Nimekutana na mrembo (mdigo)kwenye bus sijui nianze vipi kuomba namba

Julius Husseni

JF-Expert Member
Sep 9, 2016
1,162
2,000
Wakuu samahanini nimekutana na binti nipo safarini natoka dar naelekea mkoani nipo kwenye bus siti 1 na mrembo kanitajia location yake tanga anasema yeye mdigo.. Vipi wale wenyewe uzoefu na hawa walimbwende ww kidigo.

Halafu sijawahi omba namba ya binti nisaidieni jinsi ya kuomba namba asanteni

Sent using Jamii Forums mobile app
 

mrregion

JF-Expert Member
Jul 23, 2018
465
1,000
Si mmefahamiana kisela? Mwambie naomba mawasiliano yake kama hatajali. Ila kama unasura ya kihuni na nywele ambazo hazichangamana hutapata ila kama upo kama mwanaume wa mkoani unapata fasta

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Bill

JF-Expert Member
Oct 5, 2007
6,518
2,000
Wakuu samahanini nimekutana na binti nipo safarini natoka dar naelekea mkoani nipo kwenye bus siti 1 na mrembo kanitajia location yake tanga anasema yeye mdigo.. Vipi wale wenyewe uzoefu na hawa walimbwende ww kidigo.

Halafu sijawahi omba namba ya binti nisaidieni jinsi ya kuomba namba asanteni

Sent using Jamii Forums mobile app
Siku akikupatia apointment nijulishe nije kukufundisha namna ya kufanya
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom