Nimekwazika kwenye washroom


M

Mtu B

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2008
Messages
921
Likes
7
Points
0
M

Mtu B

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2008
921 7 0
Hapa ofisini kwetu washroom ina vyumba viwili tu for ladies and gents. Vimetenganishwa na partition ya kioo kigumu kwenye aluminium panel, hivyo ukiingia mtu akiwa the other room unamsikia vizuri (lakini haonekani of course). Sasa kila ninapoingia upande wetu wa gents kama ule upande wa ladies una mtu huwa nakwazika sana. Sorry folks.
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,464
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,464 179 160
Hapa ofisini kwetu washroom ina vyumba viwili tu for ladies and gents. Vimetenganishwa na partition ya kioo kigumu kwenye aluminium panel, hivyo ukiingia mtu akiwa the other room unamsikia vizuri (lakini haonekani of course). Sasa kila ninapoingia upande wetu wa gents kama ule upande wa ladies una mtu huwa nakwazika sana. Sorry folks.
Fafanua, unakwazika kivipi?
 
czar

czar

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
340
Likes
2
Points
0
czar

czar

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
340 2 0
Usijali sema ya moyoni uwe huru. Haipendezi hasa kama tumbo limegoma siku hiyo.
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,464
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,464 179 160
Usijali sema ya moyoni uwe huru. Haipendezi hasa kama tumbo limegoma siku hiyo.
Kama ni hivyo bora kutoa taarifa kwenye vikao vya utawala.....Usikute mko wengi mnaokwazika!
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
...duhh,
pole sana mkuu, na imagine upo kwenye long call yenye 'miluzi na matarumbeta!', halafu unasikia giggles toka upande wa pili. Mtihani sana aisee.
Hamna suggestion box hapo kwa ofisi? kama ngumu, ongea na Po/Hr wenu mfanye maarifa.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
au usiwe unaingia huko
 
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2009
Messages
1,734
Likes
32
Points
145
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2009
1,734 32 145
Naamini anataka kumaanisha kwamba kunakuwa hakuna complete privacy: yaani japo mtu haonekani wa upande mwingine lakini anasikika kwa vitendo anavyovifanya hatua kwa hatua basi hapo kunakuwa na shida. Na ndo mana anasema anakwazika.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,907
Likes
46,477
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,907 46,477 280
Design ya hivyo vyoo ni mbaya
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,815
Likes
264
Points
180
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,815 264 180
Upo ofisi gani nije kukutembelea tena nitaingia washroom halafu nakojoa ule mkojo wa sauti noo kujibana na kuimba juuu:teeth::teeth::teeth:
 
M

Mtu B

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2008
Messages
921
Likes
7
Points
0
M

Mtu B

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2008
921 7 0
Upo ofisi gani nije kukutembelea tena nitaingia washroom halafu nakojoa ule mkojo wa sauti noo kujibana na kuimba juuu:teeth::teeth::teeth:
Ingekuwa suala kuimba tu mbona si shida. Nakwambia ni full makwazo!
 
M

Mtu B

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2008
Messages
921
Likes
7
Points
0
M

Mtu B

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2008
921 7 0
Upo ofisi gani nije kukutembelea tena nitaingia washroom halafu nakojoa ule mkojo wa sauti noo kujibana na kuimba juuu:teeth::teeth::teeth:
Oh nimekuelewa sasa, hapo kwenye 'kuimba', replace 'i' with 'ja'! Yanatokea sana hayo, na kuna zaidi! Tabu tupu!
 

Forum statistics

Threads 1,237,563
Members 475,562
Posts 29,293,714