

Hapa naona "kwishney babu G............." Chuma chuma dedeeeee!!!!!!!!!!!!!!
 
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
13,734
Likes
10,066
Points
280
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
13,734 10,066 280
Does the term ratchet describe you?
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,042
Likes
16,567
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,042 16,567 280
Aiseee
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,620
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,620 280
Ukaze moyo,kapime,ujue afya yako,japo hata ninaekushauri leo sijadhubutu kusogelea vipimo,ukikutwa huna itabidi ujilinde zaidi kuelekea 2015 ambapo chanjo ya ukimwi itakuwa tayari,ukikutwa nao pia ujiandae kuishi kwa utaratibu ukisubiria dawa ya ukimwi 2015 ama zaidi mana kuna vitu vidogo bado vinatatiza kwenye tiba
hapo kwenye ukikutwa jiandae kuishi kwa matumain kunanifanya niahirishe kila iitwayo leo
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,615
Likes
12,214
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,615 12,214 280
Yes of course! I had more than I wanted but still not happy! Sharing lol asikwambie mtu! mwanzo unajifanya is not bout luv, unavozidi kupendwa na problems zako zinavokuwa taken care of easily, taratiiiiibu unaanza kufall in luv, chezeya caring weye!
I needed to have my own man. Period! "not our man"
Hahahaaaaaaaaaaa! your MAN sounds tempting indeed! Ila hii jamii yetu ya kubanana hapo hapo it makes me doubt if its possible! But this time around wewe ndo utakuwa mwenye mali! LOL!

So saivi uchumi wako LEVEL kabisaaaa! Halooooooooooo! Ila uache kabisaa sio tabia nzuri hata mimi nakubaliana na wewe!
 
G

gambagumu

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
929
Likes
602
Points
180
G

gambagumu

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
929 602 180
you only need one..
you need Jesus.d
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
57,767
Likes
39,580
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
57,767 39,580 280
Shikamoo...........

ko ndo ile mume ni wako akiwa kwako....akitoka nje ni wa wenzio.....
mie hutu tu misemo tunanifanya nitake kuendelea kuitunza hii bikra hadi mwisho wa dunia
Wakati unaendelea kuitunza bikira yako, kesho nakupitia twenzetu angaza tukapime yale makitu. Kama vipi ntakuja na greda kabisa.
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,615
Likes
12,214
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,615 12,214 280
Does the term ratchet describe you?
IT DOESNT REALLY MATTER! Even if the term Angel described me its not like my bank account would have red TRILLIONS! Would it? I DIDNT THINK SO TOO!

Whatever term doesn't affect the price of sugar that they charge me at the shop! THAT'S HOW SERIOUS THE SITUATION IS!!!!!!!!
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,620
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,620 280
Wakati unaendelea kuitunza bikira yako, kesho nakupitia twenzetu angaza tukapime yale makitu. Kama vipi ntakuja na greda kabisa.
mi si nimekwambia bikra ukimwi umetokea wapi.....we babu vipi bana.....siendi kule.............

halafu Habby anasema amekumiss.........kesho atakuja tegeta
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,615
Likes
12,214
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,615 12,214 280
Kazi kweli kweli!!!!!!!!! Umesema zinaa imekukaa since 18 so you dont care about anything that might face you whether good or bad! Kwa maneno mengine umekata tamaa kupita maelezo, sikuwai kumwona mtu alieko kwenye hiyo situation.
Wadau wengi wamekwambia mwombe Mungu atakusaidia. Wanamaanisha, ukimwomba Mungu speed ya kuamia uliyoko nayo inaweza kupungua ila kama utapuuzia utakuwa ume-accelerate kuangamia kwako na huenda usifike huko unakotaka kwenda na hao unaotaka wakuheshimu wakazidisha dharau mara dufu.

Hapa naona "kwishney babu G............." Chuma chuma dedeeeee!!!!!!!!!!!!!!
Come to think of it WANGAPI WANAZINI (TUNAZINI) IN THE NAME OF LOVE!!!!!!!!!?????? Au zinaa hii ni EXEMPTED na inakubalika kijamii?

Sijakata tamaa, ndo maana najipanga na vita! Kukata tamaa is not an option for me!
Hilo la kumuomba Mungu NENO LA MSINGI!
 
LebronWade

LebronWade

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,618
Likes
1,057
Points
280
LebronWade

LebronWade

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,618 1,057 280
IT DOESNT REALLY MATTER! Even if the term Angel described me its not like my bank account would have red TRILLIONS! Would it? I DIDNT THINK SO TOO!

Whatever term doesn't affect the price of sugar that they charge me at the shop! THAT'S HOW SERIOUS THE SITUATION IS!!!!!!!!

Hahhaaaa...huyo jamaa atakuwekea red TRILLIONS?thubuuutu!....situation ni serious kivipi?katika level gani?maana umesema unataka hela ya bakora kwa hao rafiki zako...sasa it means hela ya maisha ya kawaida unayo sema unataka hela ya "bakora'...very,very funny!
 
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
2,074
Likes
928
Points
280
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
2,074 928 280
Mwacheni, mwenzenu anataka kurudisha heshima baa!!
 
Power to the People

Power to the People

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2007
Messages
1,200
Likes
254
Points
180
Power to the People

Power to the People

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2007
1,200 254 180
If it makes u happy go ahead do it, do it for u something big like this you don't do to get back or to discipline some people or even for fast cash.
 
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
21,444
Likes
16,190
Points
280
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
21,444 16,190 280
kwa mara ya kwanza lara1 umeanzisha bandiko linalokupa changamoto ya waziwazi toka kwa wachangiaji na kukulazimu kujibu kila post.kazi unayo.acha niendelee kuwasoma.
 

Forum statistics

Threads 1,262,853
Members 485,720
Posts 30,134,396