Nimekuwa napatwa hasira kila ninapo penda

Ushimen

JF-Expert Member
Oct 24, 2012
28,279
2,000
Wakuu,
hali hii hunipata mara kwa mara panapo tokea mkwaruzano kwa Ke
ninaempenda. Hata kosa dogo tu nimekua nakasirika hadi mapigo ya moyo
huongezeka.
Je, nifanyeje ilikuepukana na hali hii?
Je, nihali ya kawaida kutokea kwa wapendanao?
Je, nimimi mwenye tatizohili tu?
Je, hali hii huweza kuniletea natatizo kiafya?
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
149,748
2,000
Jitahidi kutafuta tiba kwa madaktari bingwa au wataalam wa saikolojia hilo ni tatizo
 

kanabali

JF-Expert Member
Jun 3, 2013
495
250
Wakuu,
hali hii hunipata mara kwa mara panapo tokea mkwaruzano kwa Ke
ninaempenda. Hata kosa dogo tu nimekua nakasirika hadi mapigo ya moyo
huongezeka.
Je, nifanyeje ilikuepukana na hali hii?
Je, nihali ya kawaida kutokea kwa wapendanao?
Je, nimimi mwenye tatizohili tu?
Je, hali hii huweza kuniletea natatizo kiafya?

Nenda kwa dakitari wa saikolojia,
Hilo si tatizo dogo kama unavoweza kufikiria mana ndo mwisho wa siku inafikia hadi kwenye bastola.
 

HOPECOMFORT

JF-Expert Member
Feb 25, 2012
3,085
2,000
Kila unapo penda au mnapo pendana? Inawezekana wewe unapenda zaidi alafu unae mpenda akupendi... yani unalazimisha mapenzi. Ebu jichunguze wewe na uyo mwenzi wako kabla haujaanza kumtafuta mchawi. Gd morning.
 

Ushimen

JF-Expert Member
Oct 24, 2012
28,279
2,000
Kila unapo penda au
mnapo pendana? Inawezekana wewe unapenda zaidi alafu unae mpenda
akupendi... yani unalazimisha mapenzi. Ebu jichunguze wewe na uyo mwenzi
wako kabla haujaanza kumtafuta mchawi. Gd morning.

Hii ni kila ninapo penda, najizungumzia mimi maana siwezi kujua nini ndani ya moyo wa mwenzangu.
Pia imejirudia kwenye mahusiano zaidi ya mara 2
 

byb sac

JF-Expert Member
Dec 10, 2013
909
500
una mood/panic disorder hali inayokufanya ushindwe kujicontrol.chamsingi hapo jitaidi kunywa maji mengi kila siku iliushushe mapigo ya moyo.pia jalibu kupumzisha akili yako na kuchukulia hali hiyo ni yakawaida.pia utakapo onamwezako amekasilika ondoka kwani majibizano yenu ndio yatakayo kupelekea kuwanahasira.mtazamo tu.....
 

Ushimen

JF-Expert Member
Oct 24, 2012
28,279
2,000
una mood/panic disorder
hali inayokufanya ushindwe kujicontrol.chamsingi hapo jitaidi kunywa
maji mengi kila siku iliushushe mapigo ya moyo.pia jalibu kupumzisha
akili yako na kuchukulia hali hiyo ni yakawaida.pia utakapo onamwezako
amekasilika ondoka kwani majibizano yenu ndio yatakayo kupelekea
kuwanahasira.mtazamo tu.....

Asante kwa ushauri
 

HOPECOMFORT

JF-Expert Member
Feb 25, 2012
3,085
2,000
Hii ni kila ninapo penda, najizungumzia mimi maana siwezi kujua nini ndani ya moyo wa mwenzangu.
Pia imejirudia kwenye mahusiano zaidi ya mara 2

Basi yawezekana unapenda zaidi kuliko kupenda, inapofikia unaitaji nawewe uonyeshwe mapenzi hauoni dalili. Tafuta ushauri kwa psychologist
 

Eshacky

JF-Expert Member
Apr 26, 2011
963
225
"dont be stress up overthing you cant control, just accept it, and move on".

Ukitaka kila kitu kuapply
w5+1H i.e. Why,when,what,who, where and how.

Utazeeka mapema...! Ukitaka haya mabadiliko, jiandae kwanza we mwenyewe kufikra, kutaka kubadilika. Kama ikizidi tafuta mwenza atakayecopy nawe vyema.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom